Xin file theo dõi nhập xuất tồn NVL trên excel

• Thread starter thanh huy tuyet
  • Ngày gửi
T

thanh huy tuyet

Trung cấp
14/8/08
82
0
0
nandinh
Có bác nào có file theo dõi nhập xuất tồn nguyên vật liệu hàng hóa, có thể in luôn được phiếu nhập xuất trên excel không cho E xin một bản mẫu
E có tham khảo file mẫu trong thư viện kế toán nhưng đó là hàng hóa( TK 156), khi thay thành TK 152 chỉ được một phiếu nhập đầu tiên còn lại báo value, e đã sửa mà không được:0frown:

Khóa học Quản trị dòng tiền
L

laithuong88

Guest
24/6/09
5
0
0
35
ha nôi
gửi cho em xin luôn với nhá email của em là:huyenkt0986428707@yahoo.com

T

tranngochuyen

Guest
6/7/09
2
0
0
36
Thái Bình
sổ theo dõi hàng hoá

Có bác nào có file theo dõi nhập xuất tồn nguyên vật liệu hàng hóa, có thể in luôn được phiếu nhập xuất trên excel không cho E xin một bản mẫu
E có tham khảo file mẫu trong thư viện kế toán nhưng đó là hàng hóa( TK 156), khi thay thành TK 152 chỉ được một phiếu nhập đầu tiên còn lại báo value, e đã sửa mà không được:0frown:

H

haungan

Guest
5/8/09
3
0
0
35
viet nam
mình có 1 file excel nhưng ko sử dung 1 loại tk nào hết.toan bộ chỉ là các mặt hàng xuất nhập tồn kho thôi bạn có thử ko minh gởi cho vì đây là phai tự tạo mà

N

nguyenvanminh1084

Guest
21/10/09
1
0
0
39
TP,HCM
cho minh voi minh cung dang can no lam mail:nguyenvanminh1084@yahoo.com! Thank!!!

C

cuntun

Sơ cấp
8/12/09
9
0
1
Tp.HCM
Sao mình tải về chỉ thay TK 156 = Tk 152 mà số liệu ở bảng tổng hợp NXT nhảy sang không đúng số có ai biết chỉ mình với cám ơn nha!

H

huyenthanh84

Guest
8/2/10
1
0
0
Nam Dinh
mình mới được giao làm kế toán chứng từ và muốn theo dõi nguyên vật liệu theo phương pháp nhập thẳng xuất thẳng hạch toán vào tài khoản 152. Xin mọi người chỉ cho mình cách theo dõi trên bảng excel tài khoản 152 như thế nào dễ nhất nhé

V

vu thu ngoc

Guest
26/1/10
1
0
0
40
gia lai
Các bác kế toán ơi em cũng đang rất cần file nhập xuất tồn bác nào co cho em với vì công ty em la công ty xây dựng.nhưng xếp muôn mở thêm ngành nghề buôn ban vật liệu xây dựng, nên em đang bối rối đây gửi cho em địa chỉ vungocbi25@yahoo.com.vn nheng cam ơn các bác nhiều

M

ManhTuyen

Guest
26/5/10
2
0
0
38
Đà Lạt
Bạn chỉ cần vào trang thư viện của web của minh là được ma co tất cả chỉ cần chịu khó tí thui ! chúc bạn may mắn:dance2:

D

diep thi son xuan

Guest
28/5/10
1
0
0
39
QUang Nam
E chào các anh, chị!
E muốn tham khao sổ sách theo quyết định 48. anh, chị giúp em nhé!
E cảm ơn anh, chị nhiều nhiều!!!

D

dongthaotien

Sơ cấp
13/5/10
8
0
0
Quảng Ngãi
Bạn cố gắn chỉnh sưa lại đi nha k co thể nào mà lại vậy. Mà cty bạn đang làm theo phương pháp nào vậy?

phuyen89

phuyen89

Cao cấp
5/12/08
339
8
18
Tuy Hoà-Phú Yên

Chào bạn.Mình có File N-X-T trên Excel, hôm nay xin gửi tặng bạn:http://www.mediafire.com/file/ttzjzdmwhok/Nhap-Xuat-Ton Excel.xls.
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi sử dụng.

M

mai dinh

Guest
26/6/10
1
0
0
41
soc trang
bạn có thể giúp mình tìm ngay file kế toán khấu hao tscđ và phân bổ ko?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA