Cafe + Excel + VBA tại TB lúc 16h00 ngày 20/3/2010

• Thread starter ThaoTom
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

5544 lượt xem

ThaoTom

ThaoTom

Thành viên thân thiết
13/7/06
144
27
28
44
Hà Nội
Giao lưu với thành viên WKT TB nhiều rồi, suốt ngày ăn nhậu + hát hò nên thấy tiếc thời gian quá!!! :wall:

Nhân dịp về TB đợt này, chúng ta nên tổ chức bữa Cafe + Excel + VBA + Diệt virus tại TP. TB lúc 16h00 ngày 20/3/2010. Mọi thắc mắc trao đổi kiến thức chung Excel sẽ giải quyết tại chỗ (chỉ trừ trường hợp khó quá không biết làm thế nào?! :036:).

Mời các thành viên tham gia.

Sửa lần cuối:
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hix tại pác bẩu lập phòng nhì ở TB nên mới ăn chơi nhảy múa để pác chọn ng mà lập phòng nhì thì pác lại chê. Mà địa chỉ tụ tập ở đâu vậy anh

D

ductrungtb

Sơ cấp
14/11/09
8
0
0
thái bình
địa chỉ ở đâu tb vậy
44 trần hưng đạo à
liên lạc lại nhé
mai t về tb mà !

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
5
0
0
Hà Nội
Giao lưu với thành viên WKT TB nhiều rồi, suốt ngày ăn nhậu + hát hò nên thấy tiếc thời gian quá!!! :wall:

Nhân dịp về TB đợt này, chúng ta nên tổ chức bữa Cafe + Excel + VBA + Diệt virus tại TP. TB lúc 16h00 ngày 20/3/2010. Mọi thắc mắc trao đổi kiến thức chung Excel sẽ giải quyết tại chỗ (chỉ trừ trường hợp khó quá không biết làm thế nào?! :036:).

. Hết

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT

Hôhô có ng chọc giận chị Thúy kìa :yo yo (47):

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,927
10
38
Nam Dinh
Hic! Sao lại là 20/3 thế! Nhằm đúng ngày mình đi công tác!
Bác cho cái địa chỉ để em có chạy sang nghe ké chút đc ko ạ!

ThaoTom

ThaoTom

Thành viên thân thiết
13/7/06
144
27
28
44
Hà Nội
Hôhô có ng chọc giận chị Thúy kìa :yo yo (47):
Chị Thuý của em bây giờ thì ai nghe cũng sợ rồi!:036: . Mình tìm bà 2, 3, ... thì bị lườm, có vui chơi 1 chút thì bị phê phán, trao đổi + chia sẻ kiến thức về máy tính cũng bị chê :angel:. Thảo nào .... :025:

Thì trao đổi thôi mà, mình không biết gì về kế toán đâu.

T

tamchinh85

Sơ cấp
4/1/10
1
0
0
34
Thái Bình
Hômnay anh Hướng về TB a`, Thế em ko là KT, cũng ko biết tí tị j` về những j các anh chị bàn bạc chiều nay, thế có được đến nhìn mọi người uống cafê ko ạ
:angel:

ATM919

ATM919

♥♥ Vô thường ♥♥
28/7/06
2,682
190
63
Hà Nội, Việt Nam
Họp giờ đó thì em về làm sao đi nổi các pác ui :047:

A

ath2206

Sơ cấp
16/9/09
1
0
0
34
Thái Bình
Bác Hướng oi, cụ thể là ở đâu vậy, cái giờ đó thì em cũng chưa được nghỉ đâu nhưng chắc sẽ trốn sếp để tham gia, hic hic. :015:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Ngày đó bác Hướng về TB nên mới tổ chức được ngày đó chị già ạ
Chị sang đó được thì hay quá. Em cũng muốn về nhưng đành chịu
Địa chỉ thì đang setup, sẽ thông báo cho bà con cô bác trong thời gian sớm nhất
Tới Thái Bình có thể liên lạc với
- Ms. Linh: 0976 770 555
- Ms. Thúy: 0915 938 098

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
Trùi, pác Hường này chơi ác quá ta. Ọp ẹp vào giờ đó thì ai mà trốn sếp đi được. Bọn em tuyến 2 đâu có được nghỉ xả hơi, en chơi như người Hà Nội đâu pác ui. Pác tính lại cho dân tình được nhớ đi.-------
@ Dinh: Vụ lập phòng nhì của pác Hướng xem ra không được rùi, phàn PR kém quá nên đến nay vẫn không em nào nhúc nhích. Chị em mình thống nhất " khai trừ" pác Hướng thôi không bảo sao chị em hay mâu thuấn DInh nhỉ??? Rùi lại khổ chị em mình phải thành lập ban hoà giái:004:

P

phonglan4mat

Sơ cấp
20/7/09
5
0
0
33
Hải Phòng
Híc, thật tiếc quá, Em cũng hok về được vì ko lên kế hoạch sớm hơn chút.

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
Lần tới pác về thì pác làm ơn làm phước báo trước anh em lấy vài ngày để còn lập kế hoạch " trốn viêc" chứ. Hi vọng lần sau pác vẫn nhiệt tình hướng dẫn, dịp này mọi ngườì còn mê mải với báo cáo báo cày nên bận quá pác ạ.
Chúc pác chuyền " du lịch" TB lần này không " phí thời gian":028:

ThaoTom

ThaoTom

Thành viên thân thiết
13/7/06
144
27
28
44
Hà Nội
Lần tới pác về thì pác làm ơn làm phước báo trước anh em lấy vài ngày để còn lập kế hoạch " trốn viêc" chứ. Hi vọng lần sau pác vẫn nhiệt tình hướng dẫn, dịp này mọi ngườì còn mê mải với báo cáo báo cày nên bận quá pác ạ.
Chúc pác chuyền " du lịch" TB lần này không " phí thời gian":028:
Toàn kế hoạch bất đắc dĩ mà, cậu kỹ thuật xin về trước vì bận đámh cưới nên bắt buộc phải đi TB gấp vậy. Mình thì chủ yếu ngày thứ, CN mới đi "đánh giậm" được. Thôi để dịp khác vậy. Hôm nọ cũng trao đổi sơ bộ với Phúc rồi.

A

ath2206

Sơ cấp
16/9/09
1
0
0
34
Thái Bình
Bác Hướng rất nhiệt tình với DKT TB mà. Cảm ơn Bác nhiều!

L

linhtb

Sơ cấp
14/8/09
7
0
1
42
Thái Bình
Bác Hướng rất nhiệt tình với DKT TB mà. Cảm ơn Bác nhiều!
Không có gì là " tự dưng" đâu em ui. Pác ấy có "kế hoạch" lâu dài với TB mà không nhiệt tình sao được. Phải không pác Hướng????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Xem nhiều