Đăng ký bổ sung thêm 1 tài khoản ngân hàng với Sở kế hoạch đầu tư.

• Thread starter Đại Thương 1802
  • Ngày gửi
Đ

Đại Thương 1802

Hóa đơn đầu ra xuất trước hóa đơn đầu vào
7/3/17
43
0
6
Chào anh chị.
Em có 2 vấn đề muốn nhờ anh chị giúp ạ
1. Đăng ký bổ sung thêm 1 tài khoản ngân hàng thì Tài khoản đăng ký kinh doanh phải là người đại diện theo pháp luật có đúng không ạ,Em lỡ đăng ký bằng người khác thì sửa lại như thế nào ạ.
2. Trong mục thay đổi thông tin thuế có mục tài khoản ngân hàng Em chọn Thêm 1 tải khoản ngân hàng nữa thì tài khoản ngân hàng cũ có cần kê khai luôn vào đây không a.
Anh chị nòa đã làm cái mục này rồi cho em ý kiến với ạ, điện hoài cho sở kế hoạch và đầu tư mà không đk.
mong nhận đk sự giúp đỡ của Anh Chị ạ.

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phương Hạ 111

Phương Hạ 111

Trung cấp
18/8/16
182
17
18
Hà Nội
Chào anh chị.
Em có 2 vấn đề muốn nhờ anh chị giúp ạ
1. Đăng ký bổ sung thêm 1 tài khoản ngân hàng thì Tài khoản đăng ký kinh doanh phải là người đại diện theo pháp luật có đúng không ạ,Em lỡ đăng ký bằng người khác thì sửa lại như thế nào ạ.
2. Trong mục thay đổi thông tin thuế có mục tài khoản ngân hàng Em chọn Thêm 1 tải khoản ngân hàng nữa thì tài khoản ngân hàng cũ có cần kê khai luôn vào đây không a.
Anh chị nòa đã làm cái mục này rồi cho em ý kiến với ạ, điện hoài cho sở kế hoạch và đầu tư mà không đk.
mong nhận đk sự giúp đỡ của Anh Chị ạ.
1. Bạn chỉ cần đăng ký TK trên trang đăng kí KD theo tên và email của mình là được, nhưng phải scan chứng minh thư của mình lên để đăng kí hay sao đó
2. Khai tất cả các TKNH cty bạn đang sử dụng thì càng tốt

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA