bảng hệ thống TK kế toán mới nhất

• Thread starter ketoan_king
  • Ngày gửi
K

ketoan_king

Guest
10/10/06
67
1
8
37
Quy Nhơn xì ti
Em vừa học môn hạch toán kế toán xong nhưng mà lên đây đọc thấy có nhiều tài khoản lạ hoắc mà em tra trong bảng của em không thấy có chắc là do bảng của em đã quá cũ. Vậy anh chị nào có bảng mới thì cho em xin một cái, hoặc link cũng được.
Em cám ơn các anh chị nhiều lắm :drummer:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Hệ thống tài khoản kế toán doanh nghiệp ban hành theo Quyết định 15/2006 ngày 20/03/2006 . Có trong thư viện web ấy bạn!

K

ketoan_king

Guest
10/10/06
67
1
8
37
Quy Nhơn xì ti
Dạ em cám ơn chị Nhat Dieu, hic chỉ có một chút vậy thôi mà em làm tốn đất công quá. Các mod thông cảm nha, em mới vào nên chưa quen nhà.

Em mới học xong kế toán, hiện đang xin đi làm cho một công ty đồ điện gia dụng, các bác giúp em với ,mới làm nên em chua có kinh nghiệm nên cần phải mở những loại sổ kế toán gì, em xin cám ơn nhiều.

S

Sagittarius85

Guest
1/8/08
1
0
0
38
Thanh Hoa
Em dang can gap bang he thong Tk ke toan, anh chi nao co post cho em voi. Thanks.

2

2001201

Guest
2/10/10
1
0
0
đà nẵng
có ai cho mình xin bảng hệ thống tài khoản kế toán mới nhất tính đến nay (10/10/2010), mình đang đi làm và có nhiều tk mới và lạ quá , nếu có chi tiết thì mình xin chân thành cảm ơn . nếu được xin gửi dùm mình qua địa chỉ này với dark_blood85@yahoo.com . Một lần nữa mình xin chân thành cảm ơn

nhung0601

nhung0601

hoa lộc vừng
28/1/10
406
1
18
Xứ Nghệ - Hà Thành
Các bác ơi cho em xin bảng hệ thống TK mới nhất với em các ơn các bác nhiều.:flower1:

bạn vào thư viện của web mà xem có trong đó đó

H

hangqnkttc

Sơ cấp
29/3/10
6
0
0
Quảng nam
Ðề: bảng hệ thống TK kế toán mới nhất

Hic, Các Anh chị ui, ai có bảng hệ thống tài khoản mới nhất 2012 choe m xin với
Email của em là: Hangqnkttc@yahoo.com.vn
Cám ơn các Anh Chị nhiều!:two:

L

lehungtruong

Trung cấp
14/9/10
66
1
8
Hà Nội
Ðề: bảng hệ thống TK kế toán mới nhất

mình cũng đang cần bảng hệ thống TK mới gửi cho mình nhé. mail của mình là lehungtruong@gmail.com
Mình cảm ơn nhìu

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA