Dự trù kinh phí?

• Thread starter songmon75
  • Ngày gửi
S

songmon75

Guest
4/10/07
26
0
0
40
Hải Dương
Chào mọi người! Lâu lâu không gặp, em muốn hỏi các bác chút nhé!? Việc lập dự trù kinh phí phải làm khi nào? Và giấy đề nghị tạm ứng có phải kèm theo giấy tờ gì không (đại loại như bản dự trù kinh phí chẳng hạn)? Em mới làm trong đơn vị HCSN nên mọi thứ đều bỡ ngỡ quá! Mong được mọi người giúp đỡ!
Thanks you very much!

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duonghagiang

Guest
5/3/08
19
0
0
gialam
Chào mọi người! Lâu lâu không gặp, em muốn hỏi các bác chút nhé!? Việc lập dự trù kinh phí phải làm khi nào? Và giấy đề nghị tạm ứng có phải kèm theo giấy tờ gì không (đại loại như bản dự trù kinh phí chẳng hạn)? Em mới làm trong đơn vị HCSN nên mọi thứ đều bỡ ngỡ quá! Mong được mọi người giúp đỡ!
Thanks you very much!

Bất kỳ 1 nhiệm vụ hay hoạt động nào (hội nghị, tập quân sự...) của cơ quan hành chính hay sự nghiệp, kế toán phải lập 1 bản dự toán dự trù kinh phí, ước lượng khoản tiền phải chi, nguồn thực hiện, trình lên ông sếp duyệt.
Tạm ứng phải kèm theo chứng từ gốc phát sinh nhiệm vụ, ví dụ như: quyết định cử đi công tác, quyết định triệu tập cuộc họp... để làm căn cứ ứng tiền cho người thực hiện
:pepsi: cô ca cô la nhé he he:dzo:

Q

Quang A

Guest
15/8/08
2
0
1
Viet Nam
Tiên thể ai có mẫu Dự trù kinh phí không (dự trù kinh phí hội nghị) thì cho mình với. Thanks!

D

dohuuthuc

Sơ cấp
2/9/08
26
0
0
47
TP-HCM
Bạn qua KBNN hoặc ngân hàng nơi bạn công tác , xin mẫu họ sẽ cho bạn bản poto , sau đó về tạo lập theo mẫu này đề dùng.

B

buianhvu

Guest
23/6/09
1
0
0
56
phutho
ai có mẫu Dự trù kinh phí không (dự trù kinh phí hội nghị) thì cho mình xin 1 bản mẫu

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
ai có mẫu Dự trù kinh phí không (dự trù kinh phí hội nghị) thì cho mình xin 1 bản mẫu

Cái này thì tùy theo từng trường hợp, từng đơn vị mà bạn xây dựng nên chứ. Mình có thể cho bạn mẫu để tham khảo và bạn tự xây dựng cho đơn vị mình nhé.
Bạn tham khảo ở đây:
View attachment Mau DTKP.doc

thuthuy87

thuthuy87

Sơ cấp
Ðề: Dự trù kinh phí?

Cái này thì tùy theo từng trường hợp, từng đơn vị mà bạn xây dựng nên chứ. Mình có thể cho bạn mẫu để tham khảo và bạn tự xây dựng cho đơn vị mình nhé.
Bạn tham khảo ở đây:
View attachment 6344
Bạn ơi có thể cho mình xin lại mẫu dự trù kinh phí được không? Mình giờ mới đọc được bài này và hiện giờ thì đang rất cần. Mong bạn giúp đỡ. Cảm ơn bạn nhiều!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA