Tường thuật đêm 24.12 (Hà Nội)

• Thread starter nipvnn
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
CNN nói:
Hic, :crying: Noel của CNN nè: Bị bắt cóc, bị đổ cho mấy chai Ken, bị bắt chở kẻ bắt cóc mình về nhà, bị cướp giật quà một cách thô bạo(thực ra là không có quà) ...Nước mắt như suối ...
Kỳ tới, kỳ tới ...
Tới bây giờ mình vẩn còn thắc mắc không biết hỏi ai: Thật ra CNN là con trai hay con gái nhỉ? (không đoán nổi) (khi thì hình như con trai, khi thì hình như con gái)

Khóa học Quản trị dòng tiền
A

aodenabc

Guest
14/10/04
23
0
0
Ha Noi
To CNN: Sướng thế mà không biết, được kẻ bắt cóc quam tâm thế còn gì. Thử hình dung đến một chiến binh TALIBAN bắt có mình đi thì sẽ thấy lá CNN vẫn hạnh phúc đấy. Mừng cho CNN.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
nipvnn nói:
Chắc là có bạn trai nên quên anh em mình ấy mà??
Theo em thì mình nên "khoét" sâu vào vấn đề này các bác ạ, tìm cho ra ngọn ngành, xem "thủ phạm" là ai.......là ai mà.... tội nghiệp thế không biết... hix hix...

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Bác Cothant nói đúng đấy, phải làm cho ra chẽ chứ, ko thể cho qua được.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
cothant nói:
Theo em thì mình nên "khoét" sâu vào vấn đề này các bác ạ, tìm cho ra ngọn ngành, xem "thủ phạm" là ai.......là ai mà.... tội nghiệp thế không biết... hix hix...
Không biết bác Cothant này đang hix hix cho ai đấy mà lại phải đào bới nhiều chuyện lên thế nhỉ? :p
Em đã nói rõ đến thế rồi cơ mà, còn théc méc chi nữa...

K

kehanhkhat

Guest
27/9/04
24
0
0
41
hanoi
Trời ơi tiếc quá xá nờ ! Hôm đó vui quá mà em lại ko đi được . Vì ... Biết thế hôm đó cố sống cố chết để đi có phải nhiều quà ko .hihi

M

mmm

Guest
15/9/04
77
0
0
hanoi
An tuong Noel

undefinedTôi rất ấn tượng về chương trình của các bạn. Đây là lần đầu tiên tôi tham gia một CLB như thê này. Trước đây thì chưa bao giờ cả. Thấy tâm hồn mình trẻ lại đi rất nhiều. Vì cũng lâu lắm rồi tôi mới có dịp chơi những trò chơi mà khi còn nhỏ tôi thường khơi mào chúng chơi với các bạn tôi. À, ai là người đầu tiên khơi mào vậy nhỉ? Có khiếu làm show lắm đó. Nhưng giá có thêm những tiết mục gì đó để mọi người có thể làm quen và biết tên nhau nhiều hơn. Chẳng hạn như bốc thăm trả lời câu hỏi của các bạn đặt ra, chơi nhảy sạp cũng vui lắm đó. Tôi thấy trò nhắc lại tên mọi người cũng hay. Thế mà không thấy ai mở cờ cả. Dù sao tôi cũng rất thích và rất ấn tượng về bãi cỏ mà ai đó đã chọn. Hơi bị đẹp đấy chứ?
Chúc các bạn một năm mới thật nhiều may mắn.

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
to mmm. thanks, lần sau phát huy tinh thần trẻ nhé, một tràng pháo tay cho mmm!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
tuanklkh nói:
Hôm đấy ko có máy ảnh mới chán.
Hi`, thay mặt BCT, thành thật chia buồn cùng anh Gnurtel, vì đã không tìm được kế trốn vợ, để tham dự cùng chúng ta...

---> cũng thay mặt anh Gnurtel, xin lỗi toàn thể bà con dân tình tham gia buổi Noel, vì đã không mang dụng cụ để ghi lại hình ảnh ông già Noel quần bò, những trận cười đau đến quặn bụng của bà con...

Thành thật chia buồn và xin lỗi.

nang

nang

Guest
maco nói:
Hiz hiz, Maco đi chiếm chỗ 1 mình, ngồi chờ ở đây từ 5h30' gió lạnh căm căm, người run lẩy bẩy vì gió lạnh, "chiến" hết...3 tuần trà mà chẳng thấy em Loăng Quăng nhắc nhở gì cả

Có phải vì thế mà giục bác mang bạt tới bằng cả trăm cú phone không?! :p
Làm mình phóng ầm ầm tới đó, xong, thấy cậu đứng có 1 mình. Phạt cháu thế là còn hơi bị nhẹ. Lần sau nhớ đấy.

C

CNN

Cao cấp
14/3/03
506
2
0
ĐH KTQD
OverAC nói:
Tới bây giờ mình vẩn còn thắc mắc không biết hỏi ai: Thật ra CNN là con trai hay con gái nhỉ? (không đoán nổi) (khi thì hình như con trai, khi thì hình như con gái)

Uhm, sự thực thì đúng là CNN tính cũng hơi ngang bướng lãng tử một chút.

Anh hóng hớt nhé <_< nói xấu em

H

hoacat521

Guest
25/10/04
14
0
0
40
Hai Phong
Mình muốn tham gia cafe club Hà Nội lắm, nhưng không biết làm thế nào để tham gia cả. Mọi người giúp mình với!

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
tiec dut ruot em khong duoc di. Hic hic bao nhieu nguoi moi ma khong di duoc oi tiec qua' maaaa\ moi nguoi quen minh roi hay sao ay nhi?

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
lemanhtien nói:
tiec dut ruot em khong duoc di. Hic hic bao nhieu nguoi moi ma khong di duoc oi tiec qua' maaaa\ moi nguoi quen minh roi hay sao ay nhi?
ới, chú này làm sao lại..., không có ai quên ai cả, cái quan trọng là có nhớ mọi người mà đến hay không thôi./

A

anhvp

Guest
23/10/04
41
2
8
46
Ha Noi
Hic!!! Hôm đó mình về tới nhà ngủ không biết trời đất là gì nữa, cảm ơn PHL nhé :D:p, chưa bao giờ mình được ngủ đã như vậy hi .... hi ... May là còn bò được về đến nhà ;).

anhlaanh

anhlaanh

Guest
8/6/04
131
1
0
41
Hà Lầm
Đọc mục này mà run quá, hôm nay phải lam đêm nên ghé quá wkt chút. thực ra nguoi tiếc ko được tham gia buổi 24/12 là anhlaanh mới đúng.
Ôi cái rét hà nội, những buổi đi chơi với CFC nhớ quá đi mất.
Giáp tết chúng ta cùng nhau ăn tất niên nhé.
Không được tham gia với bác honghot quả là phí.

T

tranthuy21

Guest
13/9/04
9
0
0
41
hanoi
hom 24_12 em cung dang ky di nhung cuoi cung lai phai bao ve tot nghiep vao hom sau nen ko di duoc nhu ke hoach, moi nguoi thong cam nhe. chuc moi nguoi mot nam moi hanh phuc

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA