Biên bản đối chiếu Công nợ bằng excel

• Thread starter HyperVN
  • Ngày gửi
H

honghaiha

Guest
1/5/10
7
0
0
Hanoi
tôi muốn có bảng mẫu đối chiếu công nợ bạn nào có thì gửi cho tôi với

thank

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

honghaiha

Guest
1/5/10
7
0
0
Hanoi
thuế giá trị gia tăng phải nộp và thuế giá trị gia tăng đầu ra khác nhau ở chỗ nào? mong mọi người chỉ giáo. thank.

T

thaongoc2010

Guest
8/7/10
2
0
0
Nha Trang
Ban nao co mau bien ban doi chieu cong no ko? cho mình xin voi, cảm ơn nhieu nheiu

T

thattuyetvoi

Guest
9/8/10
1
0
0
36
lang thuong,dong da,ha noi
anh haithan à sao em không dow được bản đối chiếu vậy??nó toàn hiện chữ gì ấy em không hiểu.phải làm sao hả anh??/giúp em với

T

tan lovely

Guest
1/10/10
1
0
0
40
Ha noi
cảm ơn các bạn nhe, nhưng có ai có bản đối chiếu công nợ bên nghành Xây dựng không?

M

meoconvanhimcon

Sơ cấp
4/11/06
27
2
3
Hà Nội
trùi ơi sao hok thấy link

Sau khi tham khảo một số thủ thuật excel các bạn đã cung cấp trên diễn đàn, HyperVN có áp dụng thiết kế mẫu biên bản đối chiếu công nợ cho mình và nhân đây gửi mọi người tham khảo.

Trong đó, bạn chỉ cần gõ một số chỉ tiêu trong bảng solieu, bảng đối chiếu bạn không phải gõ bất cứ thứ gì và có thể lựa chọn từng đơn vị đối chiếu thông qua nút chọn.

Có thể khi áp dụng vào công ty bạn thì mẫu này không còn phù hợp, tuy nhiên bạn có thể chỉnh sửa theo ý mình, HyperVN không protect do vậy bạn có thể view và sửa chữa thoải mái.

Xin góp ý.

bác ơi sao mà chẳng nhìn thấy link gì vậy, đưa link để đăng ký chứ

D

datvinh6d

Guest
1/10/12
1
0
1
31
can tho
Ðề: Biên bản đối chiếu Công nợ bằng excel

Phong chữ zj zj anh...:011:

C

catherine ho

Guest
29/10/14
2
0
1
Chào mọi người! Mình có tải file này về và giải nén rồi nhưng không được như kết quả mong muốn.
Mình làm kế toán công nợ vì vậy file này rất hữu ích với mình, bạn nào có gửi mail cho mình với nhé! Cảm ơn nhiều hothao2101@gmail.com

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA