Gặp gỡ những người làm kế toán đang... độc thân!

• Thread starter hvtgroup
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Đợt Tết mọi người bận rộn quá, ko có nhìu thời gian nên ko ai ghé thăm mục này để giao lưu cả

thuycog

thuycog

Người hay buồn
25/1/06
146
1
0
Ha Noi
Đợt Tết mọi người bận rộn quá, ko có nhìu thời gian nên ko ai ghé thăm mục này để giao lưu cả

Có lẽ hội độc thân giờ chuyển thành hội độc thoại thui chị ạ , chẳng có ai tham gia nữa cả có lẽ do đợt lạnh vừa rồi mọi người ko chịu được lạnh đi tìm chăn 37độ hết rùi, gần mùa hè rùi mình đi tìm máy điều hoà thui chị ơi :boldred:

N

nhungcan

Guest
13/11/07
33
0
6
thanh trì
Lại một ngày lễ nữa cô dơn roài, bùn ghê. 8/3 chưa bao h nhận được hoa huhuuuu

Z

zero.zero

Guest
12/8/07
4
0
0
long bien
lâu rùi ko ghé qua vì bận wa! HT ơi dạo này chị thế nào, còn độc thân ko zậy??? mà sao để hội mình bùn thế?

T

thanhha78

Guest
23/9/06
15
0
0
46
TP.HCM
nói các anh đừng cười, các anh cho em hỏi tuổi "băm" là bao nhiêu và tại sao phải nói là tuổi "băm" nè

phuonganh251084

phuonganh251084

Guest
7/11/06
124
0
0
HN
Khiếp hội độc thân toàn chị em phụ nữ thế nay. Thì độc thân mãi thôi !

kunkun

kunkun

(_ __')
18/9/07
462
0
16
Hồ Chí Minh
hội độc thân nữ àh...:banana:
có hội hè gì ở TP.HCM ko ? cho kun tham gia với :thanx: kun ở TP.HCM...
giới thiệu ngoại hình lun nhá : cao 1m65, nặng 56 kg ( hơi mập tý thui mà) :029:
đánh giá : ko xix, ko đẹp, ko dễ thương => Bình thường.:040:.
Phong cách : trẻ con, nhí nhảnh, nhiều chuyện ( trong giới hạn có thể). :008:.
mọi chi tiết xin liện hệ : kunkun8887@yahoo.com.
chị em hội độc thân có đi đâu cho em đi với nha, VD : đi cua trai chẳng hạn....:040:.....

L

login

Sơ cấp
20/6/08
6
0
1
van cao
sao ko co thành lập câu lạc bộ của những người độc thân nghề kế toán nhỉ, để buôn chuyện tình cảm của nghề kế toán đầy con số và thật khô khan.

C

chichinutac2003

Guest
2/7/08
4
0
0
41
Ha Noi
Mình đang tìm hiểu về kế toán tổng hợp Nguyên vật liệu: Chứng từ, sổ sách, ....từ khâu đầu tiên đến khâu cuối cùng. Bạn nào có chỉ dùm nhé!

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
40
Ha Noi
Các bác cứ tính toán kỹ lưỡng quá nên............ Các bác phải thoáng thoáng trong việc tìm người yêu đi. Em rất thoáng trong việc này mà còn chưa có người yêu nữa là

Tình yêu như bát bún riêu
Không ăn thì đói ăn vào thì no

D

Dohuyentrang

Guest
16/1/06
22
0
0
40
Ha Noi
Theo em hôm nào tổ chức một buổi gặp mặt những người độc thân, Các bác thấy thế nào?
Nếu ai thật sự là độc thân thì tham gia đăng ký nhé. Biết đâu những người độc thân trong hội gặp nhau lại thấy có sự phù hợp với nhau thì sao nhỉ ........... Hiiii....

nguyen kim hue

nguyen kim hue

Cao cấp
15/10/07
520
0
16
Hà Đông - Hà Nội
Các bác cứ tính toán kỹ lưỡng quá nên............ Các bác phải thoáng thoáng trong việc tìm người yêu đi. Em rất thoáng trong việc này mà còn chưa có người yêu nữa là

ẹc ẹc, liệu có tin được ko nhỉ?:030:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA