Tặng các bạn File Kế toán mình vừa mới hoàn thiện .

• Thread starter anktdn
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
anktdn

anktdn

Trung cấp
11/7/05
170
2
18
41
HCM
Chào anh/chị anktdn,
Xin được tạm gọi vậy vì không biết tên chính xác.
Em có tải file anh/chị về máy và có tham khảo sơ thấy rất hay và hữu ích với em lắm. Vì em hiện đang là học viên năm 4 hệ đào tạo từ xa tỉnh Bình Dương.
Em rất trân trọng và cảm ơn anh/chị nhiều lắm. Anh/chị thật tốt bụng.
Có 1 vài điều em chưa rõ mấy là:
* Xin anh/chị vui lòng chỉnh lại sao cho bảng CĐKT được cân bằng, vì nếu không thì người tân binh như em đây thật khó biết được chỗ nào sai sót.
* Trong bảng CĐKT font là .VNarial nên em không sao xem được rõ. Anh/chị giúp chuyển Sheet này về Arial hoặc VNI-Times thông dụng cho dễ nhìn được hông ạ!
Em mạo muội xin anh/chị bổ xung chỉnh sửa giúp và xin vui lòng gởi đến em theo địa chỉ: quangnguyen2906@yahoo.com.
Trong khi đợi sự trợ giúp thật nhiệt huyết của anh/chị anktdn, em xin chân thành cảm ơn và xin kính chúc sức khỏe anh/chị cùng gia đình!
Mong nhận được file hồi âm!

Nguyễn Minh Quang.

Cảm ơn bạn đã quan tâm File của mình, mình đang chỉnh sữa và hoàn thiện hơn nữa về các biểu mẫu , đồng bộ Font, cập nhật TT60, và thêm những tính năng mới, và trong thời gian sớm nhất mình sẽ gửi cho bạn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

Hoangvn79

Cao cấp
26/6/06
629
0
0
HN
Chào anh/chị anktdn,
Xin được tạm gọi vậy vì không biết tên chính xác.
Em có tải file anh/chị về máy và có tham khảo sơ thấy rất hay và hữu ích với em lắm. Vì em hiện đang là học viên năm 4 hệ đào tạo từ xa tỉnh Bình Dương.
Em rất trân trọng và cảm ơn anh/chị nhiều lắm. Anh/chị thật tốt bụng.
Có 1 vài điều em chưa rõ mấy là:
* Xin anh/chị vui lòng chỉnh lại sao cho bảng CĐKT được cân bằng, vì nếu không thì người tân binh như em đây thật khó biết được chỗ nào sai sót.
* Trong bảng CĐKT font là .VNarial nên em không sao xem được rõ. Anh/chị giúp chuyển Sheet này về Arial hoặc VNI-Times thông dụng cho dễ nhìn được hông ạ!
Em mạo muội xin anh/chị bổ xung chỉnh sửa giúp và xin vui lòng gởi đến em theo địa chỉ: quangnguyen2906@yahoo.com.
Trong khi đợi sự trợ giúp thật nhiệt huyết của anh/chị anktdn, em xin chân thành cảm ơn và xin kính chúc sức khỏe anh/chị cùng gia đình!
Mong nhận được file hồi âm!

Nguyễn Minh Quang.

hi! nếu bạn muốn xem rõ bảng CĐKT thì bạn chỉ việc cài thêm font .vnarial là được hoặc là cài Vietkey lên là có liền ah! Ở Miền nam thì hay dùng font VNI hoăc unicode còn Miền Bắc lại hay dùng font .Vn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA