ERP Chào mừng box ERP

Thảo luận trong '[QC] Phần mềm kế toán, giải pháp quản trị DN' bắt đầu bởi VNacc, 29 Tháng mười một 2004.

2,127 lượt xem

1. VNacc

VNacc Thành viên hoạt động

Các bác kính,

Có lẽ đây là bài đầu tiên mà em post lên box ERP khi mà thời gian đã chuyển sang ngày 29-11-2004. Tất cả đến giờ phút này có 23 bác ủng hộ cho box ERP để được thành lập riêng đã làm "cảm động" BQT. Đây cũng là tín hiệu đáng mừng vì dân làm ERP rất mỏng nhưng đã biết "chụm đầu lại" để cùng nhau học hỏi và thảo luận. ERP là một lĩnh vực rất hay, hấp dẫn nhưng cũng vô cùng khó, đặc biệt áp dụng cho các doanh nghiệp Việt nam. Dân làm ERP đã ít, kinh nghiệm không nhiều, nếu mà không biết dựa vào nhau để phát triển thì việc ứng dụng ERP ở Việt nam sẽ đi về đâu? chẳng nhẽ lại phải mời "Tây" về làm. Như thế thì đau lắm. Mình đã nghèo, chẳng kém tiền của nó thì thôi lại để nó sang đây mang VNĐ của mình về nước nó thì buồn quá. Anh em ta phải kiếm Đô la của Tây mang về mới sướng chứ. Em cũng có nhiều bạn bè kiếm Đôla của Tây về rồi, tuy nhiên họ mới hoạt động mang tính đơn lẻ chưa có một công đồng mạnh. Quả là slogan của Webketoan rất có ý nghĩa: Cộng đồng tạo nên sức mạnh. Xin cảm ơn bác nào đã nghĩ ra được cái slogan hay như vậy.

Vài dòng tâm sự để chào mừng cái box nho nhỏ xinh xinh này.
    VNacc
    :thanx:

2. erpvn

erpvn Don't know what is erp!

BQT WKT đã ủng hộ anh em ERP hết mình, vì thế mọi người còn chờ gì nửa nhỉ?

3. gaugau

gaugau Thành viên sơ cấp

Cám ơn các anh quản trị - gaugau tui có cái sân chơi erp, thật không gì bằng