Review Học kế toán thực hành ở đâu tốt nhất TP HCM

• Thread starter nguyenthixuan1992
  • Ngày gửi
M

min xù 95

Thành viên sơ cấp
5/8/17
12
10
3
23
huh, tùy thôi mà bạn, Làm ở đâu thì làm. Quan trọng là bạn yêu thích công việc đó, Với phải biết được mức độ kiến thức của mình ở mức nào để mà cố gắng. Chứ đâu phải làm ở công ty lớn là thoải mái đâu bạn .
Còn nếu, xác định làm kế toán thì mình nghĩ phải đầu tư, học hỏi nhiều mới đc bạn à. Chứ nếu cứ học kiểu hời hợt thì khó thu được kết quả tốt lắm
Nói chung là may hơn xui đúng không ạ? nói chung kế toán mới ra trường thì xin được việc đã là may mắn rồi. Còn nhiều bạn không xin được việc. Thì lại lựa chọn những công việc khác nhau thôi. Nhưng cuối cùng thì vẫn quay lại làm kế toán. Trước em đi học lớp kế toán tổng hợp thực hành. Có nhiều anh chị, đi làm chán các công việc khác rồi lại quay lại làm kế toán kìa

Thích: củ cải :))
N

Ngocmai246

Thành viên sơ cấp
4/7/17
52
28
18
23
Mình cũng nghĩ nên đi học kế toán thực hành là đúng. Nhưng mà nó không phải là tất cả, Nói chung mình cũng phải cố gắng nữa, Nếu không chọn đúng trung tâm để học, thì mình còn thấy tiền mất, tật mang. Nhưng đi học bạn sẽ gặp những người thầy và cô có Tâm, cho dù học xong rôi. có gì vướng vẫn hỏi được ,
chứ không phải học xong là xong ,. Quan trọng là phải tìm được chỗ uy tín để mà gửi gắm
Điều cố gắng hay không thì nó là lẽ tất nhiên rồi bạn. Có ai mà tự dưng làm được cái này, cái kia đâu. chọn trung tâm dạy kế toán tổng hợp thực hành không khó, vì giờ vào google tìm trung tâm đào tạo kế toán tốt nhât hiện nay thì hiện ra hàng loạt kết quả rồi, Mà không phải tất cả các trung tâm nói tốt về mình họ đều thưc sự tốt. Đòi hỏi các bạn cũng phải hết sức cẩn thận trong quá trình tìm địa chỉ học kế toán uy tín

Thích: changbaogionho
C

changbaogionho

Thành viên sơ cấp
21/8/17
12
10
3
24
Điều cố gắng hay không thì nó là lẽ tất nhiên rồi bạn. Có ai mà tự dưng làm được cái này, cái kia đâu. chọn trung tâm dạy kế toán tổng hợp thực hành không khó, vì giờ vào google tìm trung tâm đào tạo kế toán tốt nhât hiện nay thì hiện ra hàng loạt kết quả rồi, Mà không phải tất cả các trung tâm nói tốt về mình họ đều thưc sự tốt. Đòi hỏi các bạn cũng phải hết sức cẩn thận trong quá trình tìm địa chỉ học kế toán uy tín
Học kế toán thực tế thì mình thấy kế toán Lê Ánh dạy được. Chi tiết và sát với thực tế. Lúc trước mình đi học trong tâm thế không biết gì về kế toán cả, Đụng vào cái gì cũng k biết, biết không rõ . Sau khóa học, thì level cũng được tăng thêm phần nào.
Hơn nữa, ở đó còn được học thử, bạn nào đang phân vân về việc tìm các trung tâm kế toán uy tín thì có thể qua đấy để học thử rồi đánh giá nhé ,

Thích: Minhhvtc
M

min xù 95

Thành viên sơ cấp
5/8/17
12
10
3
23
Mình cũng phải có tinh thần học hỏi thì mới tốt được em ạ, Trước a không đi học trung tâm nào cả , nhưng thấy nhiều trường hợp các bạn đi học trung tâm cũng nói là học hỏi được nhiều ,
Còn công ty lớn hay nhỏ miễn là mình làm được việc là được , sếp tâm lý là đc em ạ
Làm việc ở công ty lớn hay nhỏ thì vẫn có cái mặt tốt và mặt không tốt. Với cũng còn tùy từng thời điểm, mức độ kiến thức của mình nữa chứ.
Trước đi làm , em cũng biết gì,. Rồi đi học ở trung tâm cũng vỡ ra nhiều a ạ. Đâu phải ai đi làm cũng được chỉ bảo tận tình từ những ng cũ đâu ạ. nhiều khi cảm giác họ không muốn chia sẻ hết cái gì họ biết cho mình. Nhiều khi mắc mệt vào người

M

Meocon97

Thành viên sơ cấp
6/7/18
8
5
3
20
Mình vừa kết thúc một khoá học tại trung tâm, cảm giác những khúc mắc hay những vấn đề mà trên trường mình chưa hiểu hay chưa năm bắt được đều được giải quyết . Vì một số lí do công việc nên mình có nghỉ một hai buổi trong thời gian đó và khi đến lớp đều được cô hướng dẫn lại một cách chi tiết. Bạn nào có nhu cầu học kế toán thực tế, học thật, làm thật thì có thể đến bên trung tâm kế toán Lê Ánh để học nhé,. Mong là những thông tin được chia sẻ rộng rãi hơn đến mọi người

Thích: Kieuanhftu94
K

Kieuanhftu94

Thành viên sơ cấp
7/7/18
9
8
3
23
Mình vừa kết thúc một khoá học tại trung tâm, cảm giác những khúc mắc hay những vấn đề mà trên trường mình chưa hiểu hay chưa năm bắt được đều được giải quyết . Vì một số lí do công việc nên mình có nghỉ một hai buổi trong thời gian đó và khi đến lớp đều được cô hướng dẫn lại một cách chi tiết. Bạn nào có nhu cầu học kế toán thực tế, học thật, làm thật thì có thể đến bên trung tâm kế toán Lê Ánh để học nhé,. Mong là những thông tin được chia sẻ rộng rãi hơn đến mọi người
Học phí bên trung tâm này có cao không chị?. Với những người học trái ngành như em có theo được không? Em đang học ngành Quản trị kinh doanh. Cũng đang phân vân giữa việc học kế toán hay là xuất nhập khẩu. Nhưng e nghiêng về kế toán nhiều hơn. Có anh chị nào học trái ngành , ra làm kế toán vẫn thành công không? Cho em xin ít kinh nghiệp với ạ. Cảm ơn các tiền bối nhiều :x

Thích: Meocon97
M

Meocon97

Thành viên sơ cấp
6/7/18
8
5
3
20
Học phí bên trung tâm này có cao không chị?. Với những người học trái ngành như em có theo được không? Em đang học ngành Quản trị kinh doanh. Cũng đang phân vân giữa việc học kế toán hay là xuất nhập khẩu. Nhưng e nghiêng về kế toán nhiều hơn. Có anh chị nào học trái ngành , ra làm kế toán vẫn thành công không? Cho em xin ít kinh nghiệp với ạ. Cảm ơn các tiền bối nhiều :x
Học phí theo chị thấy ở mức trung bình, Hơn nữa. có khá nhiều ưu đãi đối với sinh viên. Sinh viên như em thì học phí được giảm 200k còn 2 tr800. Trước lớp chị học có bạn sinh viên, lại con trong gia đình chính sách, được giảm thêm 500k nữa em.
Chị thấy chẳng có trung tâm nào có chính sách đối với học viên tốt như vậy em à.

Thích: Kieuanhftu94

Thành viên trực tuyến

• TinhLe 123
  • Hiền.hđ
  • thachkim
  • huygia88
  • daongocnam0603
  • LG_dream
  • Huyền Mia
  • Tiênha1215
  • mrdong1
  • trinhhoa2036