Đội TB ở HN gặp gỡ cuối năm đi thôi!

• Thread starter ThaoTom
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

3716 lượt xem

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Đội TB ở HN cũng khá đông, làm trận giao lưu cuối năm đê.... Tigon đứng tổ chức nhé!!!!!! :dance2::dance2::dance2:
Cũng muốn tổ chức nhưng hơi kẹt thời gian. Có khi để ra giêng ngày rộng tháng dài đi cho thoải mái ạ

N

nguoitronggiangho

Sơ cấp
14/9/09
60
0
0
37
Thành phố Thái Bình
Thái Bình ở Hà nội tổ chức vào ngày 28 đi..tối 28 ta có mẹt ở Hà nội ..hehe..Gôn đâu roài em gái..?

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Thái Bình ở Hà nội tổ chức vào ngày 28 đi..tối 28 ta có mẹt ở Hà nội ..hehe..Gôn đâu roài em gái..?
28 thì đang chưa bít ở đâu nè. Hoặc là HN (nếu k trốn được) hoặc là TB (nếu trốn được) hi hi

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
50
0
0
Hà Nội
hii,ngày đó bọn emvê thái bình rồi anh trai ơi,ai mà ỏ đó đợi anh tới 28 được.anh nhớ mừng tuổi cho mấy cô em gái đó nhé.

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
Đề nghị hội đồng hương Thái Bình trục xuất anh phantuhuong không cho tham gia ọp ẹp gì với Thái Bình nữa.

Lý do: 05 KI - LÔ - GAM BỎNG NGÔ chưa thấy lấy 01 hạt nào?

Hồi 1: Ai không đồng ý thì giơ tay lên ( 100% thành viên tham gia hội đồng hương giơ tay).

Hồi 2: Ai đồng ý thì hạ tay xuống

(hahaa, để xem pà kon giơ tay được bao lâu? Không hạ tay xuống thì Tết ọp ẹp ở nhà tui, tui nhử cho vào nhà rùi khóa cổng lại và " xử lý" từng trường hợp một.:010:

ThaoTom

ThaoTom

Thành viên thân thiết
13/7/06
144
27
28
44
Hà Nội
Đề nghị hội đồng hương Thái Bình trục xuất anh phantuhuong không cho tham gia ọp ẹp gì với Thái Bình nữa.

Lý do: 05 KI - LÔ - GAM BỎNG NGÔ chưa thấy lấy 01 hạt nào?

Hồi 1: Ai không đồng ý thì giơ tay lên ( 100% thành viên tham gia hội đồng hương giơ tay).

Hồi 2: Ai đồng ý thì hạ tay xuống

(hahaa, để xem pà kon giơ tay được bao lâu? Không hạ tay xuống thì Tết ọp ẹp ở nhà tui, tui nhử cho vào nhà rùi khóa cổng lại và " xử lý" từng trường hợp một.:010:
Côn linhtb tham lam ghê, ăn bánh đậu xanh mỏi hết cả rồi mà vẫn còn mơ bỏng ngô. Hôm nọ mang rồi, nhưng đi đến giữa đường bị rơi hết :020:

W

wen

Thành viên thân thiết
7/1/10
177
3
18
Hà Nội
Nhà mình TB ở HN gặp mặt tý nhỷ. Em là thành viên mới chưa được gạp mặt mọi người nhà ta bao giờ nên muốn giao lưu quá

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
220
2
18
Bách khoa
Thái bình tại Hà Nội gặp nhau cho vui đi nhảy

W

wen

Thành viên thân thiết
7/1/10
177
3
18
Hà Nội
nhất trí nhất trí.các bác nhà ta đâu sao không lên tiếng nhỉ

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
220
2
18
Bách khoa
Tối mai đi, Vũ vũ hẹn tối mai mà

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
111
0
0
Thái Bình
Chúc các bác đi nhậu vui vẻ.:beernow::beer: :byebye:

W

wen

Thành viên thân thiết
7/1/10
177
3
18
Hà Nội
tối mai? địa chỉ ở đâu vậy ta?

W

wen

Thành viên thân thiết
7/1/10
177
3
18
Hà Nội
sao chănngr thấy ai liên lạc nhỉ. Mình là thành viên mới nên chưa gặp nhà mình bao giờ.
mai alo cho mình nhé. 0915165285

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thành viên trực tuyến

• xichtho
  • phanthinu123

Xem nhiều