Hướng dẫn lập sổ quỹ tiền mặt trên Excel tự động

• Thread starter thinhvd
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,197
988
113
Dùng excel thôi đc không?

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,197
988
113
Mình thích đứng trên vai người khổng lồ. Thừa kế những gì người khác đã tạo ra chứ không dại gì mà đi khai phá từ đầu bạn ạ
Bạn có hiểu cái câu mà bạn đang nói ko?
Ko có bản lĩnh đừng có đòi đứng trên vai người khác.
Bạn làm excel ko phải là dại như bạn nghĩ đâu. Nó sẽ cho bạn những thứ rất thực tế mà 1 kế toán hàng ngày phải làm đấy. Nó sẽ bổ trợ cho bạn. Hiện tại bạn vẫn chỉ tầm tầm thôi.
Làm những gì đc dạy.

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
Bạn có hiểu cái câu mà bạn đang nói ko?
Ko có bản lĩnh đừng có đòi đứng trên vai người khác.
Bạn làm excel ko phải là dại như bạn nghĩ đâu. Nó sẽ cho bạn những thứ rất thực tế mà 1 kế toán hàng ngày phải làm đấy. Nó sẽ bổ trợ cho bạn. Hiện tại bạn vẫn chỉ tầm tầm thôi.
Làm những gì đc dạy.
Cảm ơn nhé! Kiếp sau mình sẽ tạo ra bộ Office và Excel của riêng mình, không dùng của Microsofts nữa. Kiếp này thì mình cũng chỉ tầm tầm như bạn nói thôi

Kaspersky

Kaspersky

Love Love Love
16/7/12
773
138
43
www.thuthuatexcel.com
@thinhvd Microsoft hình như không có "s" bác ạ. HiHi.
Em thấy Offcie còn có bộ Kingsoft gì gì đó, thấy nó cũng giống giống Ms Offcie chắc dùng cùng 1 nhân.

K

Kin7

Cao cấp
8/5/15
5,197
988
113
Cảm ơn nhé! Kiếp sau mình sẽ tạo ra bộ Office và Excel của riêng mình, không dùng của Microsofts nữa. Kiếp này thì mình cũng chỉ tầm tầm như bạn nói thôi
Ok.
Và tỉnh táo lên nhé.
Đừng có nói mấy câu vớ vẩn kiểu như đứng trên vai người khác.
Lý luận rác.

thinhvd

thinhvd

Cao cấp
25/11/09
1,336
234
63
Hà Nội
bluesofts.net
@thinhvd Microsoft hình như không có "s" bác ạ. HiHi.
Em thấy Offcie còn có bộ Kingsoft gì gì đó, thấy nó cũng giống giống Ms Offcie chắc dùng cùng 1 nhân.
Thực tế thì có nhiều kiểu Office Excel như SpreedSheet, Live Office, Google Sheet thì cũng là lõi của Microsofts Excel nhưng nhiều tính năng, hàm và đặc biệt là VBA không hỗ trợ. Do vậy, Microsofts Excel là ổn nhất

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA