Pình chọn đôi trai tài - gái sắc webketoan 2004 !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Bạn bình chọn cho đôi nào trong các đôi sau đây ?

• Không bỏ phiếu vào ô này (Đã rút lui không tranh cử nữa)

Bình chọn: 0 0.0%
  • Anh_chuot & Vualua

• Phuonghoanglua & ctdung

• Maco & Benitino

• Cothant & Meggie

• tranvanhung & XiangQiang

• OverAC & Nang

• Fooly_kid & Nguyen Thi Tuyet Mai

• Mina & Virgin

• ketoangiachat & Thao

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
NgocNam nói:
Gửi anh Hưng
Anh Hưng này, không biết gọi anh là gì cho phải vì trong hồ sơ ghi anh mới 1 tuổi (vô lý quá). Thấy anh cũng nổi tiếng nên hỏi anh điều này nhé: Mình mới tham gia trang web này, thấy nó cũng hay hay nhưng không biết làm cách nào để gửi câu hỏi được, vậy nhờ anh chỉ giúp nhé.
thanks
1. Anh ấy tên là Hùng, 1 tuổi là thời gian anh ấy tính từ khi bắt đầu YÊU (có nghĩa là "ra đời") chứ không phải từ khi anh ấy được sinh ra (có nghĩa là "chào đời").
2. Bạn đã gởi câu hỏi rồi đấy. Có phải ý bạn là muốn gởi một đề tài mới không

Khóa học Quản trị dòng tiền
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
NgocNam nói:
Gửi anh Hưng
Anh Hưng này, không biết gọi anh là gì cho phải vì trong hồ sơ ghi anh mới 1 tuổi (vô lý quá). Thấy anh cũng nổi tiếng nên hỏi anh điều này nhé: Mình mới tham gia trang web này, thấy nó cũng hay hay nhưng không biết làm cách nào để gửi câu hỏi được, vậy nhờ anh chỉ giúp nhé.
thanks
Bạn có thể nói rõ 1 chút được không, bạn muốn hỏi câu hỏi gì nhỉ ?

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
NgocNam nói:
Gửi anh Hưng
thanks
(học tập cothant cái)
Đính chính giúp NgocNam nhé, anh Hưng đó tên đúng ra là anh Hùng... còn 1 tuổi chắc là do anh ý lo mình già quá nên khai báo vậy cho trẻ ra ý mà, không có gì đâu...

Nếu bạn muốn có hướng dẫn chi tiết về cách gửi câu hỏi viết bài, đề nghị post bài vào đây:
http://210.10.49.100/webketoan/forum/forumdisplay.php?f=26 sẽ có trả lời cho bạn.

Và hãy nhớ là bầu cho đôi tranvanghung & XIANGQIANG nhé!

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Eo ơi, sắp đến giai đọan kiểm phiếu nên mọi người ăn ngủ trên topic này hay sao ấy.

Ghi chú: Hãy bỏ phiếu chọn Lão già & thao nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hic hic, quả không ngoài dự tính, đôi AC-Vualua đã vượt lên trên, chưa kể có "mối hiểm hoạ OverAC-nang" đang hăm he chiếm nốt vị trí thừ 2 cơ đấy. Làm sao bi giờ? Làm sao bi giờ? Chắc cothant phải học tập cách thức của AC và Vualua thôi: ngồi im, xem kết quả và.... chờ nhận giải, cách này cũng hay phết, dùng "tĩnh" chế "động"....:p....

Hi, sáng nay mắc post 1 bài "chống cường địch" giờ rãnh, post 1 bài "dẹp nội loạn" vậy:

To Mina: em đã không kể cho anh Hùng biết chuyện em gặp Hoàng Anh rồi, vậy mà chị còn kể nữa....hic hic, cũng may là chị chỉ biết thế thôi. (Cothant tự nhủ: có chết em cũng không kể cho chị nghe là sau buổi cafe đó em có đưa Hoàng Anh về đâu (gần nhà mà!!), ko thôi chuyện đến tai Meg, lại rắc rối to). À còn chuyện tham lam: em đâu có tham lam, tại ... tính em nó vậy: thích hướng tới cái đẹp, ra đường thấy ai đẹp đẹp là.... ngắm hà (bác nào có cùng quan niệm vỗ tay ủng hộ em cái)....hi hi hi...

To Meggie: anh đã nói rồi: nếu thắng: em kêu anh bằng anh, nếu thua: anh kêu em bằng....em, sao giờ này em vẫn chưa đổi cách xưng hô? Hơn nữa, em nói: mục tiêu là làm ..chị anh, nhưng cái đó nó đâu có nằm trong 2 chọn lựa phía trên, thì làm sao bà con giúp em được? Ậy... còn chuyện Hoàng Anh là.... tính sau mà, trước mắt giờ anh sẽ cùng em "chiến đấu" cho cái vụ này cái. Hơ, không phải ai muốn cốc đầu anh cũng được đâu.

To Xiangqiang: anh có bỏ 1 phiếu cho em đấy, anh Hùng ơi, khi nào mình đi ăn anh?...:p...

To huynhngavl2003: hi hi, cothant đã cám ơn hết các bác 1 lần rồi mà, nhưng thôi, để khẳng định: thương hiệu "Co-Me" có chế độ "hậu mãi" tốt, Cothant sẽ làm theo ý huynhngavl2003 vậy:

Cothant xin chân thành cảm ơn các bác đã bỏ phiếu ủng hộ cho đội Co-Me: AnhHa, fooly_kid, hoacuctrang, hoangoclan, huynhngavl2003, ketoan@, ketoancon, Lan-Anh, Meggie (à không, người nhà), OverAC, pthao, Retngot, suongdemtv, teppi, thienson, tranvanhung, X-men, Zorro.

Và các bác đã cổ vũ cho đôi Co-Me ngay từ đầu, tuy nhiên do 1 số lý do không thể bỏ phiếu được: Mi., Le., Nguyen., Ke.....chúng tôi rất trân trọng sự cổ vũ của các bạn dành cho chúng tôi.

Và cuối cùng, xin gửi lời cám ơn chân thành tới các bạn ... sắp bỏ phiếu cho chúng tôi.

Xin dừng ở đây.

nang

nang

Guest
Đôi OverAC và Nang xin cảm ơn:

camchuong1976 (mùa này nhiều cẩm chướng đây)
my ngoc (hãy luôn để mọi người được ngắm nhìn)
ken4u4 (nick này có phải ken for you for... --> for gì zậy? Anyway, chào mừng bạn đến đây!!)
letrans (thêm vụ chữ kí nữa, bác sẽ không ăn khao không hết. hìhì...)

Chân thành cảm ơn các bạn đã cổ vũ chúng tôi!!

C

ctdung

Guest
8/11/04
8
0
1
40
Thành phố Hồ Chí Minh
Úi, úi, ai cũng làm tiếp thị, quảng cáo, vận động tranh cử dữ quá. Đã đến lúc lên tiếng rồi:
HỠI BÀ CON CÔ BÁC, ANH CHỊ EM HỌ HÀNG GẦN XA, ĐÔI CTDUNG & PHLỬA RẤT CHÂN THÀNH CÁM ƠN NHỮNG NGƯỜI ĐÃ ỦNG HỘ CHO CHÚNG TÔI, CHÚNG TÔI LÀ MỘT ĐÔI ĐƯỢC KẾT HỢP TỪ 2 MIẾN NAM BẮC NÊN CÁC BÁC YÊN TÂM, NẾU CHÚNG TÔI THẮNG CUỘC, TẤT CẢ CÁC BÁC SẼ CÓ QUÀ (hihi, quà gì thì chờ bàn lại với PHLửa cái).
RẤT MONG SỰ ỦNG HỘ NHIỆT TÌNH CỦA QUÝ VỊ, XIN CHÂN THÀNH CÁM ƠN.
To PHLửa: sao không vận động gì cả vậy, đôi của mình đang có vị trí rất khiêm tốn tại "bảng xếp hạng" ( thứ 3 từ dưới lên, có nguy cơ bị rớt hạng, ui ui). Hãy thể hiện cho mọi người thấy chúng ta là một cập xứng đáng nhất đi nào.
HÃY BỎ PHIẾU CHO CHÚNG TÔI: CTDUNG & PHUONGHOANGLUA

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
To cothant. không nói Mina cũng biết được là hôm đó Cothant đã đưa Hoàng Anh về nhưng mà lúc đó Mina thấy anh Virgin nói là nhà anh gần nhà Hoàng Anh hơn mà ta. Em không tin thì hỏi lại Hoàng Anh xem.....

N

nguoi la

Guest
Hi everyone!

Có lẽ theo cách này để mọi người có thể biết đến người lạ tôi nhanh nhất.
Xin lỗi 2 đôi cao điểm nhé. Người lạ muốn để các bạn có đối thủ thôi, thế mới khí thế, nhỉ!!

Tất cả hãy cố lên!!

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Tình hình ngày càng bancăng nhỉ...ai sẽ đôi chiến thắng trong 3 đôi trên.hãy chờ xem vào

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Đúng là tên cothant này tham lam thật, em Hoàng Anh hắn cũng không tha nữa, nhưng mà hỏi 1 cái nha: có số điện thoại của em Hoàng Anh chưa ? Nếu không có thì hối lộ cho anh đi, anh cho số.

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Chỉ biết một đôi thôi bầu ai bây giờ, các bác ơi chắc em bỏ phiếu trống.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To Nguoi la: bạn đúng thật là ... lạ đó, mới gặp lần đầu luôn, nhưng không sao, hoan nghênh ý kiến của bạn, làm cho cuộc chơi thêm hấp dẫn, thú vị, hi hi...
To OverAC-nang nếu có giải: "Đôi có cú nước rút ngoạn mục nhất" thì sẽ không lọt khỏi tay đôi này đâu....:)...
To Mina: hi hi hi, tụi em có làm gì chị đâu nhỉ, nhưng chị đừng vội bỏ cuộc thế, còn tới 1 tuần lễ nữa lận mà, thấy anh Virgin không? Anh ấy không hề tỏ ý phản đối mà, em chắc rằng anh ấy cũng đang dùng chiến thuật "lấy tĩnh chế động" đó. Cố lên chị, đôi của chị chỉ xếp ngay sau thôi mà.
Mọi người cùng cố nhá.Hi hi hi, giống lời của Nguoi la đó.
To Tranvanhung: anh à, anh muốn... đi uống nước quán nào ạ? hi hi hi hi.....

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Cothant ơi, chị đâu làm gì mà phải cố chứ!
Mina cũng có số điện thoại của Hoàng Anh nữa nè!!! Có gì liên lạc trực tiếp Mina nhé......

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha ha, ai cũng có số điện thoại của Hoàng Anh hết, em biết dắt ai đi ăn bi giờ??? ( Hay là ....dắt cả 2...) .... uhm......... suy nghĩ............. thôi vầy đi....... 2 anh chị cứ giữ đấy, để.... em rủ Hoàng Anh đi ăn rồi... xin số phone luôn.... he he he he....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA