Có nên lựa chọn lớp học kế toán tổng hợp thực hành? Tìm địa chỉ học kế toán tốt tại Hà Nội?

P

Phan Huyền Ngọc

Sơ cấp
30/10/18
26
17
3
21
Mình thấy trên diễn đàn cũng có nhiều anh chị chia sẻ đó @phungthuhang, tại do học trong trường cũng chỉ tiếp cận lý thuyết, chính vì thế nhiều khi không hình dung được ra trường kế toán phải làm những công việc cụ thể gì, thế nên tốt nhất thì vẫn nên tìm hiểu các khóa học về kế toán thực hành, tìm hiểu được bên nào dạy thực tế mà hạn chế số lượng học viên thì được tương tác nhiều với giảng viên, học sẽ hiệu quả hơn nhé

Thích: thanthihoa89
binhminhtran

binhminhtran

Sơ cấp
24/10/18
3
2
3
  • binhminhtran

binhminhtran

Đa số SV học toàn lý thuyết không áp dụng được vào thực tế. Nếu được học trên chứng từ thực của DN sẽ hiệu quả hơn

thanthihoa89

thanthihoa89

Thành viên thân thiết
11/12/18
6
1
3
28
Mình cũng đang tìm lớp học kế toán thực hành, mình đang làm bên thiết kế. đi thuê kế toán cứ được 1 thời gian ngắn các bạn ý lại nghỉ mỏi quá, giờ muốn tìm chỗ nào dạy phần đó đi học để làm luôn. thấy trên mạng bên Thiên Ưng với bên Hà Nội quảng cáo nhiều, ở đây thì mọi người lại khen NewTrain, bạn nào rành về phần này cho mình xin tư vấn với ạ. Học phí với mình không quan trọng lắm nhưng quan trọng là học đúng phần mình và học xong mình phải làm được.

phuongngapham

phuongngapham

Thành viên thân thiết
24/10/18
8
8
3
33
  • phuongngapham

phuongngapham

Em làm trái ngành à? Nếu trái ngành muốn chuyển sang làm kế toán thì nên học lớp dạy kèm. Tìm chỗ thì cứ lựa chọn kỹ, quan trọng là nơi đào tạo họ nhiệt tình hỗ trợ

phungthuhang

phungthuhang

Thành viên thân thiết
27/10/18
5
2
3
@Phan Huyền Ngọc Vâng, em đang tìm hiểu trước, khoảng tháng 3 em sẽ đi học 1 lớp kế toán tổng hợp thực hành. Em đang băn khoăn xem nên học lớp dạy kèm hay lớp tập trung đông người? Học dạy kèm học phí hơi cao nhỉ?

thanthihoa89

thanthihoa89

Thành viên thân thiết
11/12/18
6
1
3
28
@Phan Huyền Ngọc chị ơi, chị học ở đâu chưa ạ? cho em xin review với. nếu học kèm thì chỗ nào hiệu quả hả chị? Mà kèm như kiểu học gia sư ý ạ? thế thì chắc phí cao lắm chị nhỉ

P

Phan Huyền Ngọc

Sơ cấp
30/10/18
26
17
3
21
  • P

Phan Huyền Ngọc

Chị không học đâu, chị sợ học kế toán lắm, định học rồi nhưng nó không vào. Chị đi thuê dịch vụ làm báo cáo thuế cuối năm cho nó nhàn. Em tìm hiểu bên Trung tâm kế toán Newtrain xem, thấy nhiều anh chị trên diễn đàn khen bên này đào tạo chất lượng tốt.

Trương Mai Lan

Trương Mai Lan

Thành viên thân thiết
29/10/18
6
4
3
thanthihoa89, nếu học phí không quan trọng thì em học khoá học theo nhóm ít người thì sẽ được kèm kỹ hơn

gianghth

gianghth

Sơ cấp
26/11/18
3
2
3
28
@Trương Mai Lan chị học kèm chưa ạ? chị học của bên nào thế ạ? Em giờ đang học năm 3, nên học kèm hay học 1 khóa tổng hợp chị nhỉ

Trương Mai Lan

Trương Mai Lan

Thành viên thân thiết
29/10/18
6
4
3
@gianghth Trước chị nhận dạy kèm kế toán thực hành nhưng dạo này chị bận quá nên chị không nhận nữa.

L

lananh1208

Webketoan
22/10/18
19
12
3
29
@gianghth bạn đăng ký học ở NewTrain đi, lúc trc mình cũng băn khoăn nên post bài tìm chỗ học được mọi ng giới thiệu mình học ở Newtrain nên mình đăng ký học đc gần 1 tháng rồi. Các chị nhiệt tình lắm, tài liệu thực tế. bên đó có dayjkefm đấy, đang khuyến mãi khóa dạy kèm học phí ko cao hơn học phí lớp tổng hợp nhiều đâu mà lại chủ động đc thời gian

Thích: Henry Hào
minhchau98

minhchau98

Sơ cấp
12/12/18
1
0
1
28
mình cũng đang học lớp kế toán tổng hợp thực hành ở NewTrain, mình đang học kèm. tính ra thì học phí học kèm quá rẻ so với khóa tỏng hợp vì được các chị kèm rất chi tiết, mình mang luôn chứng từ cty mình đến học thế là coi như còn đc làm bctc năm 2018 miễn phí nữa chứ.

H

Henry Hào

Sơ cấp
1/12/18
7
0
1
Cho mình xin thông tin bên Trung tâm Newtrain đi @lananh1208 , bên này có cở sở ở mạn Bắc Từ Liêm không bạn? Vướng bé nhỏ nên mình muốn tìm chỗ học gần nhà cho tiện đi lại.

Thành viên trực tuyến

• khanhnguyennt
  • Trần Tường Vi
  • xediengiatot
  • hue thi hoa
  • daongocnam0603
  • Luti Phạm
  • dvthanh0109
  • tuyet0504
  • tuananhindochina

Xem nhiều