Cần các vướng mắc về kế toán ở Việt Nam

• Thread starter Hien
  • Ngày gửi
Hien

Hien

WKTER
Thành viên BQT
18/2/05
4,303
1,509
113
Hà Nội - Thái Nguyên
Chào các bạn
Tôi là cán bộ giảng dạy về kế toán, kiểm toán.
Công việc của tôi chủ yếu là giảng dạy và nghiên cứu. Tôi đang theo học cao học Kế toán. Nhưng do ít có điều kiện tiếp xúc với thực tế nên tôi gặp khó khăn trong việc lựa chọn đề tài để làm luận văn. Hơn nữa tôi muốn sau này sẽ học tiếp nghiên cứu sinh nên tôi rất cần những vấn đề vướng mắc của kế toán Việt Nam để viết luận văn, luận án. Tôi muốn luận văn. luận án của mình giải quyết được các vấn đề thực tế đặt ra. Rất mong được sự giúp đỡ của bà con cô bác.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Hien nói:
Chào các bạn
Tôi là cán bộ giảng dạy về kế toán, kiểm toán.
Công việc của tôi chủ yếu là giảng dạy và nghiên cứu. Tôi đang theo học cao học Kế toán. Nhưng do ít có điều kiện tiếp xúc với thực tế nên tôi gặp khó khăn trong việc lựa chọn đề tài để làm luận văn. Hơn nữa tôi muốn sau này sẽ học tiếp nghiên cứu sinh nên tôi rất cần những vấn đề vướng mắc của kế toán Việt Nam để viết luận văn, luận án. Tôi muốn luận văn. luận án của mình giải quyết được các vấn đề thực tế đặt ra. Rất mong được sự giúp đỡ của bà con cô bác.
To Hiền bạn nên đưa ra các một hoặc vài nội dung cần thiết để trên cơ sở đó mà mọi người có thể nêu các khó khăn và vướng mắc. Như thế này chung quá khó cho mọi người lắm.

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Bạn cứ đọc kỹ các bài viết trên diễn đàn là biết ngay thôi mà, chỉ có điều là hơi mất thời gian. Nếu muốn nắm nhiều thông tin hơn nữa thì tốt nhất là bạn nên làm 1 bảng survey để mọi người nêu ra các vấn đề còn khúc mắc.
Chúc bạn sẽ tìm được những thông tin hữu ích từ diễn đàn này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA