các anh chị giúp em với ( về vấn đề QD15/2006)

• Thread starter htpthao
  • Ngày gửi
H

htpthao

Guest
5/12/07
1
0
0
35
tpHCM
cho em hỏi là
Điểm mới của QD15/2006 so với chế độ Kế toán trước đó ( QD 1141/1995). Hệ thống tài khoản , báo cáo tài chính và hình thức sổ Kế toán có gì khác biệt không ?
Giữa các thông tư hướng dẫn cho các QD ban hành chuẩn mực Kế toán với hướng dẫn cho QD số 15 có điểm nào mới ạ .
Em là lính mới của nghề Kế toán mình , mong các anh chị giúp đỡ em. em xin cảm ơn

Khóa học Quản trị dòng tiền
levanton

levanton

Cao cấp
cho em hỏi là
Điểm mới của QD15/2006 so với chế độ Kế toán trước đó ( QD 1141/1995). Hệ thống tài khoản , báo cáo tài chính và hình thức sổ Kế toán có gì khác biệt không ?
Giữa các thông tư hướng dẫn cho các QD ban hành chuẩn mực Kế toán với hướng dẫn cho QD số 15 có điểm nào mới ạ .
Em là lính mới của nghề Kế toán mình , mong các anh chị giúp đỡ em. em xin cảm ơn

Bạn mới vào nghề không nên so sánh quyết định cũ và mới, mà nên mua sách hướng dẫn sử dụng hệ thống Tk theo quyết định 15 để áp dụng.

N

nguyenngocha

Guest
21/12/07
4
0
1
TPHCM
Bạn mới vào nghề không nên so sánh quyết định cũ và mới, mà nên mua sách hướng dẫn sử dụng hệ thống Tk theo quyết định 15 để áp dụng.

Không nên trả lời như vậy bạn a, nếu bạn biết thì trả lời còn không thì thôi, còn câu hỏi của bạn mình xin trả lời ngắn gọn đó là một số thay đổi mà cái thay đổ nhiều nhất là thuế thu nhập doanh nghiệp, cách hạch toán cũng như cách tính bạn a. chúc bạn thành công:bigok:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA