Chúc mừng sinh nhật đại ca khuatqthin!

• Thread starter Nguyen Tu Anh
  • Ngày gửi
Trời ơi, các bác toàn Vitamin gâugâu không dzậy, đề nghị kiếm thêm vitamin chíp chíp cho chi em pà con cô pác phụ nữ đi dzới chứ...............Bác Thìn đâu, em cực lực kiện dzụ này àh nhen. Bất công wá...........

La lối sướng cái miệng rùi. Em chúc bác Thìn Khuất Q Sinh nhật dzui dzẻ nhé ( dù rằng muộn mất 2 ngày vẫn còn hơn Bác Thìn nhễ)

Khóa học Quản trị dòng tiền
Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
tranvanhung nói:
Tóm lại là như thế này:

Bác Thìn hẹn bà con 16g00 chủ nhật ngày 19/6 tập trung tại quán vitamin gâu gâu ngay đối diện nhà nghỉ công đoàn trong khu vực cư xá Thanh Đa (vừa qua khỏi cầu Thanh Đa đến ngã tư các bác quẹo trái, chạy đến gần cuối đường phía bên tay phải thấy mùi thơm thơm là tới - chưa tới quán cà phê Tigôn đâu nhé).

Đã có địa chỉ và giờ giấc cụ thể. Ai ăn thịt chó khôoooooooooong?
Mại dzôooooooo

Khi đi nhờ mang theo phao bơi vì có thể sau khi ăn thịt chó xong chúng ta sẽ được tắm sông. do bị sạt lở he he he
Nhớ đi nha.
Chân thật kính mời . Chận thật chứ không phải chân giả, lại càng không phải chân tình.

H

huerua80

Guest
12/6/05
13
0
0
44
Hanoi
Đúng rồi đấy ạ. Bác này thiên vị Mem MN quá, các Mem MB xa xôi mà số chị em lại chiếm số đông thế mà bị phân biệt đối xử, tức quá... thế thì tóc cứ tích cực "rụng" là phải!!! :banana:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Ơ may quá!!! Sao mình chậm thế nhỉ?

Hóa ra bác Thìn nhà ta vận chuyển vitamin dâu dâu về Thanh Đa à? Đúng là mình tệ thật, tưởng các anh đã thống nhất về Biên Hòa rồi chứ!? :wall:
Xém chút xíu mình bỏ qua một dịp vui khó quên.

P

Phan Thuy Van

Guest
16/6/05
3
0
0
43
Bien Hoa
Mừng sinh nhật của Thìn.
Tui rất muốn tới dự sn của Thìn nhưng các bạn đưa địa chỉ nhưng vậy làm sao mình tới được đây nhỉ,mình lại ko thể đánh được mùi thơm thơm gì đó

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Chúc mừng hậu sinh nhật bác Chủ nhiệm CLB KTT nha!
Cũng như Phan Thuy Van, không đánh múi được thì làm sao mà tới đây ha! Thôi chúc các bác dzui dze nhe!

V

Vu Thi Tuoi

Guest
1/6/05
1
0
0
41
Ha Noi
cho em tham gia dzoi.............. nghe thay da thay hap dan roi. lam sao lam viec tiep duoc day...hi....

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Vu Thi Tuoi nói:
cho em tham gia dzoi.............. nghe thay da thay hap dan roi. lam sao lam viec tiep duoc day...hi....
Bạn Tươi ơi nhà bạn ở đâu để mình qua đón!
Không ngờ uy danh của Kim Mao Sư Vương KHuất Quang Thìn lan xa đến thế.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Chúc mừng sinh nhật bác Thìn nhé , hơi trể vì tui mới biết được, nhưng không sao, vẫn còn chưa tới ngày đãi tiệc mừ.
Chúc tất cả mọi người có mặt hôm 19/6 sẽ được thưởng thức một bữa tiệc ... cầy ( không biết có tơ hay không nhỉ !??!) thật ngon miệng.
chào thân ái và đòan kết.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Chủ nhật ngày 19/06/2005, sinh nhật đại ca :

Hẹn bà con là 16g ăn thịt chó nhưng hỡi ôi đợi hoài thì không thấy ngưồi mà thấy tin nhắn nhắn lại không a:

Tran van hung : Ở Bi6en hoà mưa to quá không đẹi được. Xin lội nha.

Ketoan4mat: Em bận không đi được chúc anh Thìn SN vui vẻ

ERPVn: Bận không tớio được

Ketoancon: Không ăn thịt đồng loại

Mina: Em không ăn được thịt chó: *(Ở đây có bò lúc lắc đó em)

Thaogiachat: Khôngng ăn dược thit Chó

Anh Thìn ngồi 01 lúc thì thấy tên Phantuannam den :2 anh em tinh đi xe Land cruser ve nhưng bất thành

Chờ tiếp thì thấy Đại ca Phí anh Tuấn đến : Ba anh em đấu khấu , đấu tửu và cuối cùng anh PAT giành chiến thắng với 1 xị

Chờ tiếp tục thì Cothant chở khanhdoanh đến roi Bienxanh cung đến, Ngồi một lúc thì ZICZAC gọi điện từ Hà nội vào báo tin mới quy y cửa phật (cạo đầu láng o)

Rồi tin nhắn của Nguyễn tú anh, Gọi cho Đại ca Tâm nhưng đại ca bận quá không đi được .

Thề là bà con kéo nhau đi Quán Gió uống Caphề : Lúc này thì thêm maiphuong ấy nữa củng 2 bạn, Rồi MINA vớii 01 thành viên nhỏ tuổi nhất WKT tên là NAMI mới có 14tuổi từ Phan Rang vào.

Ăn bánh sinh nhật uống cà phê đến 9giờ thì Phải về do Vợ kiếm ( xui quá)

Khanh doan: Gửi hình lên cho tui chứ.

rất cám ơn các bạn đã đến dự và không thèm cám ơn những ten nói cho cố không chịu đi : Thaogiachat, Tranvanhung

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Sorry bác! Hôm qua bố em ở ngòai quê vào em phải chăm sóc cho Bố. Trời ơi khổ thế. Em thề với bác là em đã lên lịch hết rồi. Đùng một cái Bố em xuất hiện.... Ôi thôi áy náy quá bác ạh

D

Dangkhoath

Guest
Sorry các bác nha!
Hôm chủ nhật em bận quá không đến dự được! Nghe các bác kể lại mà phát thèm !
Thôi lần khác nhớ kêu em tham gia dzới nha !
Chúc mừng sinh nhật bác Thìn (tuy hơi muộn )
Phone của em : 090 338 2467
Tên cúng cơm : Đăng Khoa
TB: lần sau các bác nhớ kêu em dzới nhé

B

bienxanh0455

Guest
Lần đầu tiên em đi gặp mặt các thành viên của web kế toán, phải nói là rất hồi hộp ạ.
Em phát hiện ra một điều là chị khanhdoan hát hay tuyệt vời, anh PAT, anh Thin, cothant & tuannam rất vui tính. Em cám ơn các anh chị đã xoá đi cái khoảng cách ngại ngùng ban đầu của bienxanh. Rất mong sẽ được gặp lại các anh chị.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Chào đại ca Thìn thú thật với anh là hôm mọi người ăn thịt cầy là em cũng đang kẹt với mấy người bạn, maiphuong cũng đi chung với em hôm đó, lúc maiphuong ra chổ anh cũng có rủ em đi, nhưng em không nở bỏ mấy người bạn của em được ( đặc biệt là mấy bạn nữ ) hì hì. mà nói cho cùng thì anh Thìn cũng đâu có biết em là ai đâu nhỉ?thôi hẹn anh dịp khác sẽ ra mắt, nếu rãnh về Bình Dương em dắt anh đi ăn cầy tơ Nam Định, vậy hén, chúc anh thành công hén.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
bienxanh0455 nói:
Lần đầu tiên em đi gặp mặt các thành viên của web kế toán, phải nói là rất hồi hộp ạ.
Em phát hiện ra một điều là chị khanhdoan hát hay tuyệt vời, anh PAT, anh Thin, cothant & tuannam rất vui tính. Em cám ơn các anh chị đã xoá đi cái khoảng cách ngại ngùng ban đầu của bienxanh. Rất mong sẽ được gặp lại các anh chị.
Không ngờ chị Khanh Doan hát có vài câu mà đã được người không chuyên như bienxanh phát hiện là hát hay.
Thôi bữa nào chị em mình rảnh đi đăng ký thi tiếng hét truyền hình cho nổi tiếng chơi hé. Khi nổi tiếng em sẽ làm manager giúp chị.
To Dangkhoath : Hú mà không đi là có tội đấy nhé. (Zim Zương cắt lưỡi làm phá lấu ráng mà chịu nhé)

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
midu79 nói:
Chào đại ca Thìn thú thật với anh là hôm mọi người ăn thịt cầy là em cũng đang kẹt với mấy người bạn, maiphuong cũng đi chung với em hôm đó, lúc maiphuong ra chổ anh cũng có rủ em đi, nhưng em không nở bỏ mấy người bạn của em được ( đặc biệt là mấy bạn nữ ) hì hì. mà nói cho cùng thì anh Thìn cũng đâu có biết em là ai đâu nhỉ?thôi hẹn anh dịp khác sẽ ra mắt, nếu rãnh về Bình Dương em dắt anh đi ăn cầy tơ Nam Định, vậy hén, chúc anh thành công hén.

tRỜI đất thế em không biết là đại ca ở Bình dương à. vậy bao giờ thì ăn thịt chó đây hả. mà em la Manam phai khôngng chỉ có ma nam mới không bỏ ma nữ

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cothant có up hình vào www.photobucket.com rồi đó các bạn ơi, các bạn vào đó xem nhé.
Username: webketoan
Pass: offline (pass này Read Only thôi)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA