Thông báo MOD mới

• Thread starter HaiTam
  • Ngày gửi
E

elephant

Guest
5/5/08
18
0
0
hoàng hôn màu đỏ
thât là.cuối cùng elephant này là người giơ đầu chịu báng đầu tiên.thật khổ cho elephant khi bị đưa ra làm thí nghiệm.he he.không sao đời vẫn vui

Khóa học Quản trị dòng tiền
thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
149
1
0
Ha Noi
Chúc mừng mod mới , chúc anh hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao và đóng góp tích cực cho webketoan ngày càng vững mạnh

gautrang202

gautrang202

Guest
2/11/06
277
0
0
www.vicuocsong.net
quao, vừa mới nghía nghía cái màu nich này, Không ngờ lại là quan đấy nhá.
Chúc mừng anh. Mong anh sớm thành mod chính thức để chúng em công khai hành hạ anh.:010:

thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
Maritime Bank - Ninh Bình
Thanks tất cả, mấy ngày vừa rồi các NH lãi suất thay đổi liên tục dẫn đến khách giao dịch tăng đột biến. Bây giờ trở lại bình thường rồi lại có thể online với mọi người. hihi

thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
quao, vừa mới nghía nghía cái màu nich này, Không ngờ lại là quan đấy nhá.

Mình không hiểu mầu nick có ý nghĩa gì chứ? Với lại chưa gì đã dọa nạt rồi sợ quá. Thế này phải câu giờ trở thành Mod chính thức mới được. Hic

Bekis

Bekis

Cao cấp
19/5/08
228
3
18
thanh thai
Chúc mừng Tân Mod!!!!Em mới tham gia có 5 ngày nên chưa hiểu hết về diễn đàn này. Rất mong Mod mới cố gắn hết mình trên Webketoan để cho diễn đàn ngày càng vững mạnh.Hihihi

thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
Chào mừng Bekis đã tham gia WKT mong rằng bạn sẽ có thêm những kinh nghiệm và chia sẻ những kinh nghiệm của mình tại đây. Hãy cùng nhau phát triển WKT nhé.

Thân!

thanhkien78

thanhkien78

Trung cấp
10/8/06
141
4
0
45
Chào mọi người!

Xin lỗi vì đã lâu không lên diễn đàn, chắc mọi người giận mình lắm nhỉ. Mình vừa chuyển sang 1 ngân hàng mới là NH Hàng Hải.

Sang một môi trường mới, công việc mới, chức vụ mới ... làm mình không có thời gian giao lưu với mọi người.

Nhưng bây giờ thời gian căng thẳng nhất cũng đã qua, mình lại có thể giao lưu, chia sẻ với mọi người rồi.

Chúc Webkt của chúng ta ngày càng phát triển.

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
Chào mọi người!

Xin lỗi vì đã lâu không lên diễn đàn, chắc mọi người giận mình lắm nhỉ. Mình vừa chuyển sang 1 ngân hàng mới là NH Hàng Hải.

Sang một môi trường mới, công việc mới, chức vụ mới ... làm mình không có thời gian giao lưu với mọi người.

Nhưng bây giờ thời gian căng thẳng nhất cũng đã qua, mình lại có thể giao lưu, chia sẻ với mọi người rồi.

1/Bỏ bê nhiệm vụ được giao thì tự nhận mức kỷ luật gì nhỉ?
2/Nghĩ việc không xin phép thì bị xử thế nào?
3/Cái anh letrans sẽ chịu trách nhiệm liên đới.:045:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
868
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
chào mọi người!

Xin lỗi vì đã lâu không lên diễn đàn, chắc mọi người giận mình lắm nhỉ. Mình vừa chuyển sang 1 ngân hàng mới là nh hàng hải.

Sang một môi trường mới, công việc mới, chức vụ mới ... Làm mình không có thời gian giao lưu với mọi người.

Chúc webkt của chúng ta ngày càng phát triển.
:066:

Thien Thanh_

Thien Thanh_

Trần Lạc Nhi
24/3/06
459
0
18
Miền Trung
1/Bỏ bê nhiệm vụ được giao thì tự nhận mức kỷ luật gì nhỉ?
2/Nghĩ việc không xin phép thì bị xử thế nào?
3/Cái anh letrans sẽ chịu trách nhiệm liên đới.:045:

Tán thành! Tán thành!

Nhưng bác này ở tận ngoài Bắc cơ, làm seo anh em mình phạt bác ấy đc anh ? :012:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chào mọi người!

Anh ui, cái này là phải phạt rồi hi hi

Chào mừng anh quay trở lại nghen

Hình như cty mình có 1 phi vụ làm ăn với Maritime bank NB. Sao mình hổng bít bác này nhở

Bienvang

Bienvang

game đế chế
23/11/08
231
0
16
xa lam
gửi MOD thanhkien 78.
E hy vọng thanhkien78 xuất hiện nhiều trên forum để giúp đỡ các mem mới và các vấn đề mới cũng như là nhiều ý kiến mà câu trả lời còn nhiều đáp án.
MOD ok k?

Sửa lần cuối:
L
Một.... Chào mừng Thanhkien đã trở về sau một thời gian thất lạc!

Hai..... Letrans bị liên đới cũng đáng lắm!

Ba ..... Nghĩ lại thấy Letrans cũng đáng được tha!

Bốn ... Thanhkien cố gắng tiếp thu ý kiến mọi người nhé! Đặc biệt là vụ xử lý.... he he....

To Thanhkien: Bác sang Hang Hai o Hanoi hay o Ninh Binh???

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
53
Rừng Tây Nguyên
Một.... Chào mừng Thanhkien đã trở về sau một thời gian thất lạc!

Hai..... Letrans bị liên đới cũng đáng lắm!

Ba ..... Nghĩ lại thấy Letrans cũng đáng được tha!

Bốn ... Thanhkien cố gắng tiếp thu ý kiến mọi người nhé! Đặc biệt là vụ xử lý.... he he....

To Thanhkien: Bác sang Hang Hai o Hanoi hay o Ninh Binh???

Đợi được câu trả lời này thì phải 1 tháng nữa.:045:

T

tuanngo

Trung cấp
25/10/04
75
0
0
44
danang, vietnam
Gửi bác Letrans
Sao mà dạo này forum CĐKT các TCTD im lìm và ko khởi sắc vậy hả bác.
Bác mod mới chắc là đã bỏ của chạy lấy người rồi, vậy thì bác cũng xem xét tìm kiếm và bổ nhiệm mod mới để điều hành forum chứ để kéo dài tình trạng này thì tui e là phải đóng cửa thôi bác à
Cả khối câu hỏi chờ được giải đáp mà chẳng thấy bóng dáng bác mod đâu cả.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA