Cafe tối thứ bảy ngày 12/12/2009

• Thread starter ThaoTom
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

7447 lượt xem

ThaoTom

ThaoTom

Thành viên thân thiết
13/7/06
144
28
28
44
Hà Nội
Nhân dịp tôi xuống Thái Bình công tác. Do sức khoẻ nên không ăn nhậu được (tức ăn được, nhưng không uống được) nên mời thành viên ở TB giao lưu Cafe tối thứ bảy ngày 12/12/2009, điện thoại của tôi 0913.532.322. Tôi muốn giao lưu bên WWKT vì thành viên GPE ở TB yếu quá, chẳng thấy ai cả. Mấy hôm trước nằm ở Nam Định cũng buồn thối ruột, chẳng có thành viên nào lên tiếng.

Địa điểm tại TP. Thái Bình, tuỳ mọi người chọn.

Nhân dịp này tôi cũng tặng mọi người Bản đồ giao thông + hành chính tỉnh Thái Bình (của này hiếm, không có trong tỉnh, mua cũng không có :015:).

Sửa lần cuối:
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Anh Hướng ơi, nhớ để dành cho em một bản nhé

Anh về TB liên lạc với Mrs.Dinh: 0904747846

@Chị Dinh: Tiếp anh Hướng giúp em hén

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
5
0
0
Hà Nội
@ Dinh ra mặt đi kìa em ơi . Lại cafe tán gẫu nào.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Nhất trí thui vậy có gì em alo sau hén mừ chị Thuý chọn địa điểm giúp anh ấy đê còn em thì sẽ alo tụ tập chắc được khoảng 6, 7 ng gì đó hehe:015:

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
5
0
0
Hà Nội
Re em Dinh ơi !
Nếu là cafe tán gẫu thì ra O2 nhá Rộng rãi và nhạc nhẽo nhẹ nhàng

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,927
11
38
Nam Dinh
Mấy hôm trước nằm ở Nam Định cũng buồn thối ruột, chẳng có thành viên nào lên tiếng.
Bác đi Nam Định lặng lẽ thế có lên tiếng đâu mà ai bít bác nằm ở Nam Định. Hôm nghe phong phanh bác tới Nam Định mình có hỏi Tigon cũng bảo ko biết nữa, thế ai dám liên lạc hả trời:026:
:015::015::015:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Re em Dinh ơi !
Nếu là cafe tán gẫu thì ra O2 nhá Rộng rãi và nhạc nhẽo nhẹ nhàng
Oé seo ai cũng thích O2 thía nhỉ, quán đó em thấy ban ngày phù hợp hơn vì có CLB toàn các anh chơi chim híhí
Thấy toàn các loại chim đến đó ban ngày còn tối chả thấy chim đâu:004:

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
5
0
0
Hà Nội
Oé seo ai cũng thích O2 thía nhỉ, quán đó em thấy ban ngày phù hợp hơn vì có CLB toàn các anh chơi chim híhí
Thấy toàn các loại chim đến đó ban ngày còn tối chả thấy chim đâu:004:
Thế thì ngồi đâu giờ???

ThaoTom

ThaoTom

Thành viên thân thiết
13/7/06
144
28
28
44
Hà Nội
Bác đi Nam Định lặng lẽ thế có lên tiếng đâu mà ai bít bác nằm ở Nam Định. Hôm nghe phong phanh bác tới Nam Định mình có hỏi Tigon cũng bảo ko biết nữa, thế ai dám liên lạc hả trời:026:
:015::015::015:
Cũng vào WKT xem box Nam định nhưng cũng thấy vắng ngắt nên thôi. Còn ở GPE đây:

http://www.giaiphapexcel.com/forum/showthread.php?t=28506

http://www.giaiphapexcel.com/forum/showthread.php?t=23597

http://www.giaiphapexcel.com/forum/showthread.php?t=5175

Quán cafe nào cũng được, vui vẻ là chính, các bạn đừng câu nệ qúa :angel:!

Còn muốn vui hơn thì vào Trà Hoa Viên Club

Sửa lần cuối:
P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
50
0
0
Hà Nội
Nhất trí thui vậy có gì em alo sau hén mừ chị Thuý chọn địa điểm giúp anh ấy đê còn em thì sẽ alo tụ tập chắc được khoảng 6, 7 ng gì đó hehe:015:
tuần này em cũng về, nhưng không biết có lên gặp mặt các anh chị dc không?vì từ nhà em lên xa quá, đường thì tối, người thì lại có 1 mình:004:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hehe yên tâm chị sẽ cho chị Trang đón em, lâu lắm rùi hok đc gặp chị ấy.
@phantuhuong: anh yên tâm sẽ đón tiếp anh hok được chu đáo nên phải chọn chỗ nào lịch sự, phong cảnh hữu tình tí hehe

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
50
0
0
Hà Nội
@phantuhuong: anh yên tâm sẽ đón tiếp anh hok được chu đáo nên phải chọn chỗ nào lịch sự, phong cảnh hữu tình tí hehe
Chị Trang hồi này bận lắm chị ah. Chắc chị ấy không đón em được đâu,hiii, mà em thông báo cho chị tin giật gân nhé, em mới cắt tóc, nên chj phải nhìn kỹ mới nhận ra em. Theo như nhận xét của chị Gon thì nó rất đẹp(chị đừng nói cho chị Gon biết nhé)hehe

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Oa vậy hả, cắt kiểu gì thía cho chị bít với, chị hồi này đang tiết kiệm xiền nên đầu óc như con điên cũng đành chịu hix:036:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chị Trang hồi này bận lắm chị ah. Chắc chị ấy không đón em được đâu,hiii, mà em thông báo cho chị tin giật gân nhé, em mới cắt tóc, nên chj phải nhìn kỹ mới nhận ra em. Theo như nhận xét của chị Gon thì nó rất đẹp(chị đừng nói cho chị Gon biết nhé)hehe
Chẹp chẹp, em mà nói thế, lúc về mọi người xỉu thì chị k chịu trách nhiệm đâu nha hí hí

@ Cả nhà ơi: nhớ TB quá

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
50
0
0
Hà Nội
Oa vậy hả, cắt kiểu gì thía cho chị bít với, chị hồi này đang tiết kiệm xiền nên đầu óc như con điên cũng đành chịu hix:036:
hiii, em cũng tiết kiệm xiền nên không giám qua quán sang cắt, phải qua nhờ Dì của đứa em cắt cho. Nhưng hình như em không có duyên với Dì ấy, nhìn cũng hay hay, nhưng hơi buồn cười.
@chị Gon:Chị yên tâm, lúc chị nhìn em chị có xủi đâu, nên chắc mọi nguoi cũng không xủi được dâu chị ah.hiiiiii

ThaoTom

ThaoTom

Thành viên thân thiết
13/7/06
144
28
28
44
Hà Nội
Đã qua thời kỳ cái chỗ lịch sự, phong cảnh hữu tình :1luvu:. Kiếm mấy quán gần sông Trà Lý cũng có vẻ được đấy.

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
Dinh ui trên đường Trần Hưng Đạo ( gần 44 ấy) có một quán mới tinh, ba tầng cao ngất ngưởng mà ko bit cf có ra sao ko? Em thiết kế thử xem. Quàn cf ở Thái Bình quán nào mà chả lịch sự hả em?

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Dinh ui trên đường Trần Hưng Đạo ( gần 44 ấy) có một quán mới tinh, ba tầng cao ngất ngưởng mà ko bit cf có ra sao ko? Em thiết kế thử xem. Quàn cf ở Thái Bình quán nào mà chả lịch sự hả em?
Đã qua thời kỳ cái chỗ lịch sự, phong cảnh hữu tình :1luvu:. Kiếm mấy quán gần sông Trà Lý cũng có vẻ được đấy.
Úi giơi mấy anh chị này chậm hiểu thía.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thành viên trực tuyến

• E-invoiceVn

Xem nhiều