Thông báo offline miền Nam lần V - năm 2005

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi

Theo bạn nên tổ chức offline ở đâu ? (Các bạn chỉ vote khi có thể tham dư

• Thác Mai, Nam Cát Tiên

Bình chọn: 0 0.0%
  • Vũng Tàu

• Bình Châu, Hồ Cốc

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Mina kêu trời chắc cũng không thấu.
Mina nói thật lòng mình là muốn nhường chức BTC cho anh ERPVN tại vì Mina muốn mình tham gia là một mem của WKT, vì giờ này Mina không muốn nhiều người biết Mina là người thực như thế nào nữa (trừ những người đã biết Mina rồi!!! thì đành chịu).
To Bathanh, anh nói đúng, Mina nhường chức xong Mina sẽ đi mất.
To PAT, PAT không đi thì ai sẽ làm anh nuôi cho WKT nhỉ?????
To Cothant, Mina chưa nói tiếng nào mà em bảo là chị dữ, chị "hiền" lắm đó... hôm nào em gặp chị sẽ biết ngay mà.
To Benitino, gặp chị nhé, chị em mình bàn tiếp chuyện này.
XIn trở lại đề tài offline đi bà con ơiii.

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
MINA nói:
To Benitino, gặp chị nhé, chị em mình bàn tiếp chuyện này.
Bàn chuyện gì hả chị?

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Còn một việc này nữa. BTC thống nhất sẽ tập trung ở đâu?
Em có một địa điểm tập trung tuyệt vời:
- Có thể gửi xe qua đêm,
- Cực kỳ dễ tìm
- Nằm trên con đường cực lớn, dễ dàng di chuyển ra cầu Xì Gòn trong 20 phút nên không sợ kẹt xe.
Địa chỉ : Trường Cao đẳng Kinh tế Đối ngọai
76B Phan Xích Long, quận Phú Nhuận
(Ngã tư Phan Xích Long và Phan Đăng Lưu chạy hướng ra bờ kè)
Nếu BTC chưa có địa điểm tập trung cụ thể thì liên lạc với em để em liên lạc xem người ta có đồng ý giúp đỡ mình không?! (Vụ này em chắc 90% nếu trả lời sớm còn ngược lại là thua)

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Đúng zùi đó, gởi xe o đó cũng được, nếu không đủ chỗ thì mang xe gởi vào mấy cái chung cư Phan Tây Hồ cũng được, ý các bác tháy như thế nào

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Thấy mọi người bạc xôm tụ quá nhưng deadline là lúc nào vậy?
To cothant: coi bộ gầy gầy thế mà gan dữ ta. Hôm trước thấy em đèo 1 em vượt đèn đỏ mà còn muốn làm "người hàng xóm" với em gái anh Hongtien sao? Phải nhường cho người khác đi

C

Chiên da xốp

Cao cấp
cho mình đăng ký ... nửa người, vì từ giờ tới đó chưa biết có việc gì đột xuất hay không nên chưa chắc đi được.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
anh Chien da Xốp ơi, không đăng ký nữa người đựơc, vậy thì Mina tính làm sao được. Hay anh xem có ai tính đi 1.5 người không thì anh ghép chung nhé

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Không sao đâu anh ơi!
Anh cứ việc đóng tiền rồi thì chuyện đi tính sau anh ạh (^_^)

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Để xôm tụ hơn em xin kể cho các anh chị nghe em sẽ đem những vật dụng gì trong buổi ốp-lai này:
1. Quần áo : 10 bộ (để thay cho thoải mái, đi đợt này khoảng 36 giờ thì cứ 3 giờ em thay một bộ)
2. Ống nhòm : 01 cái (để dòm mấy con động vật hoang dã) tính đem theo loại có hồng ngoại nhưng nhgĩ lại nên thôi.
3. Vợt đập muỗi : 02 cái (để khi đi vào rừng, song kiếm hợp bích diệt muỗi)
4. Cần câu máy : 02 cái không luỡi (bắt chước Khương tử Nha, mục đích ngồi xem cá bơi là chính)
5. Mùng mền chiếu gối : 01 bộ (đắp cho nó ấm và ai mượn thì cho)
6. Máy nghe nhạc : 02 cái (một lớn một nhỏ; cái lớn nghe chung, cái nhỏ nghe cá nhân), ngoài ra còn tính mang thêm một máy thu âm Kỹ thuật số để thu tiếng thú rừng.
7. Đèn pha công suất lớn : 01 cái để có thể rọi xung quanh khu trại đề phòng thú dữ thâm nhập.
8. Bộ đồ dùng ăn uống : 01 bộ (gồm Tô, chén, đĩa, muỗng, đũa ...)
9. Đồ ăn khô ~ lương khô : Nhiều vì nếu ngô nhỡ đi lạc trong rừng thì có cái mà cầm hơi chờ người tới cứu.
10. Dây thừng : 20m để có thể leo cây hay gì gì cũng được.
Chết rồi đầy cả balô rồi mà toàn thứ lỉnh kỉnh. Để em suy nghĩ lại xem phải bỏ lại cái gì ???? Cho em 5 phút suy nghĩ.

Quyết định cuối cùng : Mang theo 5 "chai" rằn túi cần gì mua đó. Đem theo nhiều đồ mệt quá.
Chúc các anh / chị chuẩn bị hành lý hợp lý hơn em. haha

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Acc242 nói:
Thấy mọi người bạc xôm tụ quá nhưng deadline là lúc nào vậy?
To cothant: coi bộ gầy gầy thế mà gan dữ ta. Hôm trước thấy em đèo 1 em vượt đèn đỏ mà còn muốn làm "người hàng xóm" với em gái anh Hongtien sao? Phải nhường cho người khác đi
Dạ deadline sẽ là 1 tuần trước khi đi anh ạ (28-29/4). ( Em đèo ai, khi nào vậy anh? Anh có... chứng cứ gì không vậy? hi hi hi)
To Chiên gia Xốp: Bác ơi, 1 tuần trước khi đi chắc bác sẽ ra quyết định được chứ ạ?
To Phantuannam: mình sẽ liên lạc với bạn về vụ xe cộ nhé. À cái ống nhòm ông mang theo... tui nghi là phục vụ cho cái vụ..."tắm tiên" quá....hehehe

P

phuong1977

Guest
Hoi tham ve buoi offline mien Nam

Xin chao cac ban !
Toi la nguoi moi o dien dan nay ngay hom nay. Toi rat muon tham gia buoi offline. Xin cho toi hoi thong tin ve buoi offline nay : thoi gian, dia diem, dong tien o dau, dang ky khi nao. Cho toi dang ky di voi nhe.
Toi mong nhan duoc su hoi am. Cam on cac ban.
Men chao,
Phuong.
phuong1977@hcm.fpt.vn

Bạn nên viết bài có dấu, nếu không sẽ bị xoá đó!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
phuong1977 nói:
Xin chao cac ban !
Toi la nguoi moi o dien dan nay ngay hom nay. Toi rat muon tham gia buoi offline. Xin cho toi hoi thong tin ve buoi offline nay : thoi gian, dia diem, dong tien o dau, dang ky khi nao. Cho toi dang ky di voi nhe.
Toi mong nhan duoc su hoi am. Cam on cac ban.
Men chao,
Phuong.
phuong1977@hcm.fpt.vn
Bạn có thể xem lại thread này từ đầu để biết thêm chi tiết nhé. Ngoài ra mình cũng có trả lời mail cho bạn rồi, bạn xem lại nhé.

H

hai huu doan

Guest
29/12/04
0
0
0
45
Vũng Tàu - Bà Rịa
Đúng rồi phantuannam nhớ đenm theo cái ống nhòm nhá!loại hồng ngoại í.

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Hôm qua mình nghe 1 người bạn nói mua này mà lên vùng đó là có nhiều vắt lắm vì là mua mưa đã bắt đầu. Từ đó mình lại sợ con vắt hút máu lắm. Nhất là Cothant như cây sậy mà bị vắt cắn thì không biết biến thành cây ....gì nữa!!! Không biết có đúng như lời người bạn mình không nữa! Có ai biết rõ về Thác Mai cho mình biết với nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Mình chỉ đi 1 đoạn trong rừng thôi các bạn ạ, nếu các bạn thấy sợ thì nên mặc áo khoát thêm.
Trời trời...giờ tới bà chị này nhảy vô chọc mình là sao vậy cà... Cothant hiền, đâu có làm gì ai, sao bà con cứ hay...chọc thế nhỉ... hix hix....

P

pbthu

Guest
25/3/05
45
0
6
PhanThiet
To: cothant

Ừa, cothant hiền lắm bà con ơi, lâu lâu chỉ chích người ta 1 phát thôi hà chắc cỡ như con vắt của rừng NCT thui (như vậy mới hợp với sư tử hà đông chứ hỉ).
Này ấy à, tớ kg phải khó chịu như bà cụ non đâu, ông già 24 à, mà là muốn coi cái cần biết thì cứ phải tìm quá lâu muốn chảy nước luôn. Đôi mắt tớ như "chị ketoan4mat" ấy nên phải chịu khó giữ gìn nhiều ạ. Ông già ròm thông cảm hén.

B

binhminh26

Guest
3/4/05
10
0
0
Dong Thap
mình cũng là thành viên mới cuả WKT, mình cũng rất thích kỳ hợp mặt ở miền Nam này nhưng mình không biết tham gia như thế nào có thể giúp mình dược không
Rất mong được sự hồi âm và giúp đỡ cuả các ban
Thân chao

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
binhminh26 nói:
mình cũng là thành viên mới cuả WKT, mình cũng rất thích kỳ hợp mặt ở miền Nam này nhưng mình không biết tham gia như thế nào có thể giúp mình dược không
Rất mong được sự hồi âm và giúp đỡ cuả các ban
Thân chao
Oa oa, các bạn mỗi người hỏi 1 câu... y chang nhau như thế này thì hỏi có chết không cơ chứ.... Cothant trả lời câu này mấy lần rồi thì phải... hix hix...
Thôi nhắc lại lần này nữa vậy, cách tham gia: bạn để lài vài chữ trong này, đăng ký tham gia ( có thể đăng ký nhiều hơn 1 chổ), Và để lại cách liên lạc với bạn (số phone là tiện nhất, nếu không thích để public thì bạn có thể mail cho mình cothant1981@yahoo.com).
Còn địa điểm, thời gian thì bạn theo dõi lại thread này từ đầu giùm mình. Cám ơn bạn.
Bạn còn thắc mắc gì không ạ?

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
hì hì, tội nghiệp cothant quá , cứ trả lời riêng cho từng người thế này coi bộ hơi mệt ấy nhỉ!?cậu cho tớ đăng ký thêm 2 suất nữa nhé!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA