Kết nối tình duyên Webketoan <3

• Thread starter Lặng Yên
  • Ngày gửi
vietinsoft

vietinsoft

Phần mềm quản lý nhân sự tiền lương
10/6/11
6
4
13
39
HCM
phanmemtinhluong.com
Vẫn còn Ế dai dẳng nhé bạn =))
Mình chưa gặp CTop nhưng theo mình nhận xét CTop là một cô gái siêng năng, nhiệt huyết trong công việc và rất tốt bụng, hy sinh 1 ít tuổi thanh xuân của mình cho các em nhỏ có hoàn cảnh khó khăn. Nhưng thời gian trôi qua nhanh lắm, CTop có cơ hội thì cố gắng nắm lấy và dành thời gian cho hẹn hò nhiều hơn. Hy vọng CTop sẽ tìm được người mình thương và yêu mình.
Ký tên:
Người đã có vợ
Nếu chưa vợ thì CTop sẽ là người mình thả TIM

Khóa học Quản trị dòng tiền
kemdua

kemdua

Trung cấp
2/11/10
114
15
18
đà nẵng
o nhiêu cặp cho WKTer rồi thế?
chắc tại vầy nên mất duyên đó chị. 2 năm rồi mà toàn nữ vào hỏi thăm. Hồi trước có hội độc thân mà giờ hội đấy có gia đình gần hết rồi. Giờ @Lặng Yên lại khởi đầu hội mới :D

viethlu

viethlu

Cao cấp
14/8/14
804
226
43
Hà Nội, Việt Nam
Xin lỗi em, Dao, nhưng mà thả bả từ HN sao ngấm vào được tới HCM lận em

T

thuhien.pham

Sơ cấp
14/10/17
0
0
1
32
ế bền vững có xử lý được không ah?o_Oo_Oo_Oo_O

Lặng Yên

Lặng Yên

Cao cấp
24/9/14
5,457
1,502
113
31
Quận Tân Bình
Mình chưa gặp CTop nhưng theo mình nhận xét CTop là một cô gái siêng năng, nhiệt huyết trong công việc và rất tốt bụng, hy sinh 1 ít tuổi thanh xuân của mình cho các em nhỏ có hoàn cảnh khó khăn. Nhưng thời gian trôi qua nhanh lắm, CTop có cơ hội thì cố gắng nắm lấy và dành thời gian cho hẹn hò nhiều hơn. Hy vọng CTop sẽ tìm được người mình thương và yêu mình.
Ký tên:
Người đã có vợ
Nếu chưa vợ thì CTop sẽ là người mình thả TIM
Bạn gì đó ơi, cám ơn những lời có cánh mà bạn đã dành cho mình nhé <3

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
@Lặng Yên , còn trẻ còn yêu đời đừng lo nhiều quá! Hãy là chính mình, hãy tự tỏa hương ... đừng có khái niệm chống ế!

• Like
Reactions: Lặng Yên
quyenk4b15

quyenk4b15

Đi mô cũng nhớ về HàTĩnh
Tớ chưa bị ế từ năm học lớp 12 đến giờ. Mối tình 5 năm vẫn còn đang hạnh phúc :p
5 Năm thì quá rủi ro. Bởi cái gì đẹp hay chất lượng rồi cũng chán, nếu không cưới gấp hoặc có cam kết chắc thì coi chừng đó. Thời giờ chỉ cần dưới 1 năm.

Huyền Mia

Huyền Mia

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
20/10/17
1,259
566
113
31
Yeah mình mà đọc được Topic này sớm thì có phải tốt không ý

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA