Cafe tối thứ bảy ngày 12/12/2009

• Thread starter ThaoTom
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

7449 lượt xem

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
Ack, mình già rùi mà, chậm hiểu cũng fải thui. Nhưng "teen" ui, vậy fải hiểu thế nào đây. Túm đi túm lại là có cf để "ún" không đây

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
5
0
0
Hà Nội
Úi giơi mấy anh chị này chậm hiểu thía.
Ke ke hem dám ý kiến . Em Dinh chọn chỗ sẵn rùi. Cả nhà cứ chờ công bố địa điểm đi ah. Khéo rồi đúng ý anh Hưởng cho ra bờ sống Trà Lý ngồi .:yo yo (6):

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
Dinh ui, nay là thứ 5 rùi nhé. Cứ ở đó mà cãi nhau đi, chọn được địa điểm chưa đấy??? ( Cảnh này có "cafe cãi" để ún quá trời ạ!)

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
5
0
0
Hà Nội
Dinh ui, nay là thứ 5 rùi nhé. Cứ ở đó mà cãi nhau đi, chọn được địa điểm chưa đấy??? ( Cảnh này có "cafe cãi" để ún quá trời ạ!)
Chị Linh ơi ! Yên tâm đi Em Dinh đã nói là có cafe ún rồi mà . Hôm đó mà ko có thì quấy vào bắt đền em Dinh

ThaoTom

ThaoTom

Thành viên thân thiết
13/7/06
144
28
28
44
Hà Nội
Bác đi Nam Định lặng lẽ thế có lên tiếng đâu mà ai bít bác nằm ở Nam Định. Hôm nghe phong phanh bác tới Nam Định mình có hỏi Tigon cũng bảo ko biết nữa, thế ai dám liên lạc hả trời:026:
:015::015::015:
Cám ơn Bong05, mình còn đi xuống Nam Định nhiều lần nữa. Chắc trung bình 1 năm 1-2 lần, bên mình có liên kết đào tạo với trường CĐ XD Nam Định mà.

Mai cứ tầm 8h0 tối nhỉ, mọi người cứ liên lạc với Phi Thi Dinh để quyết định địa điểm (mình là khách nên phải theo :angel:).

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Oái hum nay thứ 6 máu chảy về tim rùi mừ vẫn chưa chọn được điểm nào hay ra cái quán càfê như chị Linh nói đi hén keke, mừ chị Linh iu em vẫn chưa bít cái quán đó là quán nào à

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
Em chưa biết ah? hihihiiii. Chị cũng "rứa". Hay sáng mai Thứ 7 chị em mình đi " khảo sát" trước nhỉ? nhỉ? nhỉ???

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chẹp chẹp, quan trọng gì cái quán đâu mấy chị ơi, quan trọng là mí người gặp nhau thế nào cơ. Mí chị cứ dắt anh Hướng ra bờ sông ngồi uống trà đá cũng được mà he he

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
Webketoan xin thông báo bây giờ là mườì bảy giờ ba mươi phút.
Và cho đến giờ phút này vẫn không thấy Phi Thị Dinh cho biết địa điểm để "cafe tối thứ Bảy":yo yo (57)::yo yo (57)::yo yo (57):

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hehe Tb chào đón anh phantuhuong bằng chầu cafe và bữa thịt chó nhưng mừ tửu hơi ít, chỉ tốn mồi thui. Hẹn ông anh dịp khác hén

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Anh Hướng ơi, có bị các nàng cho say không đấy? Em nhớ là anh "bẩu" với em, dạo này kiêng bia, rượu đấy nhá hí hí

ThaoTom

ThaoTom

Thành viên thân thiết
13/7/06
144
28
28
44
Hà Nội
Cám ơn các anh chị thành viên WKT đã đón tiếp nồng hậu, tiếc là dạo này sức khoẻ không cho phép nên không được "hăng hái" :036:. Chỉ ở hơn 2 ngày mà 2 lần giao lưu, cafe và món gâu gâu. Mà ở TB chị em lại chiếm ưu thế. Cám ơn các bạn linhtb, Phi Thi Dinh, thuypt0018, vi sao,... :1luvu:
Còn xuống TB công tác nhiều, lần sau xuống sẽ thực hiện theo đúng quy định ở TB là phải có quà mang xuống. Không biết 5 kg bỏng ngô mang từ HN có vướng không nhỉ? :dance2:

Tạm biệt TB chiều nay, hẹn mọi người lần sau. Chỉ tiếc là dịp 2/1 vẫn đang trong giai đoạn kiêng cữ nên không được máu lắm, sợ gặp làm mọi người mất vui thôi (toàn ngồi chén là chén thôi).

Anh ây co uông đâu toan ngôi nhăm k ah, uông đc 2 chen
Sao em cứ động đến "nỗi đau" của anh :wall:?

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
42
0
0
30
Bầu Trời Rộng Lớn!
Cám ơn các anh chị thành viên WKT đã đón tiếp nồng hậu, tiếc là dạo này sức khoẻ không cho phép nên không được "hăng hái" :036:. Chỉ ở hơn 2 ngày mà 2 lần giao lưu, cafe và món gâu gâu. Mà ở TB chị em lại chiếm ưu thế. Cám ơn các bạn linhtb, Phi Thi Dinh, thuypt0018, vi sao,... :1luvu:
Còn xuống TB công tác nhiều, lần sau xuống sẽ thực hiện theo đúng quy định ở TB là phải có quà mang xuống. Không biết 5 kg bỏng ngô mang từ HN có vướng không nhỉ? :dance2:

Tạm biệt TB chiều nay, hẹn mọi người lần sau. Chỉ tiếc là dịp 2/1 vẫn đang trong giai đoạn kiêng cữ nên không được máu lắm, sợ gặp làm mọi người mất vui thôi (toàn ngồi chén là chén thôi).

Sao em cứ động đến "nỗi đau" của anh :wall:?
Football Không sao đâu bác, Bác về dự được cùng anh em ko uống được thì nâng ly và hét. Gặp nhau là vui rồi. :004:

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
5
0
0
Hà Nội
Lâu lâu nhà có khách để chị em còn thể hiện lòng mến khách và có cơ hội gặp gỡ giao lưu. Các anh em ở TB hôm nay đi vắng hết mất rùi nên chị em mới có dịp trổ tài Dinh há .

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
"Chỉ tiếc là dịp 2/1 vẫn đang trong giai đoạn kiêng cữ nên không được máu lắm, sợ gặp làm mọi người mất vui thôi (toàn ngồi chén là chén thôi)".

Pác về mà anh em bận mải cả nên không tiếp đón cho được " hoành tráng", pác đừng buồn Thái BÌnh nhé!
Vui là chính thôi, ngày Tất niên của hội đồng hương Thái BÌnh mong pác cố gắng tham gia, Thái Bình cũng không uống được nhiều đâu pác ạ.
( Ah, vụ quà cáp em hi vọng là pác có thể mang nổi NĂM KÍ LÔ GAM BỏNG NGÔ về được đến Thái Bình. Không mang về nổi cho anh em thì đừng có trách đấy
:yo yo (4)::yo yo (4)::yo yo (4):

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tết dương lịch này về TB đi anh Hướng ơi, đưa cả chị và 2 nhóc về nữa

Chúc mừng sinh nhật anh nhé. Từ sáng giờ mới bít đấy hi hi

Tại qua nay, cứ nghĩ tới anh Bắp, ngồi nói chuyện với mấy anh mà cũng chỉ chuyện về anh Bắp.

Chúc anh tuổi mới nhiều cái mới nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thành viên trực tuyến

• prokhong5
  • ngocbich1984
  • trangbluesky
  • lengocnhi6868

Xem nhiều