Giao lưu anh chị kế toán Cầu Giấy,HN

• Thread starter hoang ha le
  • Ngày gửi
hoang ha le

hoang ha le

Trung cấp
23/7/13
50
7
8
31
hà nội
Anh chị nào ở Cầu Giấy không ak?
Cho em tham gia cùng để giao lưu với ak

• Like
Reactions: malanh2708
Khóa học Quản trị dòng tiền
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Em ở Long Biên có với đc sang cầu Gió à Giấy ko bác ơi :p
Cầm đầu 01 cái ở Long Biên phụ tớ đi. 09/09 này thu xếp gặp nhau được không nhỉ? Hay giữa tháng 08 có buổi sinh hoạt định kỳ của WHO Cầu Giấy, mời bạn tham gia nhé?!

doducthanh91

doducthanh91

Tư vấn, giải đáp, chém gió và troll :D
30/12/12
1,613
376
83
Long Bien - Ha Noi
Cầm đầu 01 cái ở Long Biên phụ tớ đi. 09/09 này thu xếp gặp nhau được không nhỉ? Hay giữa tháng 08 có buổi sinh hoạt định kỳ của WHO Cầu Giấy, mời bạn tham gia nhé?!
Em chỉ làm quân sư quạt gió cho leader thôi, ko có năng khiếu làm leader :D. Nếu em ko bận thì ok bác à

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Em chỉ làm quân sư quạt gió cho leader thôi, ko có năng khiếu làm leader :D. Nếu em ko bận thì ok bác à
Thế tìm giùm 01 quân sư quạt mo đi. Bận thì lúc nào mà không .... quan trọng là giao lưu người thật việc thật cho bớt mang tiếng "cộng đồng ảo". :D

T

Thảo Pi

Guest
27/7/17
2
0
1
25
Em chuẩn bị học kế toán thì có thể tham gia k ạ

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Em chuẩn bị học kế toán thì có thể tham gia k ạ
Các CLB hiện đang tập trung vào việc nghiên cứu chuyên sâu, dành cho các bạn đã có kinh nghiệm nhất định trong nghề và trình độ nghệ nghiệp tương đương nhau một chút để đảm bảo sự tương tác, hiệu quả trong quá trình hoạt động.

Em chuẩn bị học thì có thể tham khảo những chủ đề được trao đổi hàng giờ trên diễn đàn trước mắt. Chịu khó theo dõi thông tin để nắm cơ hội tham gia các hoạt động offline khác của Webketoan, tạo cơ hội giao lưu cùng các anh chị đồng nghiệp để học hỏi.

Hy vọng sau khi triển khai xong những CLB nâng cao, chị sẽ triển khai tiếp được các CLB dành cho các bạn sinh viên hoặc các bạn mới vào nghề.

Ngoài ra, sắp tới Webketoan phối hợp cùng các đối tác về đào tạo, sẽ có những khóa đào tạo miễn phí hoặc có thu phí về tin học văn phòng, excel, kế toán ..... Thông tin sẽ được công bố rộng rãi trên
Trang chủ webketoan.vn - các bạn đăng ký nhận tin qua email thì sẽ không bao giờ bị bỏ lỡ những sinh hoạt cộng đồng hoặc thông tin bổ ích cho nghề nghiệp.
Fanpage https://www.facebook.com/webketoan.vn/
Cộng đồng webketoanfacebook : https://www.facebook.com/groups/webketoanface/

• Like
Reactions: thaovuong1412
T

Thảo Pi

Guest
27/7/17
2
0
1
25
Các CLB hiện đang tập trung vào việc nghiên cứu chuyên sâu, dành cho các bạn đã có kinh nghiệm nhất định trong nghề và trình độ nghệ nghiệp tương đương nhau một chút để đảm bảo sự tương tác, hiệu quả trong quá trình hoạt động.

Em chuẩn bị học thì có thể tham khảo những chủ đề được trao đổi hàng giờ trên diễn đàn trước mắt. Chịu khó theo dõi thông tin để nắm cơ hội tham gia các hoạt động offline khác của Webketoan, tạo cơ hội giao lưu cùng các anh chị đồng nghiệp để học hỏi.

Hy vọng sau khi triển khai xong những CLB nâng cao, chị sẽ triển khai tiếp được các CLB dành cho các bạn sinh viên hoặc các bạn mới vào nghề.

Ngoài ra, sắp tới Webketoan phối hợp cùng các đối tác về đào tạo, sẽ có những khóa đào tạo miễn phí hoặc có thu phí về tin học văn phòng, excel, kế toán ..... Thông tin sẽ được công bố rộng rãi trên
Trang chủ webketoan.vn - các bạn đăng ký nhận tin qua email thì sẽ không bao giờ bị bỏ lỡ những sinh hoạt cộng đồng hoặc thông tin bổ ích cho nghề nghiệp.
View attachment 18760
Fanpage https://www.facebook.com/webketoan.vn/
View attachment 18761
Cộng đồng webketoanfacebook : https://www.facebook.com/groups/webketoanface/
View attachment 18762
Chị ơi em lập nick rồi thì web có gửi những thông tin bổ ích chị vừa nói cho em luôn k
Hay phải đăng kí như thế nào ạ

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
Chị ơi em lập nick rồi thì web có gửi những thông tin bổ ích chị vừa nói cho em luôn k
Hay phải đăng kí như thế nào ạ
Chị đã viết rất rõ ràng và hàng ngày đọc các bài viết được trao đổi trên điễn đàn là quá trời thông tin bổ ích cho em rồi đó.
Các hoạt động offline thì định kỳ được tổ chức và sẽ được thông báo rộng rãi. Chịu khó theo dõi thông tin thì sẽ nhận được.

N

ngocanhnguyentuan

Trung cấp
14/10/15
65
24
18
@Viet Huong Chị ơi em làm ở Nhổn. Cho em tham gia với ạ

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
@Viet Huong Chị ơi em làm ở Nhổn. Cho em tham gia với ạ
Hiện tại chưa có CLB tại khu vực này. Nếu bạn kết nối được trên 10 đồng nghiệp cùng khu vực thì chị sẽ hỗ trợ thành lập CLB và hoạt động.

Phambichhanh.

Phambichhanh.

Guest
3/8/17
1
0
1
32
em mới có kinh nhiệm làm nội bộ em muốn tham gia diễn đàn để nâng cao nghiệp vụ mong anh chị giúp đỡ ạ

Viet Huong

Viet Huong

TV Ban Quản Trị / Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
28/7/05
3,705
1,384
113
50
TP.HCM
em mới có kinh nhiệm làm nội bộ em muốn tham gia diễn đàn để nâng cao nghiệp vụ mong anh chị giúp đỡ ạ
Chào mừng em gia nhập diễn đàn Webketoan! Mong em tìm và học hỏi được nhiều kiến thức có ích cho bản thân.

malanh2708

malanh2708

Trung cấp
27/7/13
98
8
8
38
tp hcm

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA