Mời tham dự Sinh nhật WKT lần 7 (Miền Bắc)

• Thread starter pnphuong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Kino đã nhận được tiền đăng kí tham gia sinh nhật của thành viên : ngtvannga
Tks bạn!

M

mailan2t

Guest
10/6/09
0
0
0
36
ha nam
Liên hoan tối ngày 31/10

Mình đăng ký 1 vé rùi mai gặp mọi người nha.

N

nguyenvuongg

Guest
13/12/05
13
1
1
37
Ứng Hoà hà tây
Một năm lại qua đi, Webketoan lại thêm một tuổi mới với nhiều đóng góp chia sẻ của các thành viên trong sứ mệnh kết nối sức mạnh của cộng đồng kế toán và những người quan tâm. Một năm qua đi cũng chứng kiến nhiều sự đổi thay của kinh tế đất nước, của mỗi thành viên và các hoạt động của Webketoan.

Bước sang tuổi thứ 7, với sự nỗ lực của nhiều thành viên Webketoan đã có những buổi hội thảo chuyên đề, ra mắt được bản tin nội bộ Webketoan nhằm cung cấp thông tin hữu ích nhất tới thành viên Webketoan và hơn thế nữa ở đó đã có biết bao nhiêu sự sẻ chia về kiến thức, chuyên môn nghiệp vụ cũng như thăm hỏi nhau khi ốm, khi đau , khi qua cơn hoạn nạn.

Đã từ lâu, Cộng đồng Webketoan đã xây dựng được sự đoàn kết, gắn bó giữa các thành viên, biến những liên kết ảo trên mạng Internet thành những mối quan hệ thân thiết, hiện hữu trong cuộc sống và sinh hoạt hàng ngày.

Để thắt chặt thêm tình đoàn kết, gắn bó, ghi dấu ấn cho một năm qua đi và đồng thời chuẩn bị chào đón một tuổi mới dự kiến sẽ có nhiều đổi thay sâu sắc, BQT Webketoan sẽ tổ chức buổi giao lưu, gặp mặt với mội số nội dung dự kiến như sau.

Địa điểm: Quán Đảo - Hồ Hoàng Cầu
Thời gian: từ 13h30 đến khi hết trương trình ngày 31 tháng 10 năm 2009

Nội dung chương trình:
* Từ 13h30-17h30 tổ chức đá bóng giao hữu giữa các đội :
- Đội Webketoan
- Công ty CP Dịch vụ hàng không Thăng Long (TASECO)
- Tập đoàn Hưng Thịnh Phát (HTP Group)
- Công ty bảo hiểm Dầu khí Đông Đô (PVI - Đông Đô)

* 17h30-18h30: Đón khách

* 18h30: Khai mạc

* 18h40- 19h00: chơi các trò chơi tập thể, ca nhạc

* 19h00- 19h10: trao giải cho đội đọat giải nhất giải giao hữu Bóng đá

* Từ 19h10 : nhập tiệc - xen kẽ là các tiết mục văn nghệ, giao lưu của các thành viên, biểu diễn thời trang, các trò chơi tập thể và bốc thăm may mắn

* 22h00: Bế mạc chương trình

* Kinh phí tham dự:
180.000đ/1 người (đối với các bạn đăng ký và nộp tiền trước ngày 29 tháng 10 năm 2009 thì mức phí ưu đãi tham dự là 150.000đ/1 người).

* Địa chỉ nộp tiền:
- Chuyển khoản:
+ Tên TK: Đỗ Thị Huế (nick Tigon-ETC, YIM: htigon02, điện thoại:
0983283889)
+ Số TK: 0011001708236
+ Mở tại: Sở giao dịch VCB

- Tiền mặt:
+ Gặp bạn Kim Ngọc (Nick: Kino, Điện thoại: 0915161538)
+ Địa chỉ: 70 Thái Hà, Đống Đa, Hà Nội
hoặc tại F5 cafe- P102-D4 khu Tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy Hà Nội - cuối ngõ 215 Tô Hiệu)

Danh sách tham gia sinh nhật WKT ( Miền Bắc)

Bắt đầu từ 18h ngày 31/10/2009 sẽ từơng thuật sinh nhật webketoan lần thứ 7. Bạn nào ở xa có thẻ giao lưu qua : Skype: webketoan.vn
Khong phai em khong biet Post bai. Nhung co le do cog viec nen khong co thoi gian oline. Cac chi trach nham em rui. Ngay ca khi co dip gap mặt đông vui thế này còn không ra được nữa là. Xin lỗi tất cả mọi người nha ! :wall:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Mà sao không tính đến chuyện đi xe của anh duyvinh nhỉ? Đỡ khối chi phí mà an toàn!

Oh, quên! em thaohp nhờ Longgianghnvn và Kienls đón đi, 2 ong này đi từ Gia Lâm kiểu gì cũng qua Hàng Thùng, Khâm Thiên tới Quán Đảo (cơ hội thế còn gì). Mình đi từ Bưởi thì thành đi chữ U à? thaohp có nhời đi em, "bẩu"2 cậu đó là ok nay mà,.....

4

4tr

Guest
:1luvu: Nga ui ! mình cũng ở Mễ Trì. Khi nào Nga đi thế? mình đi chung nha :dance2:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Hôm qua đăng ký thêm 1 xuất mà sao chưa thấy BTC cập nhật vào danh sách nhỉ?
Chiều nay sẽ nộp tiền cho KINO mà???

T

tuyet thu

Guest
10/4/08
6
0
0
Ha Noi
them mot xuat cho co ban cua minh nua, chieu nay minh se nop tien? nhung nop cho ai nhỉ? Ngoc hay Hue ?

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Các bạn đăng ký chiều hôm nay xin mời chiều nay các bạn cứ đến thẳng Quán Đảo, Hồ Hoàng Cầu nhé (18h), BTC sẽ có người dể chuẩn bị đón tiếp các bạn, phát phù hiệu, tài liệu và thu tiền đối với các bạn chưa đóng. Giờ này Gôn, Kino và các thành viên khác của BTC đang ở các vị trí chuẩn bị cho chương trình buổi chiều và tối nay rồi nên ko thể cập nhật tên các bạn vào danh sách. Hẹn gặp mọi người chiều và tối nay nhé. Các bạn nào có rảnh rỗi về thời gian có thể đến sớm hơn (khoảng 17h) để phụ giúp chúng tôi vào công tác tổ chức cho buổi giao lưu - gặp gỡ được chu đáo.

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Hồi hộp.... mong gặp các bác chiều nay quá ;;)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA