Cà phê Đạo - Phía Nam !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Bác TVH ơi, bác lên 1 plan cụ thể đi, rồi post lên cho mọi người xem, như hẹn nhau ở đâu, mấy giờ....? Em xin đăng ký một chỗ nhé. Phone: 0903 669987

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Các bác trong ấy có vẻ không xôm lắm nhỉ, ngoài này đã tổ chức được 4 buổi rồi đấy. Hôm thứ 8 vừa rồi còn có cả chị thảo kimmẹ mìn cùng tham dự nè, dzui lắm đó. rất thắm tình đoàn kết à nha. :1luvu:
Thông tin thêm là chị thảo kim và mẹ mìn đều là mem trong Nam nhé, thêm nữa CC ngoài Bắc còn tổ chức ngày 20/10 cho chị em nữa đó. :1luvu:​

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
NIP có lời nhỏ cho cafe saigon nè : Các bạn nên cần một người liên lạc trực tiếp , chứ liên lạc qua web thế này thì .... chắc 4 mùa hoa đào rụng mới có offline cafeclub!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Em có thắc mắc: tại sao WKT phía Nam mình không làm một cái cafe club có tổ chức và "rầm rộ" như các mem ở miền Bắc vậy nhỉ? Em thấy như vậy rất hay: có cơ hội cho mọi người có cơ hội giao lưu, học hỏi ngoài những buổi offline và hơn hết là tạo sự "khăng khít" giữa các thành viên với nhau. Các bác thấy sao? Riêng em vì là "ma mới" nên có nhiều lúc cũng "ngại", không dám cho ý kiến nhiều nhưng đối với vụ Cafe này thì em cũng rất "kết" và có thể hổ trợ (nếu cần).
Bác TVH: bữa thứ 7 (9/10) các bác có đi không vậy? Em đã ngồi chờ fone của bác (và cả thông tin trên diễn đàn nữa) cả buổi tối mà chẳng thầy bác đâu cả...:(....hix hix..

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Híc, khổ thân cothant, hát mãi bài mong đợi ngậm ngùi mà chẳng thấy cafe đạo phía Nam đâu.... hic hic... Anh Hùng thấy chưa?

To cothant: cafe đạo phía Nam vẫn hoạt động đấy, nhưng hành tung bí mật chứ không khuếch trương như cafe club miền Bắc... có gì cứ phải liên lạc trực tiếp với anh tranvanhung í!

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Cái này thì phải bắt tội anh Trần Văn Hùng thôi vì anh chàng đã lên tiếng rồi mà không chịu đính chính lại.
Lần này miền Nam xin rút kinh nghiệm, lần sau sẽ thông báo rộng rãi hơn. Ngày hôm qua tụi mình cũng có đi càfe nhưng cũng chỉ có một vài thành viên tham dự mà thôi.
Để Mina xem lại thử phải kiếm một người đầu quân trong chuyện này mới được.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Đối với vụ cafe này thì mình nghĩ mình có thể phụ giúp chút đỉnh. Thật lòng mà nói thì khi vào quán cothant cũng ít khi uống cafe (đắng quá mà!!!). Nhưng cothant lại thích đi gặp gỡ, trao đổi thông tin và nhất là có thêm bạn (tất nhiên rồi, vì mình là lính mới mà) cho nên nếu cần thì Mina thử hú cothant 1 tiếng ha, biết đâu cothant có thể giúp được gì cho Mina.
My phone num.: 0903 669987

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Mina không biết bạn cothant là Nam hay Nữ nửa, nếu bạn có nhã ý làm đầu tàu trong cafe club này thì rất hân hạnh. Các thành viên miền Nam dạo này ai cũng có nhiều sô kế toán ngoài giờ quá, nên cũng hơi khổ cho bạn đó.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ặc, trước tiên để khẳng định cái: mình là nam chính hiệu con nai vàng ngơ ngác. Còn vụ làm đầu tàu trong cafe club hả, hic, hổng dám đâu, thứ nhất: nói về kinh nghiệm cà phê cà pháo thì chắc là cothant còn phải học hỏi kinh nghiệm ở các bậc "tiền bối" nhiều, thứ hai:cothant chỉ mới vào WKT chưa được bao lâu, chưa biết ai và chưa quen với cách làm việc của mọi người nên không dám đứng mũi chịu sào đâu, cho nên mình nghĩ tốt nhất thì Mina cho mình 1 chân sai việc thôi, sai đâu làm đó, hi hi hi. Và đề tài này sắp tới mình sẽ bàn rõ hơn ở offline WKT phía Nam ha, Mina thấy thế nào?

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Cho VNgeek đăng ký một suất không thường xuyên, khi nào có "tụ tập" ới một tiếng. VNgeek sẽ tranh thủ đến.

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Benitino đã đăng ký rồi.Nhưng quên bổ sung số ĐT 0903630910. Cũng giống như anh VNgeek đăng ký 1 suất không thường xuyên.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha ha, xem ra cafe club ở phía Nam cũng được nhiều người quan lắm chứ bộ. Vấn đề giờ là tìm được 1 bộ phận tổ chức tốt thôi, chắc sẽ hào hứng lắm đây.
To Mina: Ok, vậy hẹn Mina Chủ Nhật ha. Vì là lần đầu cothant tham dự offline nên cũng rất nóng lòng chờ tới ngày đó .

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
Vậy thì hẹn gặp lại Cothant nha.Lúc đó sẽ cùng những ai quan tâm thảo luận luôn về vấn đề này.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Yes, benitino. :banana:

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Ôi, kiểu này thì club cafe này không thể để Mina làm chính được tại vì thấy toàn nam giới tham gia không thôi. Anh Nam hay anh Hùng giúp Mina một tay nhé.

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Mình tiếc vì bận không tham gia được offline phía nam ngày 24/10 nên cho mình xí phần ở cafe club với: Acc242: 0918357680

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA