Thuyết Minh Báo Cáo Tài Chính theo Quyết định 48

• Thread starter Ánh Tuyết
  • Ngày gửi
Á

Ánh Tuyết

Guest
Ai có Bảng Thuyết Minh BCTC theo QĐ 48 ( đã làm rồi ) xin vui lòng gửi cho mình theo địa chỉ emai : tuyet.thai@innotech.vn. Vì lần đầu tiên là BCTC nên kg biết phải làm trên Bảng Thuyết Minh BCTC như thế nào cả. Mọi người xin hãy giúp dùm mình nha. Cảm ơn mọi người rất nhiều. Chúc mọi người mạnh khỏ và hạnh phúc.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanh huy tuyet

Trung cấp
14/8/08
82
0
0
nandinh
BCTC theo QĐ 48

Bạn Pos lên bản khác cho cả nhà tham khảo được không? Vì có nhiều chỗ công thức bị lỗi, những ai mới làm KT nhìn vào không hiểu. Cảm ơn bạn nhiều

S

saolinh

Guest
1/3/10
1
0
1
HN
thuyết minh báo cáo tài chính có nhiều phần em không hiểu xin mọi người chỉ giúp:
- Nguyên tắc ghi nhận chi phí đi vay
- Tỷ lệ vốn hóa
- Nguyên tắc ghi nhận chi phí phải trả
- Nguyên tắc và phương pháp ghi nhận các khoản dự phòng phải trả
Em chưa hiểu lắm về cách làm cũng như ý nghĩa của các nguyên tắc trên. mong các anh chị giúp đỡ

le thi le toan

le thi le toan

Cao cấp
4/8/09
305
2
0
Sài Gòn - Đà Lạt
cái này mình thấy trên webketoan nhiều rồi, bạn đánh vào ô tìm kiếm: thuyết minh bctc mẫu rồi down về là ok

demiyeu

demiyeu

Sơ cấp
16/4/09
23
0
0
Quảng Ninh
Cho mình xin bản thuyết minh BCTC năm theo QĐ 48 với (đã làm rồi) để mình tham khảo vì mình cũng như các bạn trên, làm Báo cáo năm đầu tiên cho công ty nên chưa biết phải trình bày thế nào. Bên mình là công ty cổ phần về lĩnh vực tư vấn thiết kế xây dựng. Email của mình là: demiyeu@gmail.com . Rất mong có được sự giúp đỡ của mọi người. Cám ơn mọi người nhìu nhìu^^

Q

quykute

Guest
7/9/09
2
0
0
36
ha noi
Ai có mẫu thuyết minh báo cáo tài chính theo quyết định 48 của Công ty Cổ phần đã làm rồi không cho mình tham khảo với. Mình lần đầu tiên làm BCTC nên chưa có kinh nghiệm. Công ty mình hoạt động Kinh doanh trong lĩnh vực máy cộng nghiệp và máy xây dựng. xin gửi vào địa chỉ Email của mình là: trankimquy87@gmail.com
Rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người. Cảm ơn các bạn nhiều!

K

khaai

Guest
24/8/10
1
0
0
36
Bình thuận
Bạn nào có mẫu thuyết minh BCTC gửi cho minh xin với , mình đang tập làm BCTC nên rất cần sự giúp đỡ của mọi người, đây là email của mình: khaai291087@yahoo.com.au

M

MinhHang879

Sơ cấp
17/3/09
4
0
0
36
Ha Noi
Bạn nào có biểu TMBCTC theo quyết định 48 gửi cho mình xin với. Cảm ơn mọi người nhiều. email của mình là:hang.ntm1987@gmail.com

D

deathLA

Sơ cấp
7/11/10
12
0
0
33
Thanh Hoá
Ðề: Thuyết Minh Báo Cáo Tài Chính theo Quyết định 48

Bác nào có rồi gửi cho em với. Mail của em : deathla90@gmail.com. em rất cần ạ. cảm ơn các bác. :X:X

B

bomeconMom

Guest
28/1/13
1
0
0
Hà Nội

E cũng muốn xin thuyết minh bctc theo qđ 48 ạ. Cả nhà có cho e xin ạ

N

nthai7470

Guest
26/12/13
0
0
0
Vinh

Cả nhà ơi ai có bảng thuyết minh BCTC 2013 theo QĐ 48 đã làm hoàn chỉnh rồi và có hướng dẫn chi tiết cách làm không cho mình xin với, Email của mình: anhaici.jsc@gmail.com mình cảm ơn mọi người nhiều lắm.

D

Daokt

Sơ cấp
26/12/13
5
1
0
Hà Nội

Anh chị nào có gửi giúp em luôn với nhá. Mail của em là :daonguyen.icon@gmail.com
Em thanks anh chị rất nhiều !

• Like
Reactions: lankat89

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA