Lỗi nộp tờ khai thuế qua mạng

• Thread starter dung2807
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn
Ðề: Lỗi nộp tờ khai thuế qua mạng

Mấy bạn cho hỏi cái lỗi trên là bị làm sao thế. Máy mình trước vẫn nộp bình thường, hôm nọ bi lỗi cài lại win hôm nay vào nộp nó báo cái lỗi trên.
Ai biết cách khắc phục chỉ dùm mình nha.
Thanks nhiều.
http://me.zing.vn/jpt/photodetail/thieugiadatinh000/427177241
Post ở zingme chẳng khác nào mời khách vào nhà mà cửa nhà khóa trái, không xem được lấy gì tư vấn :wall:

L

lamphunghoang

Sơ cấp
26/11/10
11
0
1
44
Ha Noi

em hôm qua cũng không nộp được, bấm vào chỗ ký và nộp tờ khai nó nằm ỳ ra, cuối cùng phải in ra mang đi nộp :054:

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

em hôm qua cũng không nộp được, bấm vào chỗ ký và nộp tờ khai nó nằm ỳ ra, cuối cùng phải in ra mang đi nộp :054:
ì ra là do bạn chưa cho chạy java hoặc mở web trên trình duyệt chôm rôm của gôn gâu :wall:

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com

Mấy bạn cho hỏi cái lỗi trên là bị làm sao thế. Máy mình trước vẫn nộp bình thường, hôm nọ bi lỗi cài lại win hôm nay vào nộp nó báo cái lỗi trên.
Thanks nhiều.

Bạn này hơi kỳ nhỉ? Đưa ảnh cho người ta xem mà vào thì báo không có quyền xem.

H

haimit

Sơ cấp
6/10/09
12
0
0
Ha Noi

Cả nhà cho em hỏi, các tháng trước em nộp tờ khai qua mạng bthuong. Tháng này nộp xong nhận được phản hồi là CQT đã nhận được tờ khai, hôm sau lại nhận được thông báo là lỗi chuyển dữ liệu sang QLT. Bây giờ pải làm như nào ạ?
Thank cả nhà

mrvanthuc

mrvanthuc

Kế Toán-Tài Chính-Thuế
30/9/09
4,057
154
63
TP Hồ Chí Minh
raovat.webketoan.vn

Cả nhà cho em hỏi, các tháng trước em nộp tờ khai qua mạng bthuong. Tháng này nộp xong nhận được phản hồi là CQT đã nhận được tờ khai, hôm sau lại nhận được thông báo là lỗi chuyển dữ liệu sang QLT. Bây giờ pải làm như nào ạ?
Thank cả nhà
Bạn in cái thông báo đó ra và lên cơ quan thuế gặp bộ phận xử lý thông tin khai báo qua mạng để được giúp đỡ. Nhớ mang theo số liệu kê khai bằng USB lên nhé.

M

Monli

Sơ cấp
12/4/12
8
0
0
35
TPHCM

Thanks nhiều.
Chỉ cần cài lại phần mềm java là ok ngay ! . nếu như cài roài mà vẫn nằm ì ra đó thì up cái java đó lên , đợi khoảng 30s là ok thôi .

N

nguyenthethe

Sơ cấp
22/12/12
7
0
0
39
TP HCM

Mọi thắc mắc các bạn cứ gọi cho mình. K có tính phí gì đâu nhe. Vì bên mình chuyên bán cái này mà. Gồm 3 nhà mạng VNPT, CKCA, Nacencom luôn.
Anh chị em kế toán nào giới thiệu cho mình khách hàng mình giảm 20% đến 30% trên doanh số đó. Rất vui được làm quen tất cả.
0938847086 mình tên Thế.
Email : hotrotuvan.ktqm@gmail.com
yahoo: nguyen_the_the
Thân mến.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA