Cho em xin khảo sát các chị làm kế toán với

• Thread starter chajo
  • Ngày gửi
C

chajo

User đã bị cấm truy cập
31/7/13
1
0
1
32
tphcm
Các chị làm kế toán chắc công việc rất nhức não nên trong thời gian rãnh rỗi không biết các chị thường làm gì, xem gì để relax? Em là sinh viên trường Kinh tế và đang có bài kiểm tra khảo sát nên em mạo muội lên đây tham khảo, mong các chị giúp đỡ em nhiệt tình với ạ, em cảm ơn các chị nhiều

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thamvu89

Trung cấp
7/4/09
66
0
6
35
hn
Ðề: Cho em xin khảo sát các chị làm kế toán với

Thời gian rảnh ở văn phòng thì tránh xa cái máy tính thôi, uống nước, tám truyện. Còn thời gian rảnh ở nhà thì shopping, nấu ăn với đọc sách :D

tqnhello

tqnhello

Trung cấp
9/1/11
173
23
18
Hồ Chí Minh

@chajo Anh kế toán có trả lời được không e?

dannie

dannie

Sơ cấp
27/6/14
14
0
1
tphcm

Các chị làm kế toán chắc công việc rất nhức não nên trong thời gian rãnh rỗi không biết các chị thường làm gì, xem gì để relax? Em là sinh viên trường Kinh tế và đang có bài kiểm tra khảo sát nên em mạo muội lên đây tham khảo, mong các chị giúp đỡ em nhiệt tình với ạ, em cảm ơn các chị nhiều

hỏi mấy chị thôi phải không???
mấy anh zô xem r lượn đây :yo yo (42):

hoang thu hanh

hoang thu hanh

Guest
23/6/09
29
1
8
Hai phong

Mình chưa biết có rảnh hay không. Nhưng trong thời gian làm việc. Mình hay nghe nhạc, kết hợp với làm việc, nên giảm bớt căng thẳng hơn.Thỉnh thoảng ghé qua web kế tóan hay diên đàn kế toán xem có chính sách gi mới thay đổi hay không.
Xem ji: mình ko có xem, thỉnh thoảng mấy chị em đưa vài câu chuyện góp vui thôi, hiii.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA