DỊCH THƯ TIẾNG ANH TỪ YÊU CẦU CỦA CÔNG TY KIỂM TOÁN

• Thread starter lxwebkt
  • Ngày gửi
L

lxwebkt

Sơ cấp
6/9/12
24
3
3
33
nghe an
Dear các bạn!

Mình có nhận được 1 cái thư của khách hàng, họ đang có cuộc kiểm toán, kiểm toán của họ có yêu cầu bên mình gửi cho họ một số thông tin trong đó, nhưng mình không hiểu chính xác là yêu cầu gì, các bạn giúp mình với ah

"in connection with audit of our financial, please provide directly to our auditors, the balance due to you, together with a statement of the items making up such balance, as at 31 december 2016.
Your prompt attention to this request will be appreciated. An addressed reply-paid envelope is enclosed for your reply. Fax reply should be followed by the original signed reply sent by post."

Thanks for all!

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

VANCHIEN17

Cao cấp
17/2/17
270
57
28
35
Cân đối phát sinh, cân đối kế toán và sổ chi tiết ra cái cân đối ps đó

• Like
Reactions: lxwebkt
Hien

Hien

WKTER
Thành viên BQT
18/2/05
4,303
1,509
113
Hà Nội - Thái Nguyên
Dear các bạn!

Mình có nhận được 1 cái thư của khách hàng, họ đang có cuộc kiểm toán, kiểm toán của họ có yêu cầu bên mình gửi cho họ một số thông tin trong đó, nhưng mình không hiểu chính xác là yêu cầu gì, các bạn giúp mình với ah

"in connection with audit of our financial, please provide directly to our auditors, the balance due to you, together with a statement of the items making up such balance, as at 31 december 2016.
Your prompt attention to this request will be appreciated. An addressed reply-paid envelope is enclosed for your reply. Fax reply should be followed by the original signed reply sent by post."

Thanks for all!
Cung cấp cho họ số dư mà họ phải trả bạn, và bảng tổng hợp chi tiết các khoản mục của số dư đó (nếu có nhiều khoản mục khác nhau).

• Like
Reactions: lxwebkt

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA