Quy chế điều hành Công ty cổ phần?

• Thread starter anhbroslady
  • Ngày gửi
D

doanhoc

Guest
2/7/10
3
0
0
42
viet tri phu tho
Các bạn ơi, ai có quy chế chi tiêu nội bộ Công ty co phan không (quy định các khoản chi tiêu nội bộ ấy) cho mình với. m dang rat can su jup do cua cac ban. rat cam on cac ban dia chi m :doanhoc@gmail.com

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

Ninh The Duong

Guest
27/7/10
1
0
0
Mong cai Quang ninh
E Chao cac co, chu, anh, chi cung toan the cac em da, dang va se la thanh vien cua dien dan. Hien nay em dang cong tac tai mot cang XNK moi hinh thanh. E rat muon co cac loai van ban nhu: Noi qui lam viec cac bo phan, quy che lam viec.... Noi chung la tat ca cac loai van ban lien quan den cong ty CP va hoat dong cua cang XNK. Cac anh chi nao co thi gui cho e ve Email : Duongn_vms_qn@yahoo.com. E cam on.

Br...........!

L

lach tray

Guest
17/8/10
1
0
0
37
hai phong
cac bac oiii!!!!
bac nao co mau quy dinh chi tiet hon khong? Vi du nhu la thoi gian lam viec, cach thuc lam,....( cua cong ty san xuat)!
Em moi di lam nen khong hieu lam van de nay.
bac nao co gui vao mail hanghp8@gmail.com.vn hoac thuyhang25804@yahoo.com.vn giup em voi nhe !
Thanks!!!!!

V

vietsky

Guest
19/10/09
7
0
0
TP.HCM
Ðề: Quy chế điều hành Công ty cổ phần?

A/C cho em xin 1 bản luôn nhé! email của em làm: jhoang2802@yahoo.com

chân thành cảm ơn các anh chị!

C

camerasota

Guest
8/12/12
1
0
0
36
Hà Nội

cảm ơn mọi người. Mình đã tải về và đọc rất bổ ích.

M

manhan1234

Guest
7/1/13
1
0
0
33
ha noi

em cũng đang tìm quy chế hoạt đông của công ty cổ phần ,bác nào có xin gưi qua gmail hộ em : phananhduc.104@gmail.com
thank !!!

Sửa lần cuối:
V

vietcrafts

Guest
1/3/13
1
0
0
35
Hà Nội
www.mynghedongdo.vn

Ngày trước mới đi làm có anh bạn bảo mình, công ty cổ phần uy tín và có tiếng hơn TNHH mình cũng không biết là vì sao. Giờ thì đã biết rồi, Cổ phần thì dễ thành công hơn là TNHH

P

Pretty cloud

Sơ cấp
14/5/09
6
0
1
48
HN

Mình cũng rất cần a/c nào có cho xin với. Thanks.

N

nguyenly426

Guest
7/4/15
2
0
1
Mọi người ơi, ai có quy chế tổ chức, hoạt động Công ty cổ phần, cho mình xin tham khảo với, gửi vào mail nguyenly426@gmail.com cho mình nhé. Xin cảm ơn nhiều!

N

nguyenly426

Guest
7/4/15
2
0
1
Anh chi nao co Qui che Cong ty Co phan cho em xin mot bang de tham khao. Dia chi e-mail cua em: nguyenly426@gmail.com. Xin chan thanh cam on

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA