Bình Chọn ĐÔi Nam NỮ : Trai Tài Gái SẮc

• Thread starter Le Thanh Ha
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
Em đề xuất một phiếu cho cặp: Cam to và meggi.
To Camto: Anh hết kiện rồi nhá, có chị Meg đi chung rùi, vui nhỉ
Mọi người thấy cặp này thế nào cho ý kiến cái nhỉ?

T

traitaigaisac

Guest
To Anh chuot : BGK nhận thấy đôi AC -VL đẹp đấy chứ ,đẹp nhất còn gì, làm gì mà AC bảo là ép đôi. VL không thể bình luận rồi Trai tài 100% ,AC vừa giỏi vừa xinh xắn. BGK nhận thấy các thành viên lựa chọn rất khách quan đấy chứ.
To Meg : "Nhất gái hơn 2 nhì trai hơn 1" ông cha ta đã nói sao bạn lại đổi đi . BGK sẽ chờ ý kiến của các thành viên xem có nên thay đổi : Cothant+Kiki thay thế cho đôi :cothant+ meggie .
Bắt đầu từ ngày 15/12 trở đi mới ghi nhận các bình chọn và trả lời của các thành viên và mổi thành viên chỉ được bình bầu cho một đôi . Phần thưởng thì bạn yên tâm đi BGK đang nghiên cứu phần thưởng gì cho có ý nghĩa (nhất định là phần thưởng xứng đáng rồi. )
Mọi sự bình chọn và trả lời xin gửi về : traitaigaisac_wkt@yahoo.com

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

traitaigaisac

Guest
Bổ sung một đôi mới : Cam to 80 và meggi

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
traitaigaisac nói:
Mọi sự bình chọn và trả lời xin gửi về : traitaigaisac_wkt@yahoo.com

Nè, nick Traitaigaisac là ai vậy nhỉ? không biết có tin tưởng được không hả mọi người? Nếu mọi sự bình chọn và trả lời gửi về email trên thì Meg sợ sẽ
không khách quan. theo meg nghĩ, nên làm thế này:

- Bầu ra một Ban cố vấn: là các mem của WKT không nằm trong danh sách đề cử. Ban này có trách nhiệm theo dõi và quản lý việc bình bầu của các mem.

- nên sử dụng poll để vote ngay trên diễn đàn, công khai số người bầu chọn và tỷ lệ ra sao. (không nên bình chọn bí mật, vì sẽ giảm sức cạnh tranh giữa các đôi)

- Mỗi người chỉ có 1 phiếu để bầu, nếu ai đó bầu cho 2 đôi, coi như phiếu đó không hợp lệ.

To ctdung: em ơi, chị sợ Cam_nhỏ lắm...

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
XIANGQIANG nói:
Cái này hay đây, em đề cử Over AC- Nang.... QUOTE]

Tán thành Over_AC và Nang bỏ 1 phiếu ủng hộ.
To Xiang Jiang: Em sao lại đề cử chị và Maco, không thấy Maco im lặng àh.Im lặng đồng nghĩa với phản đối đó nha.Xin BTC cho em loại vậy.Benitino - Maco xin rút lui.
- Bỏ thêm 1 phiếu cho Cothant và Kiki nha.
- Bỏ phiếu ủng hộ F_K và bé cao( NguyenThiTuyetMai).

To X-men: Định ứng cử chung với ai thế.Benitino luôn ủng hộ 1 phiếu.

Sửa lần cuối:
K

khahoan

Guest
Sao tui thấy chỉ toàn đề cử mà không thấy tự cử nhỉ nếu không lại nói là không hợp ...
Có vị nào giám ứng khẩu(à ứng cử chứ) không zậy ? Lẹ Lên Xông Zô níu không mất danh hịu đó. Nên lựa cho chuẩn nhe bởi:
Nhất vợ nhì trời mà thứ ba chắc tới ........WKT
hihihihihihihihihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii liu liu !!!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Em đề nghị là mỗi người có thể bỏ nhiều phiếu cho nhiều cặp
Tỷ lệ tán thành được tính trên tỷ lệ : số người chọn/số người bỏ phiếu
Như vậy có thể tác hợp cho nhiều cặp rồi
hơn nữa cũng có thể biết được cặp nào được bình chọn nhiều nhất

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Em xin đề cử đôi Phượng Hoàng Lửa - Maco...hehe...Lần này PHL có vẻ đắt giá quá nhỉ.

L

Le Thanh Ha

Guest
13/12/03
87
0
0
Đà Nẵng
Truy cập trang
Mình bầu 1 phiếu cho PHL -PHL.
Có như vậy mới có Phượng Hoàng con ra đời chứ (Làm thành một ổ Phượng Hoàng)

T

traitaigaisac

Guest
Nick traitaigaisac là nick ao của ban tổ chức (Nick này chỉ tồn tại đến khi trao giải mà thôi ) nên các bạn yên tâm BTC sẽ rất khách quan. BTC ghi nhận ý kiến đóng góp của OverAC và sẽ nghiên cứu thực hiện . Ngày 15 sẽ công bố chính thức hình thức bình chọn . WKT có Hộp bình chọn mà sẽ bình chọn theo cách ấy . Còn Email là chỉ để chấm giải cho việc trả lời 2 câu hỏi :
Bạn bình chọn đôi nào (đôi đoạt giải nhất)?
Có bao nhiêu người cùng ý kiến như bạn .
Giải thưởng sẽ được trao cho ai trả lời chính xác nhất . Tương tự như : 19001255

T

tuanklkh

Trung cấp
7/1/04
123
0
16
46
Hanoi
www.webketoan.vn
hÝ hÝ. vui qúa nhảy, nhưng mà tớ chẳng biết ai là nam ai là nữ cả, lẽ ra ban quản trị nên để thêm phần giới tính ở nick có phải dẽ làm việc ko. vớ vẩn gán nhầm đôi thì mệt à

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Các bác ơi , em chẳng thấy ai đề cử cho em gì cả .:(( buồn nẫu ruột đây nè .

P

p.hoàng luộc

Guest
Le Thanh Ha nói:
Mình bầu 1 phiếu cho PHL -PHL.
Có như vậy mới có Phượng Hoàng con ra đời chứ (Làm thành một ổ Phượng Hoàng)

Ban tổ chức ơi. Cho em xin.

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Em xin bỏ một phiếu với đôi PHL . Nhưng mà kể ra nước với lủa không hợp nhau lắm , vì thuỷ hoả bất tương dung mà .

T

trai_ham_hoc

Guest
Ôi, em xin chào các bác. Mới vào em thay mục này hay quá. Nếu mà chim phượng hoàng còn sinh sôi được nhỉ? Sẽ có thêm món nhậu mới ấy chứ nhỉ.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
42
In legend
Truy cập trang
PHL-CTdung
PHL-PHL
PHL-Maco
Trời ơi là trời, đất ơi là đất, cát ơi là cát...
Quả này mình die hẳn rùi.
Ban tổ chức ơi, thế có phần thưởng cho người bị ép duyên nhiều nhất không đây?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Meggie nói:
Meg đây, làm gì mà cuống lên thế, cậu bé? Chị phản đối thật chớ đâu có phản đối lấy lệ....
Meggie nói:
Thưa các bác trong ban giám khảo, đề nghị loại đôi Cothant+ Meggie ra khỏi danh sách bởi các lý do sau đây:

- Meg hơn Cothant 2 tuổi, ông cha ta đã có câu "Trai hơn 2, gái hơn 1" ---> Meg và Cothant không hợp nhau... có dành được phần thắng trong cuộc thi này, chắc cũng phải phụ lòng các bác trong WKT mất...

- Qua điều tra, Meg thấy Cothant hay nhắc tới em "chai" Kiki

(Có bằng chứng rõ ràng đây: http://210.10.49.100/webketoan/forum/showthread.php?t=4873http://210.10.49.100/webketoan/forum/showthread.php?t=4727&page=1&pp=10)

Theo giác quan số 606 của Meg thì em "chai" Kiki này không phải là con trai --

PS: To cothant: chắc là thoả lòng mong ước của em đấy nhỉ?

Meg à, chắc là Meg nhớ nhầm câu của người xưa rồi đó "Nhất gái hơn 2" mà, thế là cặp Cothant-Meggie là nhất rồi đó, nên tự tin mà ứng thí đi, hi hi hi.

Biết đâu.... sau này, nếu ...."thành" thì không khéo Meg lại phải kêu Cothant bằng ...anh đấy. Thật tình lúc đầu Cothant cũng còn hơi ngại, vì chưa biết ý Meg ra sao, nhưng giờ nghe Meg... từ chối, tự nhiên thấy quyết tâm hơn, phải ra thi cùng Meg và... giật giải mới được, hi hi hi.

To BTC: em thấy lý do đề nghị loại đôi Cothant-Meg là... không thuyết phục (đại khái là: phản đối vô hiệu ấy mà), em xin đại diện đôi này xin BTC cho phép: tiếp tục thi ạ. Bác nào thấy có lý, xin cho tràn pháo tay cái nào.

Bản thân em xin đính chính: theo 2 cái link mà phía nguyên đơn đưa ra: lời lẽ trong đó của em luôn xem Kiki là .....con trai, không hề có ý gì là anh trai đối với 1 đứa em gái cả (mà con trai với con trai thì làm sao thi Trai Già - Gái Xấu, nhầm... Trai Tài - Gái Sắc được cơ chứ ?!?)

To OverAC: ơ thế chỉ biết đứng ngoài xem "chiến tranh" thôi à, không biết nhảy vào phụ 1 tay à? Bạn tốt thật!!! He he he.

To Kiki: đừng buồn nhé, lần sau, nếu có cuộc thi "2 anh em trai tốt" thì 2 anh em mình sẽ ra chơi. À, tiện thể: sao em không ra ứng thí, kiếm 1 ... bà chị nào... lớn hơn em chừng 2 tuổi đấy, thi cho tốt em àh, ông bà đã dạy như thế mà.

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
Nếu anh cothant đã nói như vậy thì em xin bỏ phiếu như sau:
1 phiếu cho anh cothant và chị Meggie
1 phiếu cho anh Over AC và nang