Bạn biết webketoan như thế nào.

• Thread starter DVD
  • Ngày gửi
DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Bạn biết Webketoan qua dò tìm trên Internet, Báo chí, qua bạn bè giới thiệu hay ...Tình cờ.???

Còn mình cách đây 3 tháng trong mọt lần theo dõi một thảo luận dài hơi Trên Home.vnn.vn được mọt thành viên tên là Socola giới thiệu, Qua đó mình mới biết đến trang Web bổ ích này. Cám ơn Socola nhé.

Còn các bạn hãy nhanh chóng giới thiệu Web với bạn bè, đồng nghiệp để cho Webketoan của chúng ta ngày càng xôm tụ hơn.

Chào quyết thắng.

:talk :eek:k :talk :eek:k :talk :eek:k :talk :eek:k :talk :eek:k

Khóa học Quản trị dòng tiền
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
:f_o :f_o :f_o :ak :ak :leu: :f_o :lol Không rõ NIP biết cái "đúp bờ vê kha tê " này kiều gì nữa , quên mất rồi , nhưng mà hình như là bác " hí pe " bảo vào thì phải he he :chuoi :lol :il

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Socola có phải là nick keosocola tren YM không ? Vualua, nguamom, ngualuoi, khoaimon, penguinvn8, tam... là người cùng một nhà trên TL: hãy nói về tất cả home .vnn.vn . Nói đến lại cảm thấy nhớ mọi ngưòi . Bé Socola xinh xắn và khéo tay nhất nhà đó nipvn có biêt không ? Nếu cần may áo quần gì đó cứ nói cô bé thiết kế cho mấy bộ . :leu: :leu: :two: :two:

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Mà có phải nipvn là tên cưa cẩm bé socola ko? Một là Hiếu Hạnh hơn tuôi nipvn, hai là bước qua xác vualua nhé ! Vụ này tóm sống rồi , trước không biêt là ai cả . Vụ này bàn tán kinh lắm trước đây đó

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Originally posted by Vualua@Dec 29 2003, 01:53 AM
Mà có phải nipvn là tên cưa cẩm bé socola ko? Một là Hiếu Hạnh hơn tuôi nipvn, hai là bước qua xác vualua nhé ! Vụ này tóm sống rồi , trước không biêt là ai cả . Vụ này bàn tán kinh lắm trước đây đó
oài , Anh này ................ Chocolatte em chưa biết đâu à nha , đừng vơ em vào hiiiiiiiiiiii , xác anh to thế em bước sao qua , em chỉ ....... Bay qua sác anh thui à nha hhiiiiiiiiiii , :a3 :leu: , nói vậy thui , anh cứ vô sờ ....... đi hihi , em chả có mục đích nào liên quan đến chocolatte đâu á hihi , mà thông báo với anh là Nếu như em đã khoái , thì hơn tuổi vẫn tiến đến cùng hé hé . :eek:k :lol :eek:k :thank :thank

• Like
Reactions: bibonxyz
Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Có ba tên thuộc dòng họ Chocolate , Cái member socola đích thị là Hiếu Hạnh. Chính hắn chỉ cái web này cho VL hồi tháng 5 mà , nên đích thị là cô nàng chứ không phải chocolate chuyên làm chị tầm thư trên mục mối quan hệ gì đó .

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Nghe nói bây giờ Socola chuyển nghế rùi không làm Kế toán nữa, nhưng vẫn nhớ nghề lắm ...... :chuoi :chuoi

• Like
Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Vậy mà hôm qua lôi nàng Sô vào chỉ mặt nipvn trong ảnh thì thấy nàng kêu lạ hoắc . Hehe ... socola sắp .... sang sông rùi , Cầu cho gio yên biển lặng , nếu sóng to gió lớn thì nên quay về . Mà tại sao lại cứ loay hoay cái chuyện này nhỉ nipvn ?

Quay sang vụ ACCPAC đi , xem đến đâu rùi ?

• Like
kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
Tai sao moi nguoi cu noi ve socola nhi ? To biet trang webketoan nay la nho anh cam_to_80 day.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Dạo này có rất nhiều thành viên mới tham gia, bổ sung tiếp mục này đi chứ các bạn nhỉ - để xem xem wkt có sức vươn lớn đến thế nào.

À còn tớ biết được web là nhờ đồng chí Google kính mến đấy :chuoi

kitten_honey

kitten_honey

Guest
7/4/04
168
0
0
43
Hà Nội
Truy cập trang
AC ơi thế anh không phải là một trong những người tham gia tạo nên WKT à ???

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
AC ới..ơi... em có rất nhiều chuyện muốn hỏi anh, anh cho em số điện thoại để bữa nào được hỏi anh trực tiếp được không ? cám ơn anh trước nha :help :leu: :leu: :leu: :chuoi

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Anh chuột ơi, chuyến này anh chuột chết chắc rồi. Anh phải lo đính chính với các thành viên mau đi . Không khéo có em yêu thầm anh chuột thì lúc đó AC có muốn kiếm đường tẩu thoát cũng không kịp đâu .
Thân :bia

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Vầng, các em cứ vô tư hỏi anh chuột đây giải đáp hết. Welcome ...........

To maco: đừng phá quấy :thank, à edit ti' nhé !!!
To Mina: Cám ơn cậu. AC quen rồi, ko sao đâu, càng thấy vui :((

P

pooh

Guest
Em thì biết web này trên báo Mực Tím,hình như ở Đà nẵng ít người biết web này,em đã giới thiệu web này cho các bạn học cùng lớp em .
Anhchuot co nhiều fan ghê há,lần đâu tiên em vào web này em rất ấn tượng về AC.......ví nickname của em là oanhchuot..........xém chút nữa là đụng hàng..... :pepsi:

T

Tina

Guest
10/11/03
62
0
0
40
Nha Trang
Truy cập trang
Tina biết WKT là do một người nào đó gửi vào hộp thư . Ừ thì vào xem sao . Như mà vào đọc thì chẳng hiểu tí tẹo nào (Vì khi ấy Tina chưa biết tí gì về kế toán ) . Thế là sau đó cũng quên WKT luôn . Cho đến khi AnhChuot quảng cáo WKT ở bên diễn đàn Tre Việt Nam thì Tina mới nhớ đến . Bây giờ vào WKT thì có thể hiểu được đôi chút . Hy vọng là được học hỏi từ các anh chị đi trước . :thank

H

hungcuongsla

Guest
còn mình biết đến WKT này qua 1 trang web khác, hôm đó đang vào diễn đàn kia thì thấy tên WKT, thế là mình tham gia luôn vì sau này mình cũng học và đi làm kế toán mà

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA