Chú ý: Với những thắc mắc liên quan tới phần mềm đóng gói EFFECT STANDARD 2, mời các bạn đặt câu hỏi

• Thread starter effectsoft
  • Ngày gửi

394517 lượt xem

E

effectsoft

Đối tác
14/5/13
0
0
1
Hanoi
Chào các bạn,

Mình tạo ra Topic này hy vọng có thể giúp tất cả các bạn trong quá trình sử dụng phần mềm đóng gói EFFECT STANDARD 2 gặp bất kỳ khó khăn vướng mắc gì sẽ có thể hỏi và được giải đáp.
Rất mong nhận được sự góp ý của các bạn để sản phẩm EFFECT STANDARD 2 ngày càng hoàn thiện hơn.

Trân trọng,

T

thuhoaiktudic

Sơ cấp
20/5/13
0
0
0
ha noi
Ðề: Chú ý: Với những thắc mắc liên quan tới phần mềm đóng gói EFFECT STANDARD 2, mời các bạn đặt câu hỏi tại đây!

Cám ơn Ad,
Mình đang dùng Effect Standard 2 và mình muốn hỏi :Bản Thuế & bản Nội Bộ có làm chung trên 1 phiên bản phần mềm Effect Standard 2 được không? Cách thức như thế nào? Chi phí ra sao nhỉ?

H

hanguyen1

Sơ cấp
20/5/13
0
0
0
37
ha noi
Ðề: Chú ý: Với những thắc mắc liên quan tới phần mềm đóng gói EFFECT STANDARD 2, mời các bạn đặt câu hỏi tại đây!

Mặc dù chưa dùng phần mềm này, nhưng tôi muốn biết bản EFFECT- Standard 2 hơn bản EFFECT-Standard ở chỗ nào?
Thanks Ad!

M

maithi85

Sơ cấp
20/5/13
0
0
0
40
ha noi

Xin phép hỏi mọi người là trong bản Standard và Standard 2 có phần ‘’Lương’’ không nhỉ?

E

effectsoft

Đối tác
14/5/13
0
0
1
Hanoi

Cám ơn Ad,
Mình đang dùng Effect Standard 2 và mình muốn hỏi :Bản Thuế & bản Nội Bộ có làm chung trên 1 phiên bản phần mềm Effect Standard 2 được không? Cách thức như thế nào? Chi phí ra sao nhỉ?
Gửi bạn,

Bản Thuế và bản Nội Bộ hoàn toàn có thể làm chung trên 1 phiên bản phần mềm Effect Standard 2 được và làm theo hình thức đơn vị cơ sở. Còn về chi phí, mỗi đơn vị cơ sở tương ứng với 1 triệu đồng.
Cám ơn bạn đã quan tâm,

Mặc dù chưa dùng phần mềm này, nhưng tôi muốn biết bản EFFECT- Standard 2 hơn bản EFFECT-Standard ở chỗ nào?
Thanks Ad!
Phần mềm EFFECT- Standard 2 có những điểm chính ưu việt hơn bản EFFECT-Standard như sau:

- Thêm nhiều yếu tố quản lý (ngoại tệ, vụ việc, hợp đồng, chương trình, vùng, nhân viên bán hàng). Thêm nhiều báo cáo quản trị.
- CSDL SQL Server mạnh và ổn định hơn, tốc độ báo cáo nhanh hơn.
- Số lượng máy trạm không giới hạn.
- Có thể ẩn/hiện ô nhập liệu để tối ưu năng suất nhập liệu.
- Có Module tính giá thành cơ bản.

Để tìm hiểu thêm về sản phẩm EFFECT Standard 2 và những thế mạnh của nó, bạn có thể truy cập website: http://effectsoft.com.vn/vi/cc83a149/effect-standard2.html, hoặc gọi điện trực tiếp tới công ty để được tư vấn.

Cám ơn bạn,

Xin phép hỏi mọi người là trong bản Standard và Standard 2 có phần ‘’Lương’’ không nhỉ?
Gửi bạn,
Trong bản Standard và Standard 2 không có phần ‘’Lương’’
Cám ơn bạn đã quan tâm tới phần mềm EFFECT,
Trân trọng!

Sửa lần cuối:
H

hanguyen1

Sơ cấp
20/5/13
0
0
0
37
ha noi

Ad ơi tôi mua EFFECT-Standard 2 có mất phí phần mềm SQL Server không?

E

effectsoft

Đối tác
14/5/13
0
0
1
Hanoi

Ad ơi tôi mua EFFECT-Standard 2 có mất phí phần mềm SQL Server không?
Khi mua phiên bản EFFECT Standard 2, bạn sẽ không mất phí phần mềm SQL Server vì EFFECT Standard 2 sử dụng SQL Server 2005 Express của Microsoft và phiên bản này hoàn toàn miễn phí.
Cám ơn bạn đã quan tâm tới sản phẩm dịch vụ của EFFECT.

Trân trọng.

L

LIENHAM

Sơ cấp
19/6/14
0
0
0
27
hà nội

Cho em hỏi ở bản standard 2 thì các báo cáo sổ sách có thể đưa ra excel được không ,nếu được thì đưa ra bằng cách nào?em cảm ơn:mrstraetz

L

le.lien.716

Guest

Ở bản standard2 trong phần danh mục tài sản cố định có nhất thiết phải điền cột “ngày sử dụng “ không ?,mình chưa rõ lắm bạn nào biết giải thích giúp mình với:talk:

E

effectsoft

Đối tác
14/5/13
0
0
1
Hanoi

Chào các bạn!
Để xuất dữ liệu từ báo cáo ra excel. Bạn vào màn hình sổ sách báo cáo -> chọn báo cáo -> Nhấn Nút Xem -> Tích vào Biểu tượng Excel để đưa dữ liệu từ báo cáo trong phần mềm EFFECT ra excel.
Cột ngày sử dụng, trong Danh mục tài sản cố định của phần mềm Kế toán EFFECT, có tác dụng để phần mềm EFFECT xác định để tính khấu hao từ ngày đưa tài sản cố định vào sử dụng đến thời điểm cuối tháng đó. Nếu Bạn để trống ngày sử dụng thì phần mềm sẽ tính khấu hao cả tháng đó.
Trân Trọng!

E

effectsoft

Đối tác
14/5/13
0
0
1
Hanoi
cả nhà có thắc mắc gì thì vẫn tiếp tục comment vào đây để được EFFECT tư vấn ạ :D

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Xem nhiều