Pình chọn đôi trai tài - gái sắc webketoan 2004 !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Bạn bình chọn cho đôi nào trong các đôi sau đây ?

• Không bỏ phiếu vào ô này (Đã rút lui không tranh cử nữa)

Bình chọn: 0 0.0%
  • Anh_chuot & Vualua

• Phuonghoanglua & ctdung

• Maco & Benitino

• Cothant & Meggie

• tranvanhung & XiangQiang

• OverAC & Nang

• Fooly_kid & Nguyen Thi Tuyet Mai

• Mina & Virgin

• ketoangiachat & Thao

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
1 phiếu cho OverAC và NANG

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
hu hu hu....
Mọi người cứ vui vầy với bọn trẻ, cứ tự tâng bốc lẫn nhau, tranh giành người đẹp (nhất là cothant và tranvanhung đó) chẳng quan tâm gì tới lão già này cả..hu..hu
Thảo ơi, làm ơn có hứa hẹn gì để trach cử đi, nếu không cứ đứng hạng bét thế này thì...mặt mũi đâu mà offline

Thôi Lão vận động tranh cử lại:
DIỄN VĂN VẬN ĐỘNG TRANH CỬ

alo alo,​

MỌI NGƯỜI HÃY BÌNH CHỌN CHO ĐÔI ketoangiachat & thao

Mọi người hãy ủng hộ cho hạnh phúc của chúng tôi
Nếu thắng giải, chúng tôi sẽ rất vui mừng và hãnh diện; chúng tôi sẽ tổ chức ăn mừng chiến thắng và chắc chắn phải có mặt các bạn (caphê nữa hén)!!.
Nếu thắng cử, chúng tôi sẽ cố gắng học tập, liên tục nâng cao trình độ kiến thức xã hội - nghề nghiệp - pháp luật để chia sẻ với các bạn.
Đặc biệt, chị thao sẽ tích lũy thêm nhiều kinh nghiệm để giải thích kỹ về quy luật 80/20.
Hãy thêm một phiếu cho chúng tôi
Chân thành cám ơn

Sửa lần cuối:
SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Có được bầu cho thành viên tương lai không? Có ai kết cô em Hoàng Anh của anh SÙN không nhỉ? Nhanh lên kẻo Hùng đóng Poll giờ nè!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Sao tới hôm nay bác ketoangiachat mới vận động tranh cử thế.... híc, em lại bầu rồi, thế là không được uống cafe của bác hả? Công nhận, lão già vui tính này với chị Thảo của em "hợp cạ" thật, ... những ai chưa bầu... nhớ bầu cho đôi:
Ketoangiachat & Thao

Mà còn cô em Hoàng Anh của anh SÙN kìa, Cothant đâu rồi? :)-p)

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Ấy ấy ....!!! Bác Sùn đợi em một chút! Em sẽ đăng nhập vào với nick là Gia Lai và đưa ra khẩu hiệu :

Hoàng Anh Gia Lai - Dream ...couple !!!!

Cheers!

L

lequanghien

Guest
24/9/04
1
0
0
48
HN
xin 1 phieu cho doi ...trai ..tai...gai...sac OverAC & NANG
xin cam on

nang

nang

Guest
To lequanghien:
Cam on bac nhieu nhieu!! OverAC dau? Ra hau ta ne :)

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Các bác này nhanh thật, vừa trông thấy post của bác Sunf, tính là ăn sáng xong sẽ vào "ứng cử" ngay, nhưng vẫn không kịp với các bác, hix hix... (nhất là bác.... Hùng đấy...:p... đâu cũng gặp cả....hi hi hi....)
Ậy, bác Sunf ơi, mấy bác kia đều.... già cả rồi, chỉ có em là còn trẻ, khoẻ thôi, bác cho phép em.... ứng cử với Hoàng Anh nhé....:p.... hi hi hi......

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Các bác này nhanh thật, vừa trông thấy post của bác Sunf, tính là ăn sáng xong sẽ vào "ứng cử" ngay, nhưng vẫn không kịp với các bác, hix hix... (nhất là bác.... Hùng đấy đâu cũng gặp cả....hi hi hi....)
Ậy, bác Sunf ơi, mấy bác kia đều.... già cả rồi, chỉ có em là còn trẻ, khoẻ thôi, bác cho phép em.... ứng cử với Hoàng Anh nhé.. hi hi hi......
Tôi nhớ là cậu chưa có cuộc tiếp xúc nào với cô bé Hoàng Anh mà thì làm sao mà ứng cử được hơn nữa cậu không sợ Meggie "xử" à. Lại còn dám chê tụi tôi già nữa chứ, tội này thật đáng đánh đòn đấy.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Này bác Hùng, thế không sợ em "xử" hả?

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Em bắt đền các bác đấy, đôi em tự đề cử đâu rồi???

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
48
Miền đất hứa
www.erpvna.com
XIANGQIANG nói:
ôi bác ơi, xăng pha nhớt là sao? dễ hiểu nhầm lắm đó!!!

Hiểu sao cũng đc vì tớ k tham dự bình chọn Trai tài - gái sắc (vì thấy khó thắng giải quá), tớ chỉ tham gia vụ Trai sắc - gái tài thôi hehe.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
tranvanhung nói:
Bác Sùn ơi, nếu em ra ứng cử với cô em Hoàng Anh của bác mà trúng cử thì không biết bác xử thế nào nhỉ ?
À, cái này để bồ em nó... xử trước. Nếu còn lại mảnh xác tàn nào của Trần Văn Hùng thì anh sẽ xử tiếp luôn.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Mà e rằng, Hùng mà trúng cử thì chả còn mảnh nào nguyên vẹn để giới thiệu cho em Hoàng Anh đâu. Nào, anh em cứ dzô đi. Đừng ngại tranvanhung nghen.

T

traitaigaisac

Guest
các bạn ơi tính tới thời điểm này thì phần thắng đang thuộc về 2 đôi có tỷ lệ % cao nhất là 19,54% đấy là : Cothant & Meggie ,Anhchuôt &Vualua
Gửi tới các bạn chậm ứng cử : các đôi trên đã vượt qua vòng 1 dựa trên sự ứng cử của họ và đề cử của các thành viên nên BTC đã đưa lên danh sách bình chọn do vậy không thể bổ sung thêm được nữa hẹn các bạn chậm chân tham gia ứng cử vào năm sau nhé.

nang

nang

Guest
To songngu:
Thanks songngu. Ghi nhan tam long khong vi qua` cua songngu.Hihi...

To nhung nguoi khac:
Thay OverAC Mar hieu qua chua a?! Hoc tap doi em nha!!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Trân trọng gởi lời cám ơn chân thành đền các bác sau đã nhiệt tình ủng hộ cho em (tính đến thời điểm 12h57 PM, 16/12/2004): cothant, fooly_kid, hong hot, lequanghien, linhtinh, Meggie, Mini, Nguyen Thi Tuyet Mai, songngu, X-men

Gởi Nang
Đặc biệt cám ơn em Nang ơi.
Cám ơn em đã đồng hành cùng anh trên con đường tranh cử này. Chiến thắng là quan trọng nhưng có gì quan trọng hơn khi chúng ta cùng nhau kề vai sát cánh. Hãy tiếp tục em nhé chúng ta sẽ tiếp tục tới cùng. Hãy cùng anh nhẩm hát bài hát If we hold on together.
Anh tiếp tục chiến dịch tranh cử này đến cùng dù kết quả có ra sao.

Trân trọng thông báo đến các bác. Em sẽ không bỏ cuộc sớm. Em sẽ tiếp tục chiến dịch tranh cử tới cùng. Mong các bác ủng hộ cho chúng em - OverAC va Nang.
Một lần nữa các ơn các bác: cothant, fooly_kid, hong hot, lequanghien, linhtinh, Meggie, Mini, Nguyen Thi Tuyet Mai, songngu, X-men đã ủng hộ cho chúng em

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA