Phần mềm asiasoft

• Thread starter tina_bich
  • Ngày gửi
N

nguyendqasia

Sơ cấp
2/3/11
13
0
0
Tp HCM
Anh chị nào có mẫu hướng dẫn về phần mềm asiasoft có thể cho em để tham khảo k, có file thì càng tốt.
Mail em là: bich_tram662@yahoo.com
Thanks!!!

bạn đã sử dụng phần mềm của ASIA chưa hay đang tham khảo ?

Mail is not valid.

Bạn cho lại địa chỉ mail nhé, mail sai rồi

Sửa lần cuối:
Khóa học Quản trị dòng tiền
M

maitchq09

Guest
19/11/11
3
0
0
32
tp hcm
Ðề: Phần mềm asiasoft

bạn đã sử dụng phần mềm của ASIA chưa hay đang tham khảo ?

Anh @nguyendqasia có thể gửi mail cho e về bản hướng dẫn sử dụng phần mềm này được k, e đang cần gấp. cảm ơn a nhiều
mail của em là: maitchq09@gmail.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
K

kern

Sơ cấp
26/6/10
9
0
0
TpHCM

Anh @nguyendqasia có thể gửi mail cho e về bản hướng dẫn sử dụng phần mềm này được k, e đang cần gấp. cảm ơn a nhiều

Hi bạn, cảm ơn bạn đã quan tâm phần mềm Simba, mình gửi mail rồi nhé, nếu cần thêm thông tin bạn có thể post yêu cầu tại đây hoặc lh mail: nguyendq@asiasoft.com.vn , sdt: 0933597574

nguyentrang2909

nguyentrang2909

Trung cấp
28/6/11
102
2
0
35
hcm
asiasoft.com.vn

bản hướng dẫn sử dụng phần mềm Simba của AsiaSoft các bạn quan tâm có thể download tại đây

M

maitrinhxuanmy

Trung cấp
25/5/12
58
0
6
34
TP. Vung Tau

em đang tìm phần mềm asia dùng thử vì em cũng chưa tiếp xúc với phần mềm đó! em mới xin đi làm mọi người ak! ai có phần mềm dùng thử vui lòng giúp đỡ em và gửi tới mail của em: maitrinhxuanmy@gmail.com!e cảm ơn nhiều ạ!

C

Chungtv

Sơ cấp
27/2/09
21
1
3
HCM
chungtrinh.com

em đang tìm phần mềm asia dùng thử vì em cũng chưa tiếp xúc với phần mềm đó! em mới xin đi làm mọi người ak! ai có phần mềm dùng thử vui lòng giúp đỡ em và gửi tới mail của em: maitrinhxuanmy@gmail.com!e cảm ơn nhiều ạ!

Bạn có thể download bản dùng thử không giới hạn thời gian cũng như cái tài liệu hướng dẫn, bài tập thực hành tại trang web simba.vn.

nguyentrang2909

nguyentrang2909

Trung cấp
28/6/11
102
2
0
35
hcm
asiasoft.com.vn

Cho mình xin bản huớg dẫn sử dụng phần mềm Asia với được ko? mail mình là hoalucbinh3288@gmail.com

Chào anh T!!
không biết anh T đang sử dụng phần mềm Asia phiên bản nào? và nếu tiện thì cho mình xin số đt liên lạc, bên mình sẽ trực tiếp đt để trao đổi và hướng dẫn cho Anh T

A

Anh T

Trung cấp
14/5/13
66
0
0
Đà Nẵng

MInh đang dùng phiên bản 2004 bạn à, cho mình xin file hướng dẫn hạch toán, có thể gửi qua mai cho minh đuọc ko? hoalucbinh3288@gmail.com

Q

quandieu85

Guest
18/12/14
3
0
0
38
Mình đang dùng phien bản 2003. Mình muôn lấy lại số liệu của năm 2008-2009 nhưng không nhập không đuọc. Có cách nào khoong, huớng dẫn giúp mình với

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA