Pình chọn đôi trai tài - gái sắc webketoan 2004 !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Bạn bình chọn cho đôi nào trong các đôi sau đây ?

• Không bỏ phiếu vào ô này (Đã rút lui không tranh cử nữa)

Bình chọn: 0 0.0%
  • Anh_chuot & Vualua

• Phuonghoanglua & ctdung

• Maco & Benitino

• Cothant & Meggie

• tranvanhung & XiangQiang

• OverAC & Nang

• Fooly_kid & Nguyen Thi Tuyet Mai

• Mina & Virgin

• ketoangiachat & Thao

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
ôi, chỉ trong mấy tiếng em không theo dõi, đôi OverAC và nang đã bứt phá ngoạn mục không kìa.... Em nhìn mà ngưỡng mộ, phải chi mình biết bí quyết, anh Hùng nhỉ?

To lily_xu_nghe: chị ơi, bỏ phiếu trống làm gì, phí lắm :D, bầu cho đôi em nè
tranvanhung & XIANGQIANG

To cothant: thảo nào, thấy hôm đó thấy anh này cứ cười hoài, hoá ra là được đèo chị nào xinh xinh về....

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Biết nói sao bây giờ đây nhỉ, em bận qúa không cảm ơn kịp, nhiều lúc lên chi coi được tình hình. Không biết phải nói sao. Bây giờ thì em không thể náng thêm chút nào nữa (mặc dù còn bận việc cho công việc cuối tuần), em phải viết ngay bài này để còn cám ơn các bác, cám ơn các bác đả nhiệt tình ủng hộ chúng em trong cuộc tranh cử này. Có thể kết quả này không giống chút nào so với kết quả cuối cùng nhưng không sao. Chúng em vui vì được các bác ủng hộ thể cũng đã đủ để chúng em vui rồi.
Nhưng có lẻ đường tranh cử còn dài kết quả ra sao cũng chưa thể khẳng định lúc này được vì vậy mong rằng các bác tiếp tục ủng hộ cho chúng em.

Một lần nửa cảm ơn các bác Beauty, camchuong1976, cothant, deepblue, fooly_kid, hoanghuy, hong hot, ken4u4, lequanghien, letrans, linhtinh, Meggie, Mini, my ngoc, nedved, nguoi la, Nguyen Thi Tuyet Mai, songngu, X-men,những cái tên thật dể thương

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Sao mấy cái nick bầu cho OverAC có nhiều nick lạ thế nhỉ? Không biết có vấn đề gì không đây? BTC sẽ kiểm tra lại các nick trên, nếu có gian lận là sẽ bị loại đấy.

To Mina: Sao Mina lại tranh giành việc cung cấp số điện thoại thế nhỉ ?
Cothant: Cậu mà có cách rủ được em Hoàng Anh đi uống được cà phê mới là hay đấy. Nếu k được thì nói sớm nhé chứ để muộn quá thì nguy đấy.

nang

nang

Guest
Cảm ơn thuytienxanh đã bỏ 1 phiếu quyết định cho đôi OverAC và Nang tạm dẫn đầu vào 9h34 18/12/2004.

Many thanks.

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
Bác Hóng Hớt đã nói: một điều nhịn là chín điều nhục. Nip đâu ra tay đi chứ, sao lại để đôi ta top từ dưới lên thế?
Bà con nào bỏ phiếu cho đôi này sẽ được:
1. Đúng 1 tuần sau ngày công bố kết quả sẽ được ăn cưới miễn phong bì
2. 2 vé đi theo trong honeymoon week cho 2 người chốt đôi này đoạt giải
3. Mỗi phiếu bầu sẽ được đáp ứng 1 yêu cầu trong khả năng có thể của Nip và NH
Không biết những ưu đãi, khuyến mại lớn như thế này có làm thay đổi được tình hình gì không.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
tranvanhung nói:
Sao mấy cái nick bầu cho OverAC có nhiều nick lạ thế nhỉ? Không biết có vấn đề gì không đây? BTC sẽ kiểm tra lại các nick trên, nếu có gian lận là sẽ bị loại đấy.

To Mina: Sao Mina lại tranh giành việc cung cấp số điện thoại thế nhỉ ?
Cothant: Cậu mà có cách rủ được em Hoàng Anh đi uống được cà phê mới là hay đấy. Nếu k được thì nói sớm nhé chứ để muộn quá thì nguy đấy.
Ha ha, bác Sunf này làm em mừng hụt, em thấy tăng 1 phiếu, mừng rơn, nhưng nhìn qua nhìn lại thấy.... ai cũng như mình....:(...
To Tranvanhung: em thấy chơi cho vui mà anh, chắc không cần phải loại ai đâu. Nhưng để cho công bằng, em xin đề xuất với BTC vầy: mình sẽ không tính những phiếu của các nick gia nhập sau ngày 14/12 (tức là ngày mở cái Poll này), xem như các nick đó chưa đủ quyền bình chọn (thành thật xin lỗi các nick trên, hi vọng các bạn sẽ tham gia tích cực như vầy cho các lần bình chọn sau nhé).
To xiangqiang: cái này phải đính chính lại " đưa" về khác với "đèo" về em ạ, anh quang minh chính đại lắm (nói thẳng ra là nhát quá....:p), 2 người đi 2 xe em ạ.
Anh Hùng ơi, sao muộn quá lại bi nguy vậy anh? Giờ em muốn có số điện thoại của Hoàng Anh, muốn vậy thì phải gọi rủ được Hoàng Anh đi uống nước, nhưng em lại không biết số điện thoại để gọi, hix hix...giống vô ma trận quá... Bác nào tốt bụng giúp em vụ này với.

N

NgocNam

Guest
16/12/04
12
0
0
49
Hai Duong
Cám ơn lão "kế toán già chát" đã nhắc nhở cái tên của anh Hùng.
To Mr Hùng: Xin lỗi bác về phi vụ cái tên nhé (mới tham gia nên chưa biết mà, hi hi bỏ quá nhé)
To Ms Xiangqiang: Cám ơn chị đã chỉ bảo, cũng muốn bỏ phiếu cho chị với anh Hùng nhưng chưa biết mặt mũi chị thế nào, có thể gửi hình cho Nam theo địa chỉ này không Namvahuyen@yahoo.com
To: Mr Cothant: làm gì mà phân biệt thế bạn ơi, tôi gia nhập sau ngày 14/12 thì sao nào, tôi cứ bỏ phiếu cho Tranvanhung và Xiangqiang đó, bác nào mà gạch phiếu bầu của em là em kiện ra toà đó.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
NgocNam nói:
To Mr Hùng: Xin lỗi bác về phi vụ cái tên nhé (mới tham gia nên chưa biết mà, hi hi bỏ quá nhé)
To Ms Xiangqiang: Cám ơn chị đã chỉ bảo, cũng muốn bỏ phiếu cho chị với anh Hùng nhưng chưa biết mặt mũi chị thế nào, có thể gửi hình cho Nam theo địa chỉ này không Namvahuyen@yahoo.com
To NgocNam !

1.Vụ kêu lộn tên của bác không có vấn đề gì cả
2.Việc bầu chọn này không cần phải biết mặt mũi của ứng cử viên nên có lẽ là sẽ không có hình gởi cho bạn đâu.

SUNF

SUNF

Trung cấp
2/10/03
176
4
0
52
Hà Nội
Muốn gọi điện cho Hoàng Anh, phải hỏi Lão Gia. Hôm nọ SUNF có thấy họ trao đổi số điện thoại.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
tranvanhung nói:
Đấy quan trọng là k có số điện thoại thì làm sao mà rủ em đi uống cà phê đúng không ?
Ai có thể có lòng tốt giúp cothant ngoài anh và Mina nhỉ ?
Muốn rủ hoàng anh thì phải đã Lão gia một chầu trước

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha ha ha, mắc cười quá đi thôi, thì ra cuối cùng chỉ có mình em hiền thôi, các bác ai cũng có trao đổi số điện thoại với Hoàng Anh cả rồi. Thế mà em cứ tưởng.... he he he....Vậy giờ em phải làm gì? Dắt bác Ketoangiachat, hay anh Tranvanhung, hay chị Mina đi uống nước bi giờ? Hix hix, về kinh phí thì em không đủ dắt cả 3 rồi....làm sao bi giờ?
Hay để tối nay em mời anh Ketoangiachat và chị Mina đi uống bia nhé, chịu không? Tối nay, 7h, nhà hàng Hồ Kỳ Hoà 2 nhé, hi hi hi, em mời rồi đấy, các bác nhớ cho số dt nhé.
To Mr NgocNam: mình cũng biết là sẽ có một vài bạn thật sự tham gia và bình chọn giống bạn chứ, đó là tại sao mình phải xin lỗi trước đấy. Tuy nhiên, để tránh bị gian lận như anh tranvanhung nói thì mình nghĩ chỉ có cách đó thôi, mọi người vẫn vui vẻ.
Bác Sunf ơi, bác thấy hoàn cảnh em nó khó khăn thế nào không, chỉ vì em Hoàng Anh của bác đấy, sao bác không thấy tội nghiệp mà cho em số điện thoại luôn nhỉ, hi hi hi. Hay còn cách này: bác chỉ cho em Hoàng Anh cái thread này để em ý đọc và biết là muốn có số dt của em ý cothant phải vất vả cỡ nào, không chừng lúc ấy Hoàng Anh lại gọi dt rủ em đi uống nước cũng nên.... hi hi hi...

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Hi, nội bộ coi chừng bị lủng củng
To các đồng chí: Cảnh giá c với ý đồ của bác SUNF khi chỉ ngay vào Lão gia.
Xem chừng bác sunf đang âm mưu "diễn biến hoà bình" nhá.

Thôi, mọi người tập trung vào chủ đề chính đi. Tiếp tục kêu gọi bình bầu và vận động tranh cử.

Hãy bỏ phiếu cho đôi ketoangiachat& thao nhé

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
Tui bỏ 1 phiếu cho đôi NH-Nipvnn. Chúc đôi này gặp may mắn.:beer:

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Đúng rồi, các bác tập trung vào chuyên môn đi...
Hãy bầu cử cho đôi
tranvanhung & XIANGQIANG các bác nhé!

Một trai tài như tranvanhung, xứng đáng được phiếu bầu của các bác đó!!!

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Cả tuần nay bận quá, hôm nay nghe nói lúc này Wkters "ăn ngủ" trong mục này nên vào thử. Nhưng mà sao mỗi người được bỏ nhiều phiếu thế ? Mình bỏ một lúc 4 phiếu các đôi mình chọn nếu thắng nhớ chia quà nhé.

vu minh

vu minh

Cao cấp
21/9/04
389
0
0
TPHCM
vu minh nói:
Tui bỏ 1 phiếu cho đôi NH-Nipvnn. Chúc đôi này gặp may mắn.:beer:
Khi nào đoạt giải nhớ tặng tui tấm hình 2 người chụp chung để kỷ niệm nha!:beernow:

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
vu minh nói:
Khi nào đoạt giải nhớ tặng tui tấm hình 2 người chụp chung để kỷ niệm nha!:beernow:
Trời ại, cả hai người NH và NIP này có bao giờ gặp nhau đâu mà chụp hình. Chắc chờ đến lần offline kế tiếp.
To tranvanhung: Chừng nào khoá sổ và kiểm phiếu:
To các mem:Sao mọi người tham gia bỏ phiếu ít quá vậy.

Hãy bỏ phiếu cho đôi ketoangiachat & thao nhé

N

Nguyen Hang

Tôi là người kiên nhẫn...
20/8/04
243
2
0
Pleiku
vu minh nói:
Cảm ơn sự nhiệt tình của anh Minh. Em kêu gọi đến khản cổ rồi mà vẫn chưa thấy sự đột phá nào cho LOVE của em cả...hic...Với lại nếu có đoạt giải mà với tỷ lệ phiếu bình chọn khoảng 30/5120 thành viên thì em thấy cũng không vui vẻ chút nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA