Nên học kế toán ở đâu?

• Thread starter langtumuabui
  • Ngày gửi
L

langtumuabui

Guest
2/3/16
0
1
0
30
Hiện em đang là sinh viên ngành quản trị kinh doanh, giờ em muốn đăng ký khóa học kế toán tổng hợp, em có tìm hiểm và có biết được http://gec.edu.vn/http://antam.edu.vn/, em không biết giữa hai trung tâm này bên nào tốt hơn ạ, hiện em đang ở Bình Thạnh và đang tính học Gec, các anh chị đã học qua và đã đi làm giúp em với ạ, em chưa có kiến thức nào về kế toán thì em nên đăng ký lớp nào, em cảm ơn các anh chị trước.

• Like
Reactions: nguyenthixuan1992
Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Blue Way

Guest
4/3/16
0
0
0
34
Xin chào mọi người. Em là thành viên mới. Em ở TP. HCM. Em muốn học kế toán thực hành, mà không biết trung tâm nào dạy tốt. Anh chị nào biết, xin giới thiệu cho em. Em đang muốn chuyển sang làm kế toán. Cảm ơn các A/C rất nhiều. Rất mong được mọi người giúp đỡ.

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,197
988
113
Xin chào mọi người. Em là thành viên mới. Em ở TP. HCM. Em muốn học kế toán thực hành, mà không biết trung tâm nào dạy tốt. Anh chị nào biết, xin giới thiệu cho em. Em đang muốn chuyển sang làm kế toán. Cảm ơn các A/C rất nhiều. Rất mong được mọi người giúp đỡ.
Nghĩ không ra thì mang sách vở đến bừa chỗ nào đấy mà học.
Bạn hỏi như vậy mỗi ng 1 ý thì theo ai?

Le Pin

Le Pin

Sơ cấp
4/6/15
22
3
3
31
Biên Hòa
Trung tâm kế toán Hà Nội t thấy học cũng đc đó b

Y

Yang Long

Sơ cấp
17/3/17
0
0
3
Em chào các anh/chị ạ! Hiện tại, em bây giờ muốn đi học thêm về kế toán tổng hợp thực hành thực tế, nhờ anh chị tư vấn giúp học ở khu vục cầu giấy ạ. Em muốn hỏi và học ở mạn đường Trần Duy Hưng, Cầu Giấy đây ạ. Giờ có nhiều trung tâm đào tạo kế toán quá, em phân vân không biết lựa chọn địa chỉ nào à. Anh chị nào biết có địa chỉ đào tạo chất lượng ở khu Cầu Giấy này chỉ e cái? Em cũng đang muốn tìm để đi học luôn mà. Cảm ơn mọi người ạ

M

methoc11

Guest
17/11/16
0
0
3
35
Nên học kế toán thực tế bạn nhé, vì sinh viên mới ra trường thì chỉ có lý thuyết không thôi, chả biết gì về kinh nghiệm thực tế đâu, mà nhà tuyển dụng họ đánh giá qua những kinh nghiệm thực tế bạn làm được cơ.

X

Xuxu_05

Guest
20/3/17
0
1
3
29
Em cũng đang rất quan tâm tới địa chỉ học kế toán thực hành thực tế tốt, mong nhận được những chia sẻ từ phía các anh, các chị có nhiều kinh nghiệm. Hiện nay, em thấy có rất nhiều trung tâm đào tạo kế toán thực tế, nhưng không biết chất lượng có ok không, phân vân quá ạ!

• Like
Reactions: nguyenthixuan1992
N

nguyenthixuan1992

Sơ cấp
11/6/16
8
1
18
31
Em cũng đang rất quan tâm tới địa chỉ học kế toán thực hành thực tế tốt, mong nhận được những chia sẻ từ phía các anh, các chị có nhiều kinh nghiệm. Hiện nay, em thấy có rất nhiều trung tâm đào tạo kế toán thực tế, nhưng không biết chất lượng có ok không, phân vân quá ạ!
Bạn đến lớp học kế toán của chị Ánh ý học hay lắm. Trước mình học ở đây rồi thấy ok lắm. Không gọi cho chị ý trước để chị ý tư vấn khóa học phù cho, sđt 0904 84 88 55. Lớp học của chị Ánh toàn những kế toán trưởng hơn 10 năm kinh nghiệm, lại nhiệt tình nên dạy luôn vào thực tế đấy không lan man dài dòng đâu.

• Like
Reactions: Xuxu_05
X

Xuxu_05

Guest
20/3/17
0
1
3
29
Bạn đến lớp học kế toán của chị Ánh ý học hay lắm. Trước mình học ở đây rồi thấy ok lắm. Không gọi cho chị ý trước để chị ý tư vấn khóa học phù cho, sđt 0904 84 88 55. Lớp học của chị Ánh toàn những kế toán trưởng hơn 10 năm kinh nghiệm, lại nhiệt tình nên dạy luôn vào thực tế đấy không lan man dài dòng đâu.
Cảm ơn chia sẻ của chị nhé!

S

Sanphamgiadung

Guest
20/5/17
0
0
0
32
Cho em hỏi sao em không đăng được bài lên ạ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA