Bảng tính Nhập Xuất Tồn hàng hóa???

• Thread starter hado86
  • Ngày gửi
hado86

hado86

Trung cấp
30/10/08
66
0
0
ha noi
:wall::wall:các bác ơi giúp em với!!!
Em mới vào nghề, đi làm đúng dịp cuối năm. Giờ sổ sách theo dõi hàng hóa lung tung cả. Có ai biết file Excell nào về quản lý nhập xuất tồn hàng hóa và công nợ gửi cho em với!!! Cuối năm rồi các bác giúp em nhanh nhé!!:wall:
Em cám ơn các bác nhiều!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
minhdhvl

minhdhvl

Cháu ngoan Bác Hồ
11/4/06
405
4
18
HCM
Em mới vào nghề, đi làm đúng dịp cuối năm. Giờ sổ sách theo dõi hàng hóa lung tung cả. Có ai biết file Excell nào về quản lý nhập xuất tồn hàng hóa và công nợ gửi cho em với!!! Cuối năm rồi các bác giúp em nhanh nhé!!:wall:

tải về đi bạn:ladiesman

Đính kèm

• NXHangHoa_New.rar
    49 KB · Lượt xem: 5,397
  • Like
Reactions: dvn.lonelycat
hado86

hado86

Trung cấp
30/10/08
66
0
0
ha noi
Bạn ơi! mình quên mất là công ty mình tính giá xuất kho theo phương pháp nhập trước xuất trước chứ không phải bình quân gia quyền nên ko dung đc file này!:wall::wall:
Mình đã vào thư viện tìm nhưng có nhiều tài liệu phức tạp quá. Mình chỉ muốn có file quản lý hàng thôi, đầu óc chậm hiểu nên thấy khó quá không hiểu. Có mấy fiele quản lý hàng phức tạp quá! bạn nào có file đơn giản thì gửi cho mình với!
Giúp mình với!!!!:wall:
Thanks!!!

S

songthuy

Guest

Bạn vào xem bài viết "Nhập xuất tồn FIFO" của tui xem có dùng được không...

K

kitty7819

Guest
27/3/09
4
0
0
37
TP HCM
Bảng xuất nhập tồn

tải về đi bạn:ladiesman

Mình đang thử bảng XNT của bạn nhưng khi minh muốn chèn thêm hàng ma ko biết copy phần ô vuông vào dòng mới chèn để lấy mã hàng như thế nào.Giúp mình nhé.Thanks

H

hoangthienbao

Guest
2/3/10
1
0
0
hanoi
anh chị nào có file nào về xuất nhập tồn không gửi cho em nhé! em đang làm ở cty chuyên cung cấp thiết bị vệ sinh!

D

do duc hai

Guest
12/5/10
3
0
0
46
Hà Nội
Chào các anh chị thành viên của webketoan. Em muon hoi xin file nhap - xuat - ton hàng hoá theo phương pháp thực tế đích danh. Anh/ Chị nào có mãu xin gửi cho em với a. Em cảm ơn nhièu .mail cua em là: congtytmvasxhungngoc@yahoo.com.vn

N

ngo my phuong

Guest
Minh moi vao nghe lam ke toan ban hang cho ty nhap khau thiet bi nha khoa . Minh khong biet lam xuat nhap ton hang hoa nhu the nao het .co anh chi nao co files xuat nhap ton hang hoa khong ? co the cho minh xin de tham khao khong ? cam on rat la nhieu dia chi email cua minh la phngo2003@yahoo.com

T

trung thao

Guest
chào chủ top mình tải về nhưng khi muôn thêm dòng thì cóp công thức như bìn thường tại sao lại ko dc nhi? muốn thêm làm theo hương dẫn cũng k xong bạn ạ! chỉ giúp mình cach thêm dòng và cop đc công thức nhé. Thank
mình mới vào nghề vẫn còn gà lắm bạn ạ.hii

S

salelehoi

Guest
2/8/10
1
0
0
38
daklak
mình làm bên công ty kinh doanh thiết bị vi tính, công ty mình không lớn nên ko mua bản quyền được mà hàng hóa bên minhg thì nhiều và đa dạng quá. mọi người ai có File XNT nào hữu hiệu cho mình xin về dùng thử nha.
mail: salelehoi@yahoo.com. cảm ơn mọi người nhiều nha

L

lkxuyen

Guest
16/7/09
2
0
0
36
tt-hue
Mình làm bên công ty kinh doanh thiết bị vi tính, công ty mình không lớn nên ko mua bản quyền được mà hàng hóa bên mình thì nhiều và đa dạng quá. mọi người ai có File XNT nào hữu hiệu cho mình xin về dùng thử nha! mình cảm ơn nhiều!
Mail: lkxuyen84@yahoo.com

Các bạn ơi mình bắt trước tí các bạn đừng giận mình nha!

Sửa lần cuối:
H

hadong

Guest
Các bạn tham khảo file này xem, cũng hay lắm đấy

Bạn ơi xem lại hộ mình sheet in phiếu nhập, xuất. Mình chỉ in được phiếu nhập, ko in được phiếu xuất dù đã nhập tư liệu phiếu xuất đầy đủ trong sheet nhật ký.

File này mình thấy rất dễ sử dụng, phù hợp với nhu cầu hiện tại của mình.:015:

H

hadong

Guest
Mình thấy in bình thường mà

mình chỉ in được phiếu nhập, không view được phiếu xuất để mà in. Sao thế nhỉ? Bạn in được phiếu xuất à?

Khi mình chọn số phiếu xuất để in thì chỉ thấy hiện phần khách hàng, ngày tháng. Còn lại các dữ liệu trong bảng (tên hàng, đơn vị, số lượng...) đều không hiện lên. Mặc dù mình đã nhập bên NK nhập xuất đầy đủ rồi.

Bạn nào rảnh giúp mình với !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA