Phụ lục Hợp đồng kinh tế

• Thread starter Thamht
  • Ngày gửi
T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Cả nhà ơi! Ai có phụ lục hợp đồng kinh tế không cho em xin với! Em đang cần gấp! Mong các pác quan tâm giúp đỡ!

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

TUYETVNT

Guest
31/8/06
5
0
0
TP.HCM
viec lam

ba con oi, co ai co can tim nguoi lam so sach ke toan ko?chi minh voi:011:

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Cả nhà ơi giúp em với! Em đang cần gấp ạ!

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
mẫu phụ lục hả. Nó tương tự cái hợp đồng thui mà. Mà pác cho cái hợp động ra thì mới biết làm phụ lục thế nào chứ. Nói không thế thì ai bít mà làm

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
mẫu phụ lục hả. Nó tương tự cái hợp đồng thui mà. Mà pác cho cái hợp động ra thì mới biết làm phụ lục thế nào chứ. Nói không thế thì ai bít mà làm
Cụ thể là thế này. Bên em ký HĐKT với 1 Cty là CCDV cho 1 số chi nhánh của Cty đó. Nhưng bi h bên đó muốn bên em cung cấp thêm cho 1 chi nhánh nữa. Làm lại HĐ thì k ổn, nên em muốn làm phụ lục thêm.
Các Pác giúp em với! Gấp lắm rùi!

T

Thamht

"Nhóc" ngốc xít
11/12/07
900
5
0
36
Quê tôi ơi! Nay còn đâu!
Ơ! Cả nhà quên em rùi à? Sao không ai giúp em vậy?:wall:
Em đang potay.com với cái này đó! Giúp em với!

K

Kathylove

Guest
23/3/08
23
0
0
40
Ha Noi
Trời, làm phụ lục thì bạn làm giống như hợp đồng đó, Phần căn cứ giống như hợp đồng nhưng ghi thêm là Căn cứ vào Hợp đồng kinh tế số.... ngày....tháng....năm...
sau đó ghi Hiện tại do nhu cầu mua thêm ....của bên B , chúng tôi nhất trí làm Phụ lục Hợp đồng kinh tế như sau: Viết nội dung vào
Bạn lấy HĐKT ra mà sửa lại. Nhớ đánh số cho PLHĐ nhé.
Thân

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Tile đầu: Phụ lục 01 của HĐ KT số...
Nội dung: form giông HĐ, ví dụ trong HĐ pác làm với 1 cty và 3 chi nhánh. thì bây giờ chỉ làm thêm với 1 chi nhánh nữa...
Các điều khoản thì pác ghi" Mọi điều khoản khác nếu không đề cập trong phụ lục này được giũ nguyên như trong hợp đồng"
thế thui

Anh_Nguyet

Anh_Nguyet

Happy is the way
29/5/06
435
3
18
Quảng Ngãi
Bác nào đấy post cái mẫu ấy lên cho mọi người xem với nào!!!!!!!!!:049:

P

Phuc Huong

Trung cấp
6/1/09
90
1
0
TP HCM
Cả nhà cho mình hỏi chút: Cty mình nhận Giấy phép kinh doanh từ tháng 03/2010, nhưng đến nay chưa phát sinh nghiệp vụ mua bán gì, mà theo luật doanh nghiệp thì 6 tháng liên tục không hoạt động sẽ bị thu hồi Giấy phép kinh doanh, nhưng mình thấy có mấy cty suốt 2 năm thành lập không phát sinh gì nhưng cũng kg bị thu hồi GPKD, nên mình kg biết cty mình có sao kg? Mong mọi người cho ý kiến.

O

ohGod

Guest
20/12/07
13
0
0
Tp Ho Chi Minh
Vấn đề Vĩ Mô

Cả nhà cho mình hỏi chút: Cty mình nhận Giấy phép kinh doanh từ tháng 03/2010, nhưng đến nay chưa phát sinh nghiệp vụ mua bán gì, mà theo luật doanh nghiệp thì 6 tháng liên tục không hoạt động sẽ bị thu hồi Giấy phép kinh doanh, nhưng mình thấy có mấy cty suốt 2 năm thành lập không phát sinh gì nhưng cũng kg bị thu hồi GPKD, nên mình kg biết cty mình có sao kg? Mong mọi người cho ý kiến.

Theo mình thì chẳng sao cả bạn à. Theo luật thì là vậy nhưng vì chưa hết năm tài chính và do cty bạn không có nhu cầu ngừng hoạt động nên chẳng có việc thu hồi giấy phép đâu.

N

nguyenthi16

Sơ cấp
14/7/09
34
1
0
37
Quận 4
Chào cả nhà!
cho mình xin mấu PLHD với nha.
Sao m chẳng thấy mẫu vậy? cho m xin mẫu Hợp đồng lao Động, và mấu HD Kinh tế với.
gửi dùm m qua mail nha. nguyenthi16@gmail.com
Cảm ơn mọi người nhìu lắm.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA