Cà phê Đạo - Phía Nam !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
dentuy nói:
như vậy chủ nhật này găp nhau ở quán Tưởng Niệm đường Trần Bình Trọng, Quận Bình Thạnh . Nếu có thay đổi xin hãy báo sớm
Này dentuy ơi, cậu biết chổ đúng không, có cách nào có thể liên lạc với cậu không nhỉ? Hay cậu post cái email của cậu lên đây đi. Nè, cậu vào "chức năng" - "thay đổi tùy chọn", chọn enable private msg giùm mình cái, mình gửi tin cho cậu nhưng không được.
Có thể mình sẽ nhờ cậu phụ 1 tay.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

peace_do

Guest
8/11/04
12
0
0
44
Vietnam
tại sao chúng ta không chọn một quán cafe nào đó là chỗ offline hàng tuần,gọi là Cafe sáng CN. Thời gian từ 9h00 đến 11h00 sáng CN hàng tuần. Địa điểm thì do các thành viên cùng bàn bạc (chọn chỗ phù hợp nhất, khung cảnh hữu tình, âm nhạc vừa phải, giá có thể chấp nhận được). Tôi nghĩ được như thế có thể làm chỗ giao lưu thường xuyên, người này bận thì cũng còn người khác.

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
Vậy là cafe club miền nam cũng hoạt động sôi nổi không kém gì miền bắc ấy nhỉ ! Lần trước mình bận không tham dự được, lần này chắc mình phải tập tành uống cà fê theo các pác quá !
PS> To conthant : làm ơn chỉ đường đi đến đó nhé ! Mình đã đến đó một lần rồi, nhưng bây giờ lại không nhớ địa chỉ, không biết có phải là do lúc về đi ngang nghĩa địa, run quá nên quên .....

K

khanhpq

Trung cấp
9/7/04
103
1
18
Sài Gòn
www.fast.com.vn
Cho tôi tham gia với.
Khánhpq = 090-340-6696.
Gọi cho tôi đi với, chứ đường SG tôi mù tịt lắm.
Hồ Con Rùa thì biết, nhưng từ đó đi đến đường Trần Bình Trọng, Q. BT bằng cách nào.

K

khanhpq

Trung cấp
9/7/04
103
1
18
Sài Gòn
www.fast.com.vn
Tại sao tập trung ở Hồ Con Rùa mà không kiếm luôn quán đâu gần đó có phải hay hơn không mà phải chạy tới tận Q. BT hở các bác?

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To peace do: theo mình thì đề xuất của bạn rất hay, nếu được như vậy thì quá tuyệt, tuy nhiên còn vướng một số khó khăn vì: các mem của chúng ta đa số đều bận rộn, thậm chí chưa chắc Chủ Nhật họ đã rảnh (bạn có thể đọc thấy trong chính thread này)... nên vấn đề này mình sẽ đưa ra thảo luận kỹ hơn vào CN này nhé bạn. Ủa mà không biết bạn có đi được lần này không vậy? Bạn có thể cho mình biết cách liên lạc với bạn không?
To leloanbt: có các cách sau: 1. Bạn lên Hồ Con Rùa đi chung với mọi người (nếu bạn ở gần đó); 2. Mình sẽ nhờ 1 "đấng nam nhi" nào đó qua "hộ tống" bạn tới Tưởng Niệm; 3. Mình chỉ đường cho bạn ... tự đi (nhưng phải cho mình biết: bạn bắt đầu đi từ đâu). Vậy nhé, thân.
To khanhpq: dạ thưa anh, em trả lời 2 câu hỏi của anh: mình sẽ tập trung mọi người tại Hồ Con Rùa trong vòng 15 - 20 phút (đúng 8h20 sẽ đi) và sẽ có người trong BTC hướng dẫn mọi người tới quán Tưởng Niệm. Yêu cầu về địa điểm để tổ chức Cafe Đạo là: có không gian và tương đối yên tĩnh để mọi người có thể "đàm đạo", mà các quán ở gần trung tâm Tp thì đa số là ồn ào và chật chội. Tất nhiên đó là số quán cafe mà em biết thôi, nếu anh biết được chổ nào tốt thì xin anh giới thiệu cho mọi biết nhá, chúng ta sẽ đến đó trong các lần sau, còn dài mà, phải không anh?

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Khỉ thật, CN này Lão có khoảng 10 cái tiệc khác nhau, chắc phải chạy sô thôi
To khanhpq: Vậy cancel vụ thứ 7 nhé.
To CLB KTT WKT: Chuẩn bị và in các tài liệu cần thiết để mang theo nhé.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Gữi Hùng,
Không cần gọi điện thạoi đâu 8g sáng Thìn sẽ có mặt tại Hồ Con Rùa, Vì sáng thứ sáu là về lại sài gòn rồi.
Về lại sài gòn sẽ gọi điện cho Hùng nha.
Nè sẽ mua quà Phan Thiết về cho các thành viên nhớ đi uống càphê để nhận quà nha.
Ưu tiên cho Hùng 01 chai nước mắm phan thiết lọai đặc biệt.

Khuất Quang Thìn

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Gửi Anh Kế tóan Già chat - Em biết có một nhỏ kia nói t6en anh là Hòa đúng không,
Vây anh cũng phải đem theo đó nha. Mà anh có thích nước mắm phan thiết không. Em mang về cho anh 01 chai nha.
Nước mắm phan thiết ngon lắm. ha ha ha

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
OK, nhỏ làm chuyện đó anh sẽ bắt đi theo ngay
Nhớ 2 chai, rồi anh chỉ thêm một số điều cho mà làm vốn.

leloanbt

leloanbt

Con gái Bến Tre
3/6/03
259
10
18
43
TP.HCM
Truy cập trang
To cothant :
- Cách thứ 2 của bạn hơi bị "hay " đó, nhưng chỉ sợ không có mem nào tình nguyện thôi, hì hì ....
- Cách thứ 3 : hiện tại mình đang ở gần chợ Gò vấp, sẽ xuất phát từ đường Lê Quang Định ...

T

thao

Guest
úi chà, khuatqthin nay lại chơi bạn bè nữa rồi.tại sao lại " quân ta nói xấu quân mình" vậy nè. CN này tui gặp không trị tội ông thì thôi đó nhen.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Vậy là hiện tại danh sách tham gia có các bác sau: khanhpq, ketoangiachat, thao, khatqthin, tranvanhung sẽ đến chỗ Hồ Con Rùa
Và leloanbt, dentuy sẽ đến thẳng quán Tưởng Niệm.
Ơ, thế không còn ai nữa à? Sao không thấy ai confirm trên đây hết nhỉ?
Cothant sẽ liên lạc với những bạn còn lại vậy.
Địa chỉ quán Tưởng Niệm: 55A Trần Bình Trọng, Q. Bình Thạnh

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hiện tại mình biết có.... 2 bác "xe ôm" (mình và ketoan4mat), bạn nào không biết đường hay không có xe thì cứ thông báo cho mình biết ha. Ngoài ra có bác nào có thể làm "xe ôm" nữa thì cũng báo cho mình biết luôn ha. Thân.

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Này Cothant có thể tớ đi được đấy nhưng e là sẽ tới trể (hy vọng không phải tới trể)
Và còn bác levanduyet nữa hình như bác ấy cũng muốn đi nữa

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
OverAC nói:
Và còn bác levanduyet nữa hình như bác ấy cũng muốn đi nữa
OverAC ơi, bác levanduyet í đã biết thời gian và địa điểm chưa? Tớ có phải nhắn tin cho bác í không? Nếu phải nhắn tin thì cậu chỉ cho tớ cách liên lạc với bác í nhá.
Còn cậu thì sao? Biết chổ chưa? Nếu đến đi chung với mọi người thì tốt, có gì thì gọi cho tớ nhá.

Sửa lần cuối:
P

peace_do

Guest
8/11/04
12
0
0
44
Vietnam
mình không quen ai hết, không biết hôm đó làm sao tìm được mọi người nhỉ. Chắc mình tới thẳng luôn quán tưởng niệm luôn.

L

logistics.Cay

Guest
3/9/04
27
0
0
47
TP.HCM
To: tất cả các bạn
Minh cũng xin tham gia Cafe Club vao ngày mai.ĐT: 0918.247.595.
Minh sẽ đến Hồ con rùa đúng 8'15. Các bạn ban tổ chức vui lòng confirm lại voi minh nhé.
Xin cám ơn. Hẹn gạp lại một ngày vui vẻ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA