Pình chọn đôi trai tài - gái sắc webketoan 2004 !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Bạn bình chọn cho đôi nào trong các đôi sau đây ?

• Không bỏ phiếu vào ô này (Đã rút lui không tranh cử nữa)

Bình chọn: 0 0.0%
  • Anh_chuot & Vualua

• Phuonghoanglua & ctdung

• Maco & Benitino

• Cothant & Meggie

• tranvanhung & XiangQiang

• OverAC & Nang

• Fooly_kid & Nguyen Thi Tuyet Mai

• Mina & Virgin

• ketoangiachat & Thao

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nang

nang

Guest
E còn điều này nữa muốn nói:

Các đôi khác ạ!

Vì sao mà Nắng lại chỉ bỏ phiếu cho chính mình?! Các bác đang thắc mắc phải không?
Lí do: em đã bị ăn lừa béo quá các bác ơi. Hic hic, chiều hôm qua, ôn thi bận wá nên tranh thủ online có chút xíu thôi. Bình chọn. Thấy đâu đó nói chỉ được bỏ 1 phiếu duy nhất
--> bỏ phiếu cho chính mình là đương nhiên :p (A, em nhớ ra rồi, chính xác là cothant, cothant nói thế đấy ạ) --> mọi người hỏi tội cothant nha. Nắng vô tội. Nắng cũng muốn bỏ phiếu cho mọi người lắm lắm

Khóa học Quản trị dòng tiền
nang

nang

Guest
15h47 PM 16/12/2004:

Xin trân trọng gửi lời cảm ơn tới deepblue.

C

Chipmunks

Cô gái Tây Nguyên
9/9/04
62
1
8
39
BMT -TPHCM
ôi! mọi người vận động tranh cử dữ quá.Em "choáng"

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hix, mới đi có buổi chiều mà mấy bác làm dữ quá, chuyến này em phải phát biểu "bù lổ" mới được.

Hi hi, BTC thiên vị thật, BTC mà cũng được "bình bầu", không công tâm chút nào cả...nhưng như vậy mới hấp dẫn, thú vị thật....

Phải công nhận "thương hiệu" Vualua&AnhChuot "lớn" thật các bác ạ, em vận động bở cả hơi tai mà cũng chỉ ngang ngữa với 2 bác ấy (may là 2 bác ấy "ngồi yên" xem đấy nhé, mấy bác ấy mà vận động nữa thì..... hix). Thôi thì các bác nhớ dùm em là tại thời điểm này ít ra em cũng đã từng .... đồng hạng nhất nhé, để lỡ sau này có.... thua thì cũng có cái để nói....:p....

Đôi Co-Me xin chân thành cám ơn các bác đã nhiệt tình ủng hộ cho tới thời điểm hiện nay ạ, và hứa sẽ cố gắng để không phụ lòng kỳ vọng của các bác.

Em thống kê được như sau: Mina, Leloanbt, Kehanhkhat, Nguyen Thi Tuyet Mai: các bác không giữ vững lập trường tí nào, hix hix, đã hứa bầu cho Co-Me thế mà...nhưng thôi không sao, các bác vẫn ủng hộ trên tinh thần là được rồi....hi hi hi...

To Retngot: Retngot thật là .... rất kiên quyết, giữ vững lập trường, nói 1 là 1, sáng suốt, thông minh, đẹp..... gái, học giỏi, là người làm chuyện lớn, sau này chắc chắn sẽ thành công.....:p..... (nghe mà mát cả ruột)

To Meggie: ừhm........e hèm......... kêu ...... "anh" cái nghe nào.......:p....... (kêu nhanh không thua bi giờ, thua là hết được kêu đó)

To Mina: em ....hỏng tha lỗi đâu, phải có kem mới tha (AQ nhé....:p...)

To Ketoangiachat: em có bỏ 1 phiếu, chừng nào mình đi cafe anh?....:p......

To tranvanhung: em có gặp Hoàng Anh rồi nhé, bữa tối nọ....ừhm...... nhưng thôi, em không kể đâu, không bác lại kêu Meggie "xử" em, gây lủng củng nội bộ... À, Bác Sunf cũng hứa là sẽ xử bác, thế thì bác thua em là chắc rồi....

Bác Sunf ơi, em hỏi nhỏ cái (an toàn là trên hết mà!) thế nếu em với Hoàng Anh mà ứng cử, thắng, thì em.... có sao không bác? (có ai xử em không ?!?) ...

To nang: anh có đính chính lại ở 1 post sau đó rồi mà: chổ "lưu ý" đấy, em xem lại nhé,vậy thật ra là....em có 2 tội nhé: 1- cố ý bầu cho mình, không bầu cho người khác rồi ...đổ lỗi cho anh; 2- không chịu đọc kỹ.... "hướng dẫn sử dụng".... hi hi hi...

Sửa lần cuối:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Đúng là cothant tham lam thật đấy. Mina nhớ là mỗi lần đi uống cafe là cothant mắt không rời Hoàng Anh vậy mà bây giờ còn đòi tranh cử thêm với người khác nữa, phải như Anh Chuột và Vua Lua kìa, ..... Nhưng mà BTC đừng nên công bố người bầu chứ làm vậy thì Cothant cứ đưa lên hết.... BTC nên xét lại nhé.

Meggie

Meggie

Guest
4/8/04
45
2
0
on the earth
Không ngờ đôi Co-Me, lại được bà con ủng hộ nhiệt tình vậy... Hình như toàn đứng trong top 2 từ hôm bầu chọn đến giờ, các bác nhỉ?

Em, Meggie cũng có lời cảm ơn chân thành đến các cô bác láng giềng, các anh chị gần xa, các em nhỏ yêu quý... về sự giúp đỡ về tinh thần và lá phiếu cho đôi Co -Meg trên con đường tới... đích :D (đích em đặt ra là làm chị của Cothant, nên các bác cũng giúp cho em nhé )

To Cothant: cậu em này định đi nước đôi hả? Đang tỏ vẻ quyết tâm cùng Meg chiến thắng, mà lại tỏ ý với em Hoàng Anh nào thế? Để lúc nào gặp, chị Meg sẽ cốc vào đầu em một cái cho chừa...

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
hu hu hu....
Mọi người cứ vui vầy với bọn trẻ, cứ tự tâng bốc lẫn nhau, tranh giành người đẹp (nhất là cothant và tranvanhung đó) chẳng quan tâm gì tới lão già này cả..hu..hu
Thảo ơi, làm ơn có hứa hẹn gì để trach cử đi, nếu không cứ đứng hạng bét thế này thì...mặt mũi đâu mà offline

Thôi Lão vận động tranh cử lại:
DIỄN VĂN VẬN ĐỘNG TRANH CỬ

alo alo,​

MỌI NGƯỜI HÃY BÌNH CHỌN CHO ĐÔI ketoangiachat & thao

Mọi người hãy ủng hộ cho hạnh phúc của chúng tôi
Nếu thắng giải, chúng tôi sẽ rất vui mừng và hãnh diện; chúng tôi sẽ tổ chức ăn mừng chiến thắng và chắc chắn phải có mặt các bạn (caphê nữa hén)!!.
Nếu thắng cử, chúng tôi sẽ cố gắng học tập, liên tục nâng cao trình độ kiến thức xã hội - nghề nghiệp - pháp luật để chia sẻ với các bạn.
Đặc biệt, chị thao sẽ tích lũy thêm nhiều kinh nghiệm để giải thích kỹ về quy luật 80/20.
Hãy thêm một phiếu cho chúng tôi
Chân thành cám ơn

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Công nhận đôi Co-meg thật lắm chuyện nhỉ.
Này Cothant tớ nghĩ vì sự lắm chuyện của đôi Co-meg nên mới được lên đầu đấy nhỉ hay cậu có chiến lược tranh cử nào khác không?
Tớ vận động bở hơi tai thế mà vẩn không bằng cậu thật không biết phải làm sao. Nhưng không sao tớ sẽ tung ra chiêu khác. Tớ quyết tâm rồi mà.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
OverAC nói:
Công nhận đôi Co-meg thật lắm chuyện nhỉ.
OverAC nói:
Này Cothant tớ nghĩ vì sự lắm chuyện của đôi Co-meg nên mới được lên đầu đấy nhỉ hay cậu có chiến lược tranh cử nào khác không?

Tớ vận động bở hơi tai thế mà vẩn không bằng cậu thật không biết phải làm sao. Nhưng không sao tớ sẽ tung ra chiêu khác. Tớ quyết tâm rồi mà.

Ơ cái cậu này... đúng thật là... ở dưới ngó lên và.... ganh tị àh, hi hi hi, hông hay đâu nhé.

Tớ đã bảo với cậu ngay từ đầu là dắt tớ đi cafe, tớ sẽ chỉ cho làm Marketing mà hông nghe, làm rùm beng mà không có kế hoạch, hệ thống gì cả, cuối cùng là không đạt được hiệu quả như mong muốn, lại quay lại... "bắn" tớ.

T

thao

Guest
Hic hic.mọi người làm thảo chóng mặt thiệt à nhen. Mọi người ráng bình chọn cặp này đi nếu đọat giài lão già bao xô hết đó, chứ chị thảo hỏng biết chuyện gì hếtchỉ biết hộ tống góp vui cùng mọi ngườii thôi à.ha ha .....

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
tranvanhung nói:
Anh Hoà ơi, Thảo lên tiếng rồi kìa. Nội bộ bác có vấn đề à ?
thao buồn vì phải đứng chung liên doanh với Lão già, bị mọi người chê luôn. Có lẽ thao sợ mất giá.
To thao: Hãy tin vao ngày mai trời lại sáng, mọi người sẽ bỏ phiếu cho đôi "già" chúng mình

H

hathu

Trung cấp
30/9/04
74
1
0
43
Ha Noi
Mọi người thật là quá đáng, muốn được bình chọn thì phải cho chúng tôi xem mặt tí teo chứ, có phải ở đây ai cũng biết hết các bác đâu. Cứ như cuộc bình chọn này là của riêng hội biết mặt nhau ấy, hừm hừm

K

ken4u4

Guest
Toi moi vao dien dan. Day la trang dau tien ma toi ghe tham, thay OverAC co niem tin qua, van dong tranh cu kha an tuong.

Chuc ban thanh cong!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
hathu nói:
Mọi người thật là quá đáng, muốn được bình chọn thì phải cho chúng tôi xem mặt tí teo chứ, có phải ở đây ai cũng biết hết các bác đâu. Cứ như cuộc bình chọn này là của riêng hội biết mặt nhau ấy, hừm hừm
Hi hi, an ủi hathu cái nhảy, bạn yên tâm, đừng nói là các bạn không biết các đôi tham gia ứng thí, ngay đến... các đôi còn chưa chắc biết hết mặt nhau mà bạn. Đừng khó tính quá mà, à quên, hãy bỏ phiếu cho... Co-Me bạn nhé....:p....

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
thao nói:
Hic hic.mọi người làm thảo chóng mặt thiệt à nhen. Mọi người ráng bình chọn cặp này đi nếu đọat giài lão già bao xô hết đó, chứ chị thảo hỏng biết chuyện gì hếtchỉ biết hộ tống góp vui cùng mọi ngườii thôi à.ha ha .....
Bây giờ chị Thảo mới lên tiếng, phải nói cặp của chị đúng thật đấy, anh kêtoangiáchát là trai tài rồi, Cothant còn lâu mới theo được còn chị Thảo thì lại vửa giỏi và vừa đẹp nữa chứ.

H

huynhngavl2003

Guest
6/10/04
0
0
0
40
Vinh Long
MINA nói:
Bây giờ chị Thảo mới lên tiếng, phải nói cặp của chị đúng thật đấy, anh kêtoangiáchát là trai tài rồi, Cothant còn lâu mới theo được còn chị Thảo thì lại vửa giỏi và vừa đẹp nữa chứ.
Thế chị MINA gì đó chị tính lấy lòng cặp ketoangiachat_thao hay là chị muốn tự lăng xê mình, để chị Thảo bỏ phiếu cho cặp Virgin- MINA nhỉ...?kekekke...Rất tiếc nếu được bỏ phiếu lại, bỏ cho Virgin và Mina đoạt giải mới được.
To Cothant: Tớ bỏ phiếu cho cậu, sao cậu không cảm ơn gì thế, chờ mãi mà không thấy tên nhẩy?kekekeke

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Các bác vận động bầu cử dữ thật đấy, em ngồi ngoài nhìn mà không yên (mặc dù đứng thứ 5 là cũng đáng tự hào rồi), Thôi, các bác cho em học đòi cái, học cô hoa hậu Việt Nam.

Vote for us, vote for

tranvanhung & XIANGQIANG

Các bác nào chưa bình chọn, nhanh tay bầu cho đôi này nhé, đảm bảo anh tranvanhung sau khi thắng cử sẽ không bị tan xác (do em đã xin phép... đàng hoàng).

Nếu đôi này thắng, Các bác trong Nam ngoài Bắc sẽ đều được vỗ tay chúc mừng và... được khao một bữa no nê... nhanh tay lên các bác ới....

N

NgocNam

Guest
16/12/04
12
0
0
49
Hai Duong
Gửi anh Hưng
Anh Hưng này, không biết gọi anh là gì cho phải vì trong hồ sơ ghi anh mới 1 tuổi (vô lý quá). Thấy anh cũng nổi tiếng nên hỏi anh điều này nhé: Mình mới tham gia trang web này, thấy nó cũng hay hay nhưng không biết làm cách nào để gửi câu hỏi được, vậy nhờ anh chỉ giúp nhé.
thanks

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA