Xóa ghi nhớ Password trong gmail

• Thread starter mountain
  • Ngày gửi
M

mountain

Guest
6/5/06
85
0
6
Việt Nam
Có bác nào biết chỉ giúp mình cách xóa ghi nhớ PWord khi vào gmail. Máy mình dùng chung mà như vậy thật bất tiện, rất mong nhận được sự chỉ giáo, thanks!

Khóa học Quản trị dòng tiền
0

0908599473

Guest
16/11/07
7
0
0
Hà Nội
Trước hết bạn sign out Gmail > Nó sẽ chuyển bạn về màn hình log in.

Bạn nhập id + pass và đừng check vào ô Remember me on this computer vậy là xong... Pass sẽ k đc ghi nhớ nữa, mỗi lần đăng nhập bạn phải nhập lại id + pass.

Chúc bạn vui :1luvu:

N

nguoiconxunui

Khách vãng lai
29/6/04
1,280
215
63
Bình Định
aso2pc.co.cc
xóa cache & cookie của trình duyệt đi

D

Duong gia

Guest
Gửi BQT DĐ,
Mình không hiểu tạo sao dạo này các bài viết của các bạn trên DĐ bị che khuất, đọc được một phần thôi, dành phần lớn cho quảng cáo, đọc chả hiếu gì cả. Phải đây là cách trình bày kiểu web mới của DĐ? Trông ghê lắm, không chuyên nghiệp. Mỗi lần vào trang web cảm thấy chán quá. Mong Ban QT bố trí web cho hợp lý. Xin góp ý, đừng giận!

Có bác nào biết chỉ giúp mình cách xóa ghi nhớ PWord khi vào gmail. Máy mình dùng chung mà như vậy thật bất tiện, rất mong nhận được sự chỉ giáo, thanks!

Đơn giản thôi, nếu là IE thì bạn vào Internet Option->General-> Browsing history ->Delete password và close là xong

Nếu là IE thì vào Internet Option -General - Browsing history-delete-Delete password -close là xong

Sao gửi hoài ma không được, mình đã trả lời bạn 2 lần rồi mà DĐ báo lỗi

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa web không vao được

Tại sao không gửi bài được, trang web này chán quá các bạn ơi. Mình gửi trả lời bạn 4 lần rồi đấy có thấy già đâu!!!!!!

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA