ngay vui ve nhat cau em tu truoc to i nay

• Thread starter coralmoonlight
  • Ngày gửi
C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Hôm nay em vừa đi offline về xong hic hci hic vui "khủng khiếp", có rât nhiều trò chơi(và được quà của trời cho)hêhhehhee\
Ai cũng hoà đồng em vào các đội chơi cũng được giải nhưng la "giải rútttttt"
Huy chương bạc hẳn noi đó ...............
Vuic cực luôn :ai khogn đi đúng la uổng một .....................hehehehe..........luôn.

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

HyperVN

<b>Phu hót rác</b>
17/3/03
1,833
16
0
47
Hải Phòng
www.webketoan.vn
Lần này nghe nói offline còn thành công hơn lần trước nhiều, hơn 60 thành viên, tiếc ơi là tiếc, mình không tham gia được. Đợi ảnh mọi người post lên xem sao thôi.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
hehe, đã kịp về viết bài rồi cơ à, coralmoonlight? vui thật nhỉ? ai không đi được đúng là thật đáng tiếc!!!

T

tao_meoht

Guest
26/5/04
12
0
0
Truy cập trang
coralmoonlight oi! nhom x4 de lai dia chi YM de cung chat nhe! o cung doi cac cau that vui qua

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
He he he mình ta cũng xuýt giật giải Nam hậu tóc đẹp, không ngờ Vualua lại cướp mất tại BTC chứ bộ, hic hic phen nay ma có ai đó post ảnh thi nam hậu tóc đẹp lên ta sẽ cho biết tay. he he

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Lại còn cái môn thi bịt mắt bón nem nữa chứ, may ma không có cái vụ chấm tương ớt trước rồi mới bón cho nhau ăn chứ không thì phen này ắt hẳn nang sẽ sưng mặt vì bị ta bón nhầm he he, cơ mà lại đoạt giải mà giải nhất ấy chứ lị. Một ngày vui, bổ ích và mệt :p

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
He he he mình ta cũng xuýt giật giải Nam hậu tóc đẹp, không ngờ Vualua lại cướp mất tại BTC chứ bộ, hic hic phen nay ma có ai đó post ảnh thi nam hậu tóc đẹp lên ta sẽ cho biết tay. he he
Ai thèm tranh cướp giải chứ, tóc ấy ngắn quá nên chỉ có đạt giải đó thôi anh Vualua nhỉ. Hi hi, không ngờ mình lại có năng khiếu đến vậy, vừa bới tóc cho anh Vulua vừa cười chảy nước mắt. Được giải nhất là xứng đáng rồi ( Nói nhỏ : cảm ơn anh Huân đã lên tặng hoa, cái này làm cho tác giả và tác phẩm thêm hoành tráng hihi )

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Chào huynh thân yêu coralmoonlight

Không biết nên trách huynh hay không nhỉ huynh không nhận ra đệ cơ đấy à trong huynh rất xinh huynh thân yêu ạ
Mến huynh( khà khà )
TB: huynh viết tiếng việt thì vào đâyhttp://www.echip.com.vn/echiproot/html/unikey.html daolaot về

T

thuygetle

Guest
1/3/04
44
0
0
To lemanhtien
Sau lần offline này em vỡ ra nhiều điều đấy nhé. Cẩn thận, hết sức cẩn thận.... hehe...

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Nói về vụ ăn nem thì Cam _ to Mới nhất chứ, cũng được huy chương vàng đeo cổ, nhưng về chỗ vẫn bỏ 1 cái nem trong túi ra ăn, thế mới siêu. Hôm nay em cũng thú thật là em chơi bẩn nhưng túi áo em bẩn thế mà cho nem vào rồi về vẵn ăn ngon lành chứ cái giải là cái gì các bác nhỉ !

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Honey, NTN đâu rồi? Gọi SUNF để SUNF còn post ảnh cho bà con xem nào...

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Thú thật về đến nhà vẫn nhớ mãi hình ảnh cô nàng Vualua xinh đẹp mà cứ thấy lòng xao xuyến.... không chỉ có thế mà cả tiết mục ăn nem ôi sao ngon thế nhưng mà thấy lúc đó Anh chuot chỉ cầm tay mình thôi mà chẳng cho ăn gì cả ( tuy nhiên vẫn giành được huy chương vàng cho giải phong cách ).
Ôi nhưng chị hai 5 tấn ngày xưa sao có sức công phá bằng chị em nhà ta bây giờ. cứ nhoáng một cái mà bao nhiêu bóng bay cứ nổ bì bẹt mà thấy xót xa. Tiện đây tuyên dương chị Nhungpt nhé, em thấy chị thổi được ít mà làm nổ thì nhiều nhất thật là khâm phục.
Nhóm G5 thật đáng khen khi một tay cầm bút một tay cầm chai mà vẫn về đích sớm nhất mặc dù chưa sử dụng hết công lực. thật ra nhóm chúng ta có quá nửa là dân IT vậy mà kiến thức về KT thật là sâu rộng ! thật đáng tuyên dương

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Người của SUNF đang sang bên Kitten lấy ảnh. Bà con chờ nhé

N

Nguyen Thi Hang

Guest
Ôi ! Tiếc thật đấy! Đang vui thì mình có việc phải đi về. Nghe các bạn tả lại mà tiếc đứt cả hết cả "RUỘT NON" lẫn "RUỘT GIÀ" (Cả "RUỘT THỪA" cũng gần đứt rồi!). Nếu mình mà còn được ở đấy đến hết cuộc vui chắc mình cũng không chịu về tay không đâu ! Đành NGẬM NGÙI đợi chờ đến kỳ vui sau vậy !!!

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Xin lỗi đệ nhé, không cố ý lừa đệ đâu, cũng đang định giải thích nhưng thấy đệ đang nói chuyện với mấy bạn nên thui,khi khác nói cho đệ sau.Nhưng mà 3 cái vụ con trai hay lalm thì đệ cứ nói cho huynh nghe đi khong sợ đâu hêhhêhhehe :bia

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Quên mất !!!!?????
Anh bàn trưởng ơi!!!!Anh nhầm rùi nhóm em co những 5 người cơ, gọi nhóm X4 mà anh đặt tên có hợp khôgn hay chuyển snag nhóm X5 nhé!!!!!!!!

H

HTTH

Guest
Thật là vui! :jump: :dzo:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

tao_meoht

Guest
26/5/04
12
0
0
Truy cập trang
coralmoonlight nói:
Quên mất !!!!?????
Anh bàn trưởng ơi!!!!Anh nhầm rùi nhóm em co những 5 người cơ, gọi nhóm X4 mà anh đặt tên có hợp khôgn hay chuyển snag nhóm X5 nhé!!!!!!!!
Đổi tên nhóm làm sao đươc cậu ơi!. Nhóm mình la nhóm 4 thì phải la X4 chứ. (Hic nhóm X4 nên toàn được giải tư).
May nhờ to mồmvà chơi thật thà nên cung giành huy chương (chẳng biết gọi là huy chương chì hay huy chương bạc nữa.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA