Có nên lựa chọn lớp học kế toán tổng hợp thực hành? Tìm địa chỉ học kế toán tốt tại Hà Nội?

T

toannvv

Sơ cấp
1/12/18
4
3
3
Em chưa biết gì bên trung tâm đào tạo NewTrain có lớp dạy cho những người kiểu như em k ạ? em trước k học chỉ học mỗi ng lý kê toan thôi nhưng cũng quên hết rồi nên sợ học với các bạn chuyên ngành sẽ khó theo

Thích: nu cuoi xinh
nu cuoi xinh

nu cuoi xinh

Thành viên thân thiết
27/10/18
30
20
8
  • nu cuoi xinh

nu cuoi xinh

Bên này có nhiều khóa học lắm em, bên này đào tạo theo nhu cầu thực tế của học viên. Em vào đây mà inbox nhờ tư vấn kỹ nhé https://www.facebook.com/diachidaotaoketoanthuchanhtotnhat/notifications/
Trước chị học 1 khóa kế toán tổng hợp thực hành bên trung tâm này, các chị giảng viên chuyên môn giỏi và nhiệt tình lắm.

J

Jo Nguyễn

Sơ cấp
30/10/18
26
13
3
Năm mới các bác đừng quên tôi bán chữ ký số, hóa đơn điện tử nhé. Kế toán là phải rành về khoản này hỏi đến là có chủ dn mới thích

Thích: lananh1208
phungthuhang

phungthuhang

Thành viên thân thiết
27/10/18
9
6
3
Có anh chị nào học lớp dạy kèm của trung tâm đào tạo Newtrain rồi chưa ạ? Lớp học kèm với lớp kế toán tổng hợp thực hành thì học phí chênh nhau nhiều không ạ?

Thích: bingo83
minhpikachu

minhpikachu

Thành viên thân thiết
24/10/18
24
11
3
Nghệ An
@phungthuhang mình ra tết học , đã đăng ký và tìm hiểu về các khóa của trung tâm đào tạo newtrain thì thấy là lớp kèm phí cao hơn lớp tổng hợp 1,5 lần mà lớp kế toán tổng hợp thực hành bên đấy cũng giới hạn chỉ có 15 học viên lại có cả ng hỗ trợ nên là mình nghĩ cũng hiệu quả tốt

phungthuhang

phungthuhang

Thành viên thân thiết
27/10/18
9
6
3
Thế ạ @minhpikachu bạn đăng ký rồi à? Vậy mình sẽ đăng ký lớp kế toán tổng hợp thực hành, 15 học viên cũng không đông lắm nhỉ? Cho mình xin số điện thoại của Trung tâm đào tạo Newtrain với nhé

M

Mai Chi B

Sơ cấp
30/10/18
15
6
3
Có bạn nào dùng cks bị lỗi nộp thuế điện tử trả về trạng thái lỗi cks người nộp thuế không? Ký gửi rồi mà bị thế là lỗi gì nhỉ?

Thích: lananh1208

Thành viên trực tuyến

• daongocnam0603
  • loanman
  • phankinhdoanh

Xem nhiều