Tìm lớp kế toán online uy tín

Thảo luận trong '[QC] Trung tâm đào tạo kế toán' bắt đầu bởi nhatlinh11, 2 Tháng ba 2018.

537 lượt xem

1. nhatlinh11

nhatlinh11 Thành viên sơ cấp

Mình ở Bắc Giang, đang cần tìm lớp học kế toán nhà hàng online vì ở gần chỗ mình ở không có trung tâm, mình lại ngại xuống Hà Nội. Mình chưa có kiến thức kế toán và học để về làm cho gia đình, ai biết chỗ nào dạy tốt mà có đò tạo online thì chỉ giúp mình nhé.

2. lienphamlp

lienphamlp Thành viên sơ cấp

Mình đang học ở Đức Hà, nhưng là học tại trung tâm. Ở đây dạy theo kiểu cầm tay chỉ việc trên chứng từ thực tế nên kể cả những người chưa có kiến thức kế toán cũng theo được. Mình thấy họ cũng có lớp online nữa, một kèm một nên đăng kí là được học ngay. Bạn tham khảo thử xem.

3. Khánh Linh FTU

Khánh Linh FTU Thành viên sơ cấp

Mình biết trung tâm Hồng Trang có lớp học cho người ở xa vào cuối tuần. Bạn thử tham khảo xem sao. Còn học online theo mình thấy k hiệu quả đâu, vì mình còn nên thực hành nữa

4. thuytien992

thuytien992 Thành viên sơ cấp

Mình thấy nhiều bạn khi học online thì lo lắng về chất lượng đào tạo, nhưng mình học thấy vẫn ok mà. Mình học ở Đức Hà, họ dạy một kèm một thôi nên rất thuận tiện cho học viên sắp xếp, học mà có khúc mắc gì thì cũng dễ trao đổi, học lại vài lần cũng ok.

5. thapsangniemtin

thapsangniemtin Thành viên hoạt động

Mình học ở Đức Hà thấy khá ok. Ở đó giáo viên dạy rất nhiệt tình. Anh Công và chị Hà quản lý cũng rất thân thiện. Họ quản lý sát sao nên giáo viên dạy cũng tốt.

6. luuhaimien

luuhaimien Thành viên sơ cấp

Học online ở Đức Hà là học kèm 1 kèm 1 (một giáo viên dạy kèm 1 học viên) chứ không phải học trên phầm mềm dạy như dạy tiếng anh. Lịch học cũng linh động do học viên tự sắp lịch học. Giáo viên sẵn sàng dạy ngay khi học viên có nhu cầu học.

7. Hoàng vân vy

Hoàng vân vy Thành viên sơ cấp

Topic này như kiểu lập ra để pr cho Kế toán Đức Hà vậy???
    Mình cũng đang lên tìm học kế toán nhưng đọc nghe thấy mông lung quá, chẳng dám tin chỗ nào đây?

8. nhatlinh11

nhatlinh11 Thành viên sơ cấp

Thấy mọi người ai cũng khen Đức Hà vậy, họ có cho học thử không vậy, mình nghĩ học thử vẫn là cách tốt nhất để kiểm chứng xem một trung tâm dạy có tốt hay không. Ý kiến của từng người có thể khác nhau mà.

9. nguyenphamphuonglan

nguyenphamphuonglan Thành viên sơ cấp

@nhatlinh11, Bạn có thể gọi cho chị Hà quản lí của trung tâm Đức Hà để hỏi cho rõ. 0989306739. Mình học tại trung tâm thì có được học thử một buổi miễn phí, còn học online thì mình k rõ. Ở đây dạy cũng sát thực tế lắm.

10. danhocketoan

danhocketoan Thành viên sơ cấp

Trước đây mình học ở bên Đức Hà. Ban đầu mình toàn làm công nợ, sau khi học hết khoa tổng hợp bên Đức Hà, mình đã chuyển được sang làm kế toán tổng hợp.

11. hoanggia1990

hoanggia1990 Thành viên sơ cấp

Thầy Đức hà có cho học thử ko mọi người

12. nguyenphamphuonglan

nguyenphamphuonglan Thành viên sơ cấp

Đức Hà có cho học thử miễn phí 1 buổi bạn ạ. Nếu đăng kí rồi, học 2,3 buổi mà k ưng ý thì cũng có thể nghỉ, trung tâm vẫn hoàn tiền. Theo mình các bạn muốn học cứ đến học thử cho khách quan, nhiều khi review nhiều mọi người lại nghĩ là PR cho trung tâm.

13. Lặng Yên

Lặng Yên Điều hành cao cấp

Các bạn ở Kế toán Đức Hà lưu ý, các bạn vui lòng quảng cáo đúng nơi quy định của Webketoan, nếu không tất cả các nick xanh từ Đức Hà sẽ bị cho vào spam nhé.-

Nguyên Elly thích bài này.