Ôn luyện thi công chức thuế tại hcm

• Thread starter idohi85
  • Ngày gửi
I

idohi85

Sơ cấp
15/8/11
18
0
1
38
hcm
ố ố cả nhà hồ chí minh thân yêu ơi!!

Mình cũng đang tự ôn vào công chức thuế đây! và mình là dân chưa biết gì về.... thuế.... tài liệu thi công chức thì nhiều quá là nhiều, mình có tương đối... đủ để... đọc tắt thở... (mà chưa kịp học thuộc).
Vậy có bạn nào quan tâm việc thi công chức này, mà muốn ôn luyện á? thì mình mình thành lập 01 nhóm học nhé!

Tên nhóm: học luyện thi công chức ngạch kiểm soát viên thuế, chuyên viên (tại hcm hoặc sài gòn) gọi tắt là CC12
Nội dung:
1. lớp kiến thức chung
2. lớp kiến thức chuyên ngành
3. lớp anh văn
Hình thức:
- Học nhóm, có tổ chức
- Tại quán cafe Quận 1 cafe Dinh Độc lập (hoặc địa điểm nào đó do các bạn chọn)
- Mỗi thành viên khi tham gia sẽ đóng 400.000đ (dùng để trả tiền cafe: đề nghị uống món ngon, bổ, rẻ)
- Thời gian học: 3 buổi x tuần x tháng (có thể kéo dài hơn)
Phương pháp:
1. phân chia nội dung học tập và biên soạn tài liệu
2. cùng ngồi lại ôn luyện
3. chia sẻ kinh nghiệm thi cử
4. cố gắng tham khảo một số chiên gia!!

Cách tham gia lớp:

1. Gửi mail đăng ký tham gia bao gồm: họ và tên, tuổi, địa điểm đang công tác, email, số điện thoại (có gia đình chưa? hehe)....
2. Có mặt tại cafe dinh độc lập vào chiều thứ 3 (ngày 18/09/2012), lúc 5h30 để họp mặt và phân công công việc!
3. Thời gian và địa điểm học cụ thể sẽ được thông báo trực tiếp đến các bạn.
4. Mọi thông tin trong lớp học sẽ được liên lạc bằng email và tin nhắn.
5. Điện thoại và số liên lạc của mình: Thuỳ Linh - 0989694085 - lassarch_18@yahoo.com
(do đây là ý tưởng của mình, nên mình sẽ nhận vị trí trưởng nhóm)
6. Liên lạc bằng email là chủ yếu, hạn chế liên lạc bằng điện thoại nhé! điện thoại đang cùi bắp khó mà... hanh thông với các bạn.

Mình hoàn toàn nghiêm túc với thông tin trên nhưng nếu bạn nào cảm thấy không tin tưởng thì tìm kiếm email của mình trên bác "gu gù" nhé!

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

baxam

Guest
13/9/12
1
0
0
Quang Binh
Ðề: ôn luyện thi công chức thuế tại hcm

hi ban, minh cung da dang ky du tuyen, minh tham gia voi nhe

I

idohi85

Sơ cấp
15/8/11
18
0
1
38
hcm
Ðề: ôn luyện thi công chức thuế tại hcm

rất vui....

nhưng bạn ở xa tới làm sao họp mặt offline được? bạn tham khảo kỹ trên các diễn đàn, rất nhiều lời khuyên hữu ích đó.

thánh sì kìu!!

I

idohi85

Sơ cấp
15/8/11
18
0
1
38
hcm
Ðề: Ôn luyện thi công chức thuế tại hcm

một số thông tin cho các bạn quan tâm:
1. mình là thí sinh ở tỉnh (tỉnh Cà Mau) nhưng mình vẫn giao lưu với các bạn ở sì gòn.. đơn giản tại mình đang ở trên này.
2. Một số bạn khi gửi mail cho mình bằng mail công ty (tức là không phải yahoo và gmail) thì các mail thường không đến được với mail của mình. Vậy đề nghị các bạn dùng mail yahoo hoặc gmail để gửi hoặc liên lạc để xem mình nhận được mail chưa. Trên nguyên tắc là mình sẽ trả lời all các mail tham gia nhóm của các bạn (dù là mail không muốn tham gia)
3. Chương trình học nhóm vẫn sẽ tiếp tục đến khi kỳ thi bắt đầu... (và phụ thuộc nhiều vào phương án của các nhóm viên).
Thanks.

huyhoangPC

huyhoangPC

Cao cấp
6/7/12
217
0
16
Việt Nam
Ðề: Ôn luyện thi công chức thuế tại hcm

Mình ở tận sóc trăng xa quá, không để lên học với các bạn dc, tiếc quá! Bạn idohi85 có tài liệu gì tại lớp ôn cho mình xin với nha mail mình là huyhoang12a10@yahoo.com cám ơn rất nhiều.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA