Review một số trung tâm học kế toán uy tín tại Hà Nội

• Thread starter Phần mềm BRAVO
  • Ngày gửi
Phần mềm BRAVO

Phần mềm BRAVO

Đối tác
Với lượng kiến thức được học trên ghế nhà trường, nhiều sinh viên ngành kế toán vô cùng khó khăn trong việc tìm kiếm việc làm sau khi ra trường vì thiếu kinh nghiệm thực tế. Vì vậy lựa chọn tìm kiếm những trung tâm đào tạo kế toán thực hành là nhu cầu khá nhiều của các sinh viên đang và mới ra trường. Tuy nhiên lựa chọn được một trung tâm chất lượng uy tín không phải là điều khó khăn. Dưới đây là 1 số trung tâm uy tín trên địa bàn Hà Nội các bạn có thể tham khảo:
1. Kế toán Đức Minh: Địa chỉ cơ sở đào tạo
CN Đống Đa: Phòng 211 - Nhà G1 - TT Học viện Ngân Hàng, số 79 Ngõ 82 Phạm Ngọc Thạch (đầu cầu trung tự), Đống Đa, Hà Nội
CN Cầu Giấy: Phòng B1T12 (tức Căn 1 tầng 12) Toà 335 Cầu Giấy (tầng 1 là siêu thị Fashion Mall)
CN Hoàng Mai: Phòng 1011 - Chung cư 15T2 - 18 Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội (Cách cầu Mai Động 50m)
CN Hà Đông: Phòng 1001 tầng 10, CT2 tòa nhà Fodacon (tầng 1 là siêu thị Coopmart, đối diện Học Viện An Ninh) - Trần Phú - Hà Đông
2. Kế toán Thiên Ưng: Địa chỉ các cơ sở đào tạo
CS1: Số nhà lô B11 (toà nhà Richland) – Số 9A, ngõ 181, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội
CS2: Phòng 207 tòa nhà A5, Khu đô thị Đại Kim – Định Công – Hoàng Mai – Hà Nội
CS3: Phòng 3A – Tầng 3 – Chung cư 39 – 19 Nguyễn Trãi – Thanh Xuân – Hà Nội
CS4: Phòng 501 nhà B13, ngõ 461 Nguyễn Văn Linh – Sài Đồng – Long Biên
3. Kế toán Hà Nội: trụ sở phía Bắc Số 04 ngõ 322 Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, Hà Nội.
Địa điểm học của trung tâm phân bổ tại hầu hết các quận trên địa bàn Hà Nội nên rất thuận lợi cho học viên.
Trên đây là 3 đơn vị có tên tuổi và uy tín mà phần mềm BRAVO muốn chia sẻ để các bạn tham khảo. Nếu mọi người có thêm review về các đơn vị khác hãy chia sẻ cùng nhau nhé.

N

Nguyễn Trần Phương Anh

Sơ cấp
1/7/18
0
2
2
23
Mình muốn chia sẻ thêm 1 trung tâm kế toán uy tín ở Hà Nội đó là Lê Ánh. Mình đã từng học ở đây và thấy chất lượng khóa học rất tốt, cô Nhung người dạy mình là kế toán trưởng công ty xây dựng và có nhiều năm kinh nghiệm nên khi có vấn đề phát sinh trong doanh nghiệp mà mình ko giải quyết được thì mình đều xin ý kiến của cô. Những ai muốn xin việc thì nên đi học ở đây vì Lê Ánh có riêng 1 bộ phân HR. Và còn rất nhiều chính sách ưu đãi cho học viên nữa(nhiều quá mình k kể hết đc, nếu muốn tìm hiểu thì vào website ketoanleanh.edu.vn nhé). Mà 1 điểm các bạn nên lưu ý khi chọn trung tâm kế toán để theo học đó là trung tâm ấy có được bộ giáo dục cấp phép hay ko? Điều này rất quan trọng nhé, vì giấy chứng nhận của những trung tâm được cấp phép sẽ có giá trị về mặt pháp luật mà Lê Ánh là 1 trong số rất ít trung tâm được cấp phép hiện nay đó. Hihi chúc các bạn có sự lựa chọn phù hợp cho riêng mình nhé

Q

quademnayhat

Sơ cấp
8/1/19
6
1
3
20
  • Q

quademnayhat

Bạn ơi , mình thấy trung tâm kế toán Lê Ánh này có cả cơ sở ở HCM đúng không? Mình ở HCM thì nên học ở trung tâm nào ạ? Chất lượng giảng dạy ở cả hai trung tâm ngoài HN và Hcm có khác gì nhau không?
Ngoài trung tâm kế toán Lê Ánh này ra, thì có những trung tâm dạy kế toán tốt nhất hiện nay? Cho mình xin thêm thông tin với nhé

M

Mỹ Hạnh Trương

Sơ cấp
1/7/18
0
0
0
27
Mình muốn chia sẻ thêm 1 trung tâm kế toán uy tín ở Hà Nội đó là Lê Ánh. Mình đã từng học ở đây và thấy chất lượng khóa học rất tốt, cô Nhung người dạy mình là kế toán trưởng công ty xây dựng và có nhiều năm kinh nghiệm nên khi có vấn đề phát sinh trong doanh nghiệp mà mình ko giải quyết được thì mình đều xin ý kiến của cô. Những ai muốn xin việc thì nên đi học ở đây vì Lê Ánh có riêng 1 bộ phân HR. Và còn rất nhiều chính sách ưu đãi cho học viên nữa(nhiều quá mình k kể hết đc, nếu muốn tìm hiểu thì vào website ketoanleanh.edu.vn nhé). Mà 1 điểm các bạn nên lưu ý khi chọn trung tâm kế toán để theo học đó là trung tâm ấy có được bộ giáo dục cấp phép hay ko? Điều này rất quan trọng nhé, vì giấy chứng nhận của những trung tâm được cấp phép sẽ có giá trị về mặt pháp luật mà Lê Ánh là 1 trong số rất ít trung tâm được cấp phép hiện nay đó. Hihi chúc các bạn có sự lựa chọn phù hợp cho riêng mình nhé
E đang muốn đi học một khóa kế toán tổng hợp thực hành thì đọc được cmt của chị nên vào website của họ tìm hiểu xem thế nào. E thấy trung tâm này khá ổn, nhưng chị ơi sau khi học xong liệu có chắc chắn là làm được việc của kế toán ko chị nhỉ? E là sinh viên mới ra trường ko có kinh nghiệm gì cả nên e lo lắm

N

ngocsonsddh

Sơ cấp
2/7/18
0
1
2
22
A/C cho e hỏi, e đang là sinh viên kế toán sắp ra trường e chưa có định hướng gì cho công việc sau này cả Bạn e khuyên là nên đi học thêm ở các trung tâm để có thêm kinh nghiệm nhưng e ko biết nên học kế toán ở trung tâm nào là tốt nhất. Các a/c cho e hỏi tiêu chí lựa chọn 1 trung tâm kế toán uy tín là gì ạ?E cảm ơn ạ

P

Phương Thu hoài

Sơ cấp
2/7/18
0
2
2
23
A/C cho e hỏi, e đang là sinh viên kế toán sắp ra trường e chưa có định hướng gì cho công việc sau này cả Bạn e khuyên là nên đi học thêm ở các trung tâm để có thêm kinh nghiệm nhưng e ko biết nên học kế toán ở trung tâm nào là tốt nhất. Các a/c cho e hỏi tiêu chí lựa chọn 1 trung tâm kế toán uy tín là gì ạ?E cảm ơn ạ
Nếu e là sinh viên mới ra trường thì nhu cầu đầu tiên của e là đi xin việc. Vì vậy mà e nên lựa chọn các trung tâm có giới thiệu việc làm để theo học. Nhưng e cx cần chú ý đến giảng viên của trung tâm đó có nhiều năm kinh nghiệm hay ko, giảng viên tốt thì học viên mới tiến bộ được. Ngoài ra thì trước khi học
e nên tìm hiểu về nội dung khóa học, các chính sách cho học viên dịch vụ của trung tâm đó. Đặc biệt là lựa chọn các trung tâm có giấy phép hoạt động do bộ giáo dục cấp nhé. giấy chứng nhận của họ mới có giá trị về mặt pháp luật, nhiều trung tâm ko uy tín, k đc cấp phép e nên cẩn thận.

Thích: ngocsonsddh
N

ngocsonsddh

Sơ cấp
2/7/18
0
1
2
22
Nếu e là sinh viên mới ra trường thì nhu cầu đầu tiên của e là đi xin việc. Vì vậy mà e nên lựa chọn các trung tâm có giới thiệu việc làm để theo học. Nhưng e cx cần chú ý đến giảng viên của trung tâm đó có nhiều năm kinh nghiệm hay ko, giảng viên tốt thì học viên mới tiến bộ được. Ngoài ra thì trước khi học
e nên tìm hiểu về nội dung khóa học, các chính sách cho học viên dịch vụ của trung tâm đó. Đặc biệt là lựa chọn các trung tâm có giấy phép hoạt động do bộ giáo dục cấp nhé. giấy chứng nhận của họ mới có giá trị về mặt pháp luật, nhiều trung tâm ko uy tín, k đc cấp phép e nên cẩn thận.
Sau 1 khóa học liệu e có thể làm được việc ko ạ? Mà chị đã từng học kế toán ở đâu chưa cho e xin ít review với ạ

N

namnga1995

Sơ cấp
3/7/18
0
0
0
23
Mọi người cho em xin thêm thông tin về một số trung tâm đào tạo kế toán ở Hà Nội với ạ Em đang định đi học một khóa kế toán mà không biết ở đâu đào tạo uy tín với cả học phí khoảng bao nhiêu một khóa ạ?

P

Phương Thu hoài

Sơ cấp
2/7/18
0
2
2
23
Sau 1 khóa học liệu e có thể làm được việc ko ạ? Mà chị đã từng học kế toán ở đâu chưa cho e xin ít review với ạ
Chị đã đi học ở nhiều trung tâm r e, vì trước chị cx như e ấy chẳng có định hướng cho tương lai gì cả. Trong mấy trung tâm chị học thì
chị thấy ở kế toán lê ánh là ok nhất, giảng viên nhiệt tình mà chất lượng vì các thầy cô đều có nhiều năm kinh nghiệm trong nghề. Mà chị thấy trung tâm này dịch vụ rất tốt, nhiều trung tâm bây giờ chẳng chăm sóc học viên gì cả, mình đang học mà họ cũng chẳng thèm đoái hoài, hỏi han gì. E muốn tìm hiểu thì lên website ketoanleanh.edu.vn ở đó sẽ rõ ràng hơn là chị nói

Thích: biettimdau1235
B

biettimdau1235

Sơ cấp
4/1/19
1
5
1
21
  • B

biettimdau1235

Trung tâm kế toán đó là có chi nhánh ở HCM không chị ? Em thấy toán nói ở HN, Em ở Hcm thì nên học ở trung tâm nào ạ? Người mất gốc kế toán thì nên học những khóa cơ bản về kế toán nào ạ?

2 comments
Q

quademnayhat

Sơ cấp
8/1/19
6
1
3
20
  • Q

quademnayhat

Mình cũng ở HCm , đang muốn tìm trung tâm dạy kế toán thực tế mà toàn thấy trung tâm ở Hn nhỉ? Bạn ở chỗ nào ở HCM thế? đã tìm được chỗ học kế toán tốt ở hcm chưa? cho mình theo với

C

cosy2019

Sơ cấp
11/1/19
4
4
3
23
  • C

cosy2019

mình thì khộng mất gốc hoàn toàn về kế toán , nhưng cảm giác không nắm bắt được nhiều ấy , kiến thức cứ mơ hồ, mơ hồ không rõ dàng lắm ấy , Kiểu nhiều cái đã biết, nhiều cái chưa biết , xong đọc đến đoạn nào mà không rõ lắm thì mơ màng, Như bạn nói thì mình có phải bị mất gốc kế toán không nhỉ? Có cần đi học như bạn nói không?

B

biettimdau1235

Sơ cấp
4/1/19
1
5
1
21
Em cũng đang tìm một khóa học kế toán thực tế đây , mà chưa biết chọn trung tâm nào cả, Giờ nhiều trung tâm dạy kế toán thực hành quá , Có anh chị nào đi trước cho em hỏi có nên học kế toán thực hành ở tung tâm không? Trung tâm dạy kế toán thực hành uy tín hiện nay ở HCM là trung tâm nào vậy ạ?

C

cosy2019

Sơ cấp
11/1/19
4
4
3
23
Em chào các anh chị trong diễn đàn , em đang là sinh viên năm cuối chuyên ngành kế toán. Còn khoảng 5 tháng nữa là em ra trường rồi , thời điểm bây giờ em không phải đi học nữa, Đang chuẩn bị làm bc thực tập. Có anh chị nào biết công ty nào nhận sinh viên thực tập không? Em muốn xin đi thực tập để học hỏi kiến thức thực tế luôn , kiến thức ở trường em vẫn còn hơi mơ màng, nhưng thấy mọi người bảo là đi làm thực tế thì hết mơ màng luôn đúng không ạ?

Thích: demdonglaoxao9x
D

demdonglaoxao9x

Sơ cấp
12/1/19
0
1
0
20
  • D

demdonglaoxao9x

Thì thì tớ nghĩ ấy nên tham gia một khóa học kế toán thực hành ở một số trung tâm dạy kế toán tốt tại HN, ở đó ấy sẽ được trang bị kiến thức, hướng dẫn thực tế. Giống như ấy đi thực tập thật sự , Chứ nếu ấy không xin được chỗ nào đi thực tập , Xong chỉ mang hình thức, xin dấu với xin số liệu về làm , Tớ thấy lãng phí thời gian lắm , Tranh thủ bây giờ đang được nghỉ ,có nhiều thời gian , Nên tranh thủ trau dồi kiến thức đi ấy

C

cosy2019

Sơ cấp
11/1/19
4
4
3
23
Mình ở HN, Mà có mấy đứa bạn học ở HCM , Nó bảo ở HCM thường đi học kế toán thực hành ở bên khu trường Kinh tế. Bạn thử đăng kí học bên trường kinh tế xem ntn

Thích: demdonglaoxao9x
D

demdonglaoxao9x

Sơ cấp
12/1/19
0
1
0
20
  • D

demdonglaoxao9x

Ở HCM mình đang thấy có mấy trung tâm được các bạn trong đó chọn nhiều như gia sư kế toán trưởng , kt Lê Ánh , trường kinh tế cậu nói đúng là đông học viên thật một phần vì học phí ở đó rẻ, nhưng cậu biết không? Lớp học đông khủng khiếp , Mạnh ai ng ấy học , mà khóa học bên đó chia nhỏ ra lắm , tính ra còn đắt ấy , lại không đc đảm bảo đầu ra ,,m

1 comments
Thích: quademnayhat
Q

quademnayhat

Sơ cấp
8/1/19
6
1
3
20
  • Q

quademnayhat

mình cũng ở HCM đây bạn. Bạn có đi học không? ra tết mình tính đi học, Nếu đi thì mình đăng kí học theo nhóm cho giảm đc học phí. Trung tâm nào dạy kế toán uy tín nhất hiện nay hcm vậy bạn

Thành viên trực tuyến

• hienmthvtc
  • phankinhdoanh
  • daongocnam0603

Xem nhiều