Môn thể thao tốt nhất cho dân kế toán

• Thread starter tungchi
  • Ngày gửi
T

Tuan huong

Guest
14/8/05
5
0
0
ha noi
với tôi tranh thủ ngủ thêm la hay nhất

Khóa học Quản trị dòng tiền
K

khoqua

Guest
11/8/04
6
0
0
TP. HCM
Truy cập trang
Chà, các môn thể thao các anh chi kể ra đều hay phết. Khi nào chúng ta hẹn nhau lại chơi môn tổng hợp các môn anh chị vừa kể, vừa đỡ tốn tiền dụng cụ, tiền sân, tiền banh....Boxing đê.

Hôm nào xì chít tớ rủ sếp tớ chơi môn đó thử...hehe..relaxed quá...

Chúc moi người cuối tuần vui vẻ...

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Còn ở chỗ tôi. tôi toàn được chơi các môn thể thao của Paragame thôi à. Khi chơi bóng bàn thì có một chú bộ đội xuất ngũ về bị giặc Mỹ bắn mất một cánh tay bên phải nên phải chơi tay trái.Còn khi chuyển sang chơi môn cầu lông thì lại có một anh bị thủng bụng, bị một viên đạn lạc bắn thủng bụng phải đi cắt 1,2 mét ruột.Thế mới đau...
Bây giờ chuyển sang bóng đá không biết vận có kéo theo không????? :banana:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Trò chơi tốt nhất cho dân nhà kế là chơi xếp hình, chơi Rubic ....vừa động não lại vừa nhanh tay nhanh mắt...

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
lannhu nói:
Hic, Bác nói mà không giải thích lý do làm em suy nghĩ mãi mà vẫn không hiểu tại sao?
Để tôi giải thích thay cho nhé: Mua một cây vợt(mới chơi không nên chơi loại tốt quá làm gì: khoảng 800; 1 T là được) chơi cầu lông(VỢT xịn có giá xấp xỉ 1T rồi).
Khi chơi Tennis đâu phải có 2 người chơi đâu, thường chơi thành nhóm 4;5 người(mỗi người chơi nghiệp dư chơi khoảng 20' là mệt bở hơi tai): thuê sân 2 giờ(giá bình dân khoảng 60.000VNĐ/h), cái này nếu chơi cầu lông mà phải thuê sân thì giá cũng tương tự(không phải khu vực nào cũng có sân bãi sẵn đâu).
Chơi Tennis còn có cơ hội giao lưu, học hỏi kinh nghiệm đôi khi còn kiếm được ấy chứ!

A

AC3K

Cao cấp
27/6/05
679
6
18
HCM
Thể thao mà bác cứ bắt theo sao đựoc, Chơi gì cũng được hẹn nhau chơi thử đi.

Mình chia ra, Tuần đầu chơi môn bóng bàn chẳng hạn, tuần sau đi bơi, tuần sau nữa chơi cầu lông, tuần sau nữa chới đá bóng...

thế là ai thích môn nào thì tuần đó cứ tập tụ lại và chơi. Mình chơi tuốt hết cái gì cũng biết nhưng không giỏi, Ai mà rủ mình cầu lông, bơi, bóng bàn mình đi hết.

A

anhcomdeptrai

Trung cấp
2/10/04
74
0
0
Ha noi
tranchan79 nói:
Để tôi giải thích thay cho nhé: Mua một cây vợt(mới chơi không nên chơi loại tốt quá làm gì: khoảng 800; 1 T là được) chơi cầu lông(VỢT xịn có giá xấp xỉ 1T rồi).
Khi chơi Tennis đâu phải có 2 người chơi đâu, thường chơi thành nhóm 4;5 người(mỗi người chơi nghiệp dư chơi khoảng 20' là mệt bở hơi tai): thuê sân 2 giờ(giá bình dân khoảng 60.000VNĐ/h), cái này nếu chơi cầu lông mà phải thuê sân thì giá cũng tương tự(không phải khu vực nào cũng có sân bãi sẵn đâu).
Chơi Tennis còn có cơ hội giao lưu, học hỏi kinh nghiệm đôi khi còn kiếm được ấy chứ!
the anh em minh di danh bong ban di BAC?

L

lemanhtien

Guest
22/5/04
101
0
0
43
HN
Truy cập trang
Có chỗ nào dạy quyền anh không các bác nhỉ ở HN ấy em khoái món này mà chẳng biết đâu dạy cả

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
anhcomdeptrai nói:
the anh em minh di danh bong ban di BAC?
Bóng bàn và tennis là hoàn toàn khác nhau đấy nhé!
Nhưng có lẽ ủng hộ bác Lemanhtien thì hay hơn! Học BOXING! chơi boxing!

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
tranchan79 nói:
Sao bác lại so sánh khập khiểng thế??? Mới thì phải so với cũ, non so với lão, chứ ai lại xịn so với dzỏm bao giờ.

[/QUOTE]Khi chơi Tennis đâu phải có 2 người chơi đâu, thường chơi thành nhóm 4;5 người(mỗi người chơi nghiệp dư chơi khoảng 20' là mệt bở hơi tai): thuê sân 2 giờ(giá bình dân khoảng 60.000VNĐ/h), cái này nếu chơi cầu lông mà phải thuê sân thì giá cũng tương tự(không phải khu vực nào cũng có sân bãi sẵn đâu).
Chơi Tennis còn có cơ hội giao lưu, học hỏi kinh nghiệm đôi khi còn kiếm được ấy chứ![/QUOTE]
Giá thuê sân tennis và cầu lông mà tương tự thì giờ em mới được biết đấy!:p
Vả lại, sân cầu lông không phải lúc nào cũng phải thuê, ra 1 bãi đất trống bất kỳ tha hồ mà đánh:biggrin:
Ai bảo bác chơi cầu lông thì không có cơ hội giao lưu, học hỏi đấy!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
lannhu nói:
Sao bác lại so sánh khập khiểng thế??? Mới thì phải so với cũ, non so với lão, chứ ai lại xịn so với dzỏm bao giờ.
Thì thể thao vốn khập khiễng thế mà! vợt tennis bình thường so với vợt cầu lông bình thường = công so với quạ, nên đành phải so công cụt đuôi(công ghẻ) với Quạ khoang vậy!
Có giao lưu, nhưng cứ nhìn mấy cái sân cầu lông thì biết toàn các cụ phụ lão...

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
tranchan79 nói:
Thì thể thao vốn khập khiễng thế mà! vợt tennis bình thường so với vợt cầu lông bình thường = công so với quạ, nên đành phải so công cụt đuôi(công ghẻ) với Quạ khoang vậy!
Có giao lưu, nhưng cứ nhìn mấy cái sân cầu lông thì biết toàn các cụ phụ lão...
Ơ, bác tự nói tennis là công, còn cầu lông là quạ đấy nhé! ==> tự mâu thuẫn với chính mình rồi bác tranchan79 ơi!

Thế bác bảo giao lưu để học hỏi kinh nghiệm rồi còn gì, càng lão thì kinh nghiệm càng nhiều mà!

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Ðề: Môn thể thao tốt nhất cho dân kế toán

làm việc đau đầu thế nên môn thể thao tốt nhất là bơi lội ( ngâm mình xuống nước cho tỉnh người ) . Liệu có sợ như các cụ nói ngâm đầu lâu dưới nước quên chữ không nhỉ. HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
lequanghuy nói:
làm việc đau đầu thế nên môn thể thao tốt nhất là bơi lội ( ngâm mình xuống nước cho tỉnh người ) . Liệu có sợ như các cụ nói ngâm đầu lâu dưới nước quên chữ không nhỉ. HIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII
Bạn không biết 1 điều là dân kế toán sợ nước à!
Với lại toàn là đầu to chân tay nhỏ, nhỡ nhẩy xuống nước đầu cắm xuống, mông nhổm lên ....đừng có dại mà rủ đi bơi nhé

Viva

Viva

Nôngdânthậthột@ ®
20/5/05
387
1
0
48
Gầm cầu chữ Y
Mình thấy môn thể thao tốt nhất cho dân kế tóan là "luyện mồm". Nữ thì ra chợ, siêu thị; Nam thì thành lập hội "web lai rai", cực khỏe, xả tress.

DucThuan

DucThuan

Tè lè ra rồi !
4/12/04
173
4
18
Đầu đường xó chợ
Vivavina nói:
Mình thấy môn thể thao tốt nhất cho dân kế tóan là "luyện mồm". Nữ thì ra chợ, siêu thị; Nam thì thành lập hội "web lai rai", cực khỏe, xả tress.
Hi hi, cái vụ này hay đó, hôm nào cho tui theo với. Stress triền miên.

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
tsf nói:
Hi hi, cái vụ này hay đó, hôm nào cho tui theo với. Stress triền miên.
Được đấy! mấy hôm nay ức chế tội độ mà chẳng biết chút giận vào đâu.
Em + tsf + Vivavina + ... là thành một hội đấy. Bầu bác Vivavina làm hội trưởng(có công phát kiến vĩ đại), bác tsf là hội phó(có công cổ động) và em thành viên đầu tiên(thành viên danh dự nhất).
Mời mọi người tham gia.......

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
to tran chan 79
Tại sao dân kế toán lại sợ nước hả bác??????????//

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
lequanghuy nói:
to tran chan 79
Tại sao dân kế toán lại sợ nước hả bác??????????//
Sổ sách chứng từ mà xuống nước thì còn gì nữa cơ chứ!
Hơn nữa, đầu óc dân nhà kế mà gặp nước(giảm đi stress) là hay nghĩ đến chuyện linh tinh khác lắm(điển hình như mình chẳng hạn; rảnh rối là kiếm người khác lừa đảo ngay)

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
tranchan79 nói:
Được đấy! mấy hôm nay ức chế tội độ mà chẳng biết chút giận vào đâu.
Em + tsf + Vivavina + ... là thành một hội đấy. Bầu bác Vivavina làm hội trưởng(có công phát kiến vĩ đại), bác tsf là hội phó(có công cổ động) và em thành viên đầu tiên(thành viên danh dự nhất).
Mời mọi người tham gia.......

Coi chừng đấy! Hội trưởng chỉ lên kế hoạch; hội phó thì chỉ triển khai, còn thành viên là người thực hiện:dzo:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA