Kế hoạch đi DakLak ngày 30/4

• Thread starter vitconlonton
  • Ngày gửi
R

ruouvang

Guest
30/11/06
23
0
0
Ho Chi Minh
Tui nghĩ cái zụ đi Đaklak này chắc dẹp wa 1 bên được rùi đó, toàn thấy tán hươu tán vượn đâu k ah nha. Mọi người đừng giận tôi hay nói thẳng

Đề nghị giữ thái độ nghiêm túc khi viết bài trên diễn đàn.
DARKMOON

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Tui nghĩ cái zụ đi Đaklak này chắc dẹp wa 1 bên được rùi đó, toàn thấy tán hươu tán vượn đâu k ah nha. Mọi người đừng giận tôi hay nói thẳng
Nói thẳng mà trật chìa cũng huề tiền... Topic này đơn thuần là các thành viên "rủ rê" nhau đi chơi thôi mà, nên thành viên có quyền tạo sự sôi động cho topic... Quan tâm thì tham gia, không quan tâm thì thôi không ai trách bạn cả!

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan

hiện giờ chúng tôi đã gút ra được danh sách đi BMT cũng như đã hoàn thành xong công tác chuẩn bị: ăn uống, xe cộ.....tôi là người phát động chuyến đi này nên việc dẹp chuyến đi này hay không dẹp thì không phải là quyền của bạn. :two:

To all: chuyến đi này là chuyến đi do cá nhân tổ chức, không liên quan gì đến Ban điều hành WKT, nên các bạn vui lòng thông cảm cho mình là mình không thể tổ chức 1 chuyến đi hoành tráng với chi phí thấp như offline của web.

hiện nay, số lượng nguời đăng ký đi BMT đã ổn định. Tụi mình thống nhất là giữ nguyên số lượng người đi BMT như danh sách hiện tại để tránh việc phát sinh thêm chi phí cũng như khó khăn trong việc tập trung...-> chính thức ngưng đăng ký đi BMT.
Việc bàn tiếp kế hoạch sẽ được bàn thông qua YM. Thank you very much

Sửa lần cuối:
G

Giang còi

Guest
9/3/07
6
0
1
TP.HCM
hiện giờ chúng tôi đã gút ra được danh sách đi BMT cũng như đã hoàn thành xong công tác chuẩn bị: ăn uống, xe cộ.....tôi là người phát động chuyến đi này nên việc dẹp chuyến đi này hay không dẹp thì không phải là quyền của bạn. :two:

To all: chuyến đi này là chuyến đi do cá nhân tổ chức, không liên quan gì đến Ban điều hành WKT, nên các bạn vui lòng thông cảm cho mình là mình không thể tổ chức 1 chuyến đi hoành tráng với chi phí thấp như offline của web.

hiện nay, số lượng nguời đăng ký đi BMT đã ổn định. Tụi mình thống nhất là giữ nguyên số lượng người đi BMT như danh sách hiện tại để tránh việc phát sinh thêm chi phí cũng như khó khăn trong việc tập trung...-> chính thức ngưng đăng ký đi BMT.

Vịt ơi sao Closing-time sớm thế? Còn 24 ngày nữa cơ mà, để anh em còn đăng ký nữa chứ. Đi tuor mở lo gì, trước mấy ngày mình gút lại là được rồi. Giang còi có mấy người đang định đi cùng nhưng chưa chốt hạ nên chưa đăng ký,..

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hơ hơ thế 30/4 này có ai... ở HCM chơi với tui ko cà? :p
Vịt ơi ở nhà chơi với chú nhá.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ờ con bé này lạ nhỉ, nhà chú xây thì chú cháu mình... qua nhà cháu chơi hoặc ra công viên... chú chơi đá cầu, cháu chơi... đạp vịt.

H

HienMQ

Guest
11/5/06
19
1
3
Tp HCM

Hix, chốt sớm thế! định dẫn cả vợ con đi chơi BMT mà không được nữa roài!

Thôi, chắc đợt này vào Tp HCM chơi vậy!:inlove:

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp
Hơ hơ thế 30/4 này có ai... ở HCM chơi với tui ko cà? :p
Vịt ơi ở nhà chơi với chú nhá.

Nói năng nghe gớm nhỉ?! :smash: nếu hổng có chổ ở thì tới nhà tui, còn 1 phòng nho nhỏ... cho thuê (hết chiền roài nên phải kinh doanh :cheesebur ).

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Nói năng nghe gớm nhỉ?! :smash: nếu hổng có chổ ở thì tới nhà tui, còn 1 phòng nho nhỏ... cho thuê (hết chiền roài nên phải kinh doanh :cheesebur ).
cothant đừng để bị dụ nhen, coi chừng lại bị tróc nã giống anh đó. Anh đây chưa gặp mặt HTP lần nào mà còn đang bị vu oan giá họa kia kìa, cothant mà đến đó ở chỉ 1 đêm, 3 tháng sau thế nào cũng phải gánh một trách nhiệm gì đó....:biggthump

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC

cothant đừng để bị dụ nhen, coi chừng lại bị tróc nã giống anh đó. Anh đây chưa gặp mặt HTP lần nào mà còn đang bị vu oan giá họa kia kìa, cothant mà đến đó ở chỉ 1 đêm, 3 tháng sau thế nào cũng phải gánh một trách nhiệm gì đó....:biggthump

Chẹp chẹp... chắc em ráng... để bị dụ 1 lần quá anh ơi :inlove:

thuyanh311

thuyanh311

Trung cấp

Ai vu oan giá họa cho anh hồi nào? Anh là tội đồ mà, nhắc đến OldNTV là mọi người đều muốn :smash:, đó là do vitconlonton bức xúc hộ mà đòi nợ anh chứ bộ, vậy mới cho chừa cái tội của anh đi... Ai bảo chọc ghẹo HTP này mà chi, em sẽ ngó lơ... để cho mọi người xử bắn anh... tả tơi luôn, đáng đời!... Lêu Lêu

Chẹp chẹp... chắc em ráng... để bị dụ 1 lần quá anh ơi :inlove:

Trùi! nghĩ sao mà nói HTP này "dụ khị" dzạ?! :sad: cothant có muốn trở thành tử tội từa tựa hoặc hơn nữa như anh OldNTV không đó?! :dance2:

P

Phù Ái Thanh

Guest
Chào các bạn bây giờ là gần tới ngày rồi bạn còn ý đồ đó ko ? nếu có cho mình tham gia với được ko?
vậy nha
P.A.T

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
chuyến đi Đắk Lắc đã kết thúc thật vui vẻ. Busy bửa giờ mới rãnh để post bài và hình cho mọi người thèm

- Chuyến đi bắt đầu vào lúc 20g ngày 28/4, bao gồm: bác Pat, chị levy, bê xình, antu và vitconlonton (riêng Moon đã phủ phê ở đó sớm hơn mọi người do ăn chơi ở Nha Trang rồi ghé qua lun). Trên xe mọi người trò chuyện rôm rả và rất vui....ngủ cũng ngon (riêng vịt tui là lên xe lăn ra ngủ chả bít trời trăng zề hết)

Antu + bác PAT

- xe đến BMT vào lúc 4g sáng ngày 29 (híc đi xe cùi mía nên lâu pà cố). Mọi người đoàn tụ với Moon, ăn sáng, cafê + tám chờ bác Thiện tới đón.
- 7g sáng bác Thiện có mặt cùng với 2 mem WKT tương lai nhà bác ý....lên đường đi ăn sáng tiếp ở hàng Bún Giò :friend: tại Buôn Mê Thuộc...Thành phố buổi sáng thật trong lành. Ăn xong, cả đoàn đi đến thác Gia Long chơi. Thác thật đẹp và mát

bác Pat, moon, bê xình: "nước mát ơi là mát"

Lêvy: chị sắp tắm "tiên", em nào rình là chị lấy cây cho 1 phát nhá.

Moon: ngồi thôi, không làm bậy ở thác đâu mà.

nhậu ngay bờ thác thật đã ghê

bác Thiện: rượu bầu đá nặng quá chời.

Moon: xem tui giống tazan không???? (Vịtcon: giống king kong hơn)

đố các bạn ai mà có cái vòng 1 hấp dẫn thế :1luvu:

bê xình, vịtcon, bác PAT

bê xình: cám ơn anh Thiện đã dẫn tụi em tới đây, cho em mi 1 cái cảm ơn nào
bác Thiện: anh méc cỡ ghê à :inlove: (vịtcon: khoái mún chít mà giả bộ hoài :freddy: )

vitconlonton

vitconlonton

Guest
23/11/04
605
6
0
đâu đó ngoài webketoan
sau khi tắm thác vui vẻ, cả đoàn tiếp tục đi lên khu nghỉ mát của công ty Cao Su Đắk Lắk (ở gần Buôn Đôn) để nghỉ ngơi và ngủ. cả nhóm thuê riêng 2 cái nhà sàn. Nhà sàn 5 sao hẳn hoi nhá, gồm 2phòng ngủ, 1 tắm (có bồn + nước nóng), phòng khách. Chỉ tiết là lên thì trời mưa nên không có đi dạo rừng đêm và coi múa đuợc, nhưng ăn thì ngon quá chời lun :cool2:

bé xinh: mát quá à

bê xình, antu: 1, 2, 3, lột đồ moon ra.....Moon: mấy má tha cho con huuuhu

sáng 30/4, ăn sáng, uống càfê --> kéo nhau đạp xe băng rừng. Híc, 7 móng mà có 3 chiếc xe ...thôi kệ đèo nhau cho vui

đạp xe băng rừng, hít thở không khí trong lành

thấy moon mà kông thấy cái xe đâu hít à

bác Thiện: em nặng quá lêvy ui
Lêvy: tại anh còm chở không nổi thì có

9g sáng, mọi người rút lên Buôn Đôn để lắc voi ...híc, đông khách du lịch quá voi biến mất tiêu rồi. Đành đi cầu treo vậy

cây bự ơi là bự nhìn chả bít gốc ở đâu

híc, em làm việc tý....chút em post tiếp

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA